Revenge Inauma Usipime...!

Revenge Inauma Usipime...!

hahahahahahah!@nyamayao bado nipo nipo sana,,,kwa kuwa naufahamu mziki wake nitaendelea kuwepo kuwepo zaidi
DENa umeniacha hoi sana
 
Last edited by a moderator:
hahahahahahah!@nyamayao bado nipo nipo sana,,,kwa kuwa naufahamu mziki wake nitaendelea kuwepo kuwepo zaidi
DENa umeniacha hoi sana
 
Last edited by a moderator:
hahahahahahah!@nyamayao bado nipo nipo sana,,,kwa kuwa naufahamu mziki wake nitaendelea kuwepo kuwepo zaidi
DENa umeniacha hoi sana

Sio kukuacha hoi kufanana hivyo na mwanao ndo nini???
 
hahahahahahah!@nyamayao bado nipo nipo sana,,,kwa kuwa naufahamu mziki wake nitaendelea kuwepo kuwepo zaidi
DENa umeniacha hoi sana

mie nilipanga mziki wake uwe wa papo kwa hapo jasho lilinitoka badala ya twist nilicheza charanga but ina raha yake aisee, sasa cjui hii kitu ni nini nilisema finito but natamani ka mwisho ila nikikumbuka mziki, mweeeh.
 
mie nilipanga mziki wake uwe wa papo kwa hapo jasho lilinitoka badala ya twist nilicheza charanga but ina raha yake aisee, sasa cjui hii kitu ni nini nilisema finito but natamani ka mwisho ila nikikumbuka mziki, mweeeh.


Ha ha ha ha waogopa muziki weye?? Raha yake ni uingie ucheze ndo utaona raha ya mziki
 
aisee ni raha kweli kweli, mtoto kutoka copy, nilitamani wa kwangu wani copy ila ndio hivyo tena, labda wameni copy kucha.

Mimi visichana vimekwenda kwa baba yao mvulana copy right na mimi...kweli huna baridi
 
Ha ha ha ha waogopa muziki weye?? Raha yake ni uingie ucheze ndo utaona raha ya mziki

nafikiria zile purukushani za kula mihogo ya kuchoma na ndimu, miwa, peasi sio msimu but unazunguka kila mahali mradi kieleweke japo upate usingizi, khaaa, but za siku hizi sijui za kizungu, sijakutana na mdada mwenye mimba muda mrefu sana nikamuona ana udongo kwenye kabobo, pweehh
 
Mimi visichana vimekwenda kwa baba yao mvulana copy right na mimi...kweli huna baridi

mie sina la kujivunia hapo, copy right zote za msukuma, naonaga wivu kweli tukiwa mahali watu wanavyomsifia na hizo copy zake, hao wakike ndio balaa zaidi.
 
nafikiria zile purukushani za kula mihogo ya kuchoma na ndimu, miwa, peasi sio msimu but unazunguka kila mahali mradi kieleweke japo upate usingizi, khaaa, but za siku hizi sijui za kizungu, sijakutana na mdada mwenye mimba muda mrefu sana nikamuona ana udongo kwenye kabobo, pweehh

Mie mihogo ndo hunimaliza na vile vimishikaji vya stand ya daladala vya mia mia na vumbi la mabasi raha msatarehe lakini ukiniambia sasa hivi siwezi.......................Mie nimemwona mmoja anakula mkaa jamani kweli huu mziki si mchezo chezea tumbo..........
 
mie sina la kujivunia hapo, copy right zote za msukuma, naonaga wivu kweli tukiwa mahali watu wanavyomsifia na hizo copy zake, hao wakike ndio balaa zaidi.


Mie afadhali niliambulia kama moja
 
...eeeeer talking of shangaziiii.....well...yuko hivi..
Duuuuuhhhhh,Hongera sana mkuu. Unaweza kwenda kokote hata kwenye viti virefu kifua mbele. Hajaibiwa mtu hapa!
 
Safi sana, kunya anye kuku akinya bata .........................
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom