Rekodi za uongozi wa Rais Kikwete hizi hapa

Rekodi za uongozi wa Rais Kikwete hizi hapa

na zile fedha zetu alizochukua kutoka kwa wezi wa EPA ziko wapi? mbona unahemka kama kuku anayetafuta kiota cha kutagia?

Fedha za EPA zilizorejeshwa zilitumika kwa pembejeo za kilimo. Uliza wakulima acha kuropoka.

Halafu wewe na wenzio inaonekana humfatilii masuala hadi yakafikia mwisho. Pia kesi za watuhumiwa wa EPA nyingine bado ziko mahakamani na hilo tumlaumu Kikwete?

Safari nyingi alizofanya ni za kikazi na kiuongozi. Sasa ulitaka akutume wewe au shangazi yako!!!
 
We mwehu sana huna akili, sasa unadhani JK anajipangia tu safari? Ofisi ndo inaratibu hayo yote, na anaenda kwa manufaa ya wewe na tumbo lako achaga wehu au viroba vinakusumbua na bangi? Imagine angekuwa baba yako ungeandika huo ujinga wako hapa? Think twice b4 you do.

Wewe ni ovyo kabisa, Safari anapangiwa na ofisi? Mbona unatokwa namapovu? Kavuruga uchumi afu unataka tumsifie? Dollar tunawakalibia Uganda:

Mimi nakumbuka Mkapa aliingia madarakani 1995 maharage kilo ilikuwa sh. 350 na alipoondoka 2005 kilo ilikuwa sh. 550. Leo maharage 2300 kuwa tu mkweli. Akiondoka magogoni tutayasikia mengi.
 
tpaul

Wewe kipofu mazuri ya Dr. Kikwete huyaoni. Barabara za lami hadi kwenu Tunduru, viwanja vya ndege karibu vyote vina lami kwa sasa, madaraja kila kona hata la kwenda kwa wajomba zako Kigoma hulioni, mwafaka wa Zanziba na kuondoa vurugu za CUF huyaoni hayo hadi serikali ya umoja wa kitaifa imekuwepo.

Unataka akuletee pesa nyumbani mwako ndo utasema kafanya vizuri muulize Mwalimu alitembelea nchi ngapi. Acha kubwatuka tu.
 
Last edited by a moderator:
Fedha za EPA zilizorejeshwa zilitumika kwa pembejeo za kilimo. Uliza wakulima acha kuropoka. Halafu wewe na wenzio inaonekana humfatilii masuala hadi yakafikia mwisho. Pia kesi za watuhumiwa wa EPA nyingine bado ziko mahakamani na hilo tumlaumu Kikwete? Safari nyingi alizofanya ni za kikazi na kiuongozi. Sasa ulitaka akutume wewe au shangazi yako!!!

Waliokwapua hizo pesa wamechukuliwa hatua stahiki?...
Au walikuwa sawa kuiba na kuambiwa wachukue hizo pesa?...
 
We ovyo sana huna akili, sasa unadhani JK anajipangia tu safari? Ofisi ndo inaratibu hayo yote, na anaenda kwa manufaa ya wewe na tumbo lako achaga wehu au viroba vinakusumbua na bangi? Imagine angekuwa baba yako ungeandika huo ujinga wako hapa? Think twice b4 you do.

Ww ndio huna akili. Wenzie wote wamekuwa na budget ya kusafiri ya Mwaka Bilioni 15. Yeye kakata bilioni 15 miezi 6 tu, na sasa budget ya safari za Rais imeongeka hadi bilioni 50 kutoka 15 kwa sababu ya JK tu!!

Ilifikia kipindi washikaji nao wakaona ni bora wapige bilioni 2!!
 
Wewe ni ovyo kabisa, Safari anapangiwa na ofisi? Mbona unatokwa namapovu? Kavuruga uchumi afu unataka tumsifie? Dollar tunawakalibia Uganda: Mimi nakumbuka Mkapa aliingia madarakani 1995 maharage kilo ilikuwa sh. 350 na alipoondoka 2005 kilo ilikuwa sh. 550. Leo maharage 2300 kuwa tu mkweli. Akiondoka magogoni tutayasikia mengi.

Wewe una agenda yako ni kutukana rais au una nyingine mara Ndorobooo mara nini unatokwa povu tu unawaza maharage kilo sh. 350 unawaza nchi yako ni kisiwa, miaka 10 iliyopita sio sasa bei ya mwaka 2005 haiwezi kuwa refrected leo lazima mabadiliko yawepo acha ujuha wewe mwenyewe umeongezeka kimo kama sio umezeeka! Unashangaa nini mabadiliko ya uchumi!
 
Watanzania bwana ngoja muone mtamchagua mwingine ambaye mtaanza kumsifia jk hahaha

Mkuu hapo umenena. Watz ndivyo walivyo. Walimlaumu sana Mwalimu akiwa madarakani, alivyong'atuka walimkumbuka sana hadi leo wanamsifia kwa hotuba zake kurudiwarudiwa kila siku.

Mzee ruksa walimsema sana oh! Kaharibu nchi, kashusha thamani ya shilingi, kaharibu sifa ya wafanyakazi n.k. Alivyoingia Mzee wa ukweli na uwazi, Mhe. Che Nkapa huyo wali chukia hatua za awali na kusema kaleta ukapa baada kudhibiti mfumko wa bei.

Alivyomaliza kazi sasa wanasema afadhali Mkapa angeendelea kuongoza kuliko Kikwete. Ninyi watu tuwaeleweje, lipi mnapenda na lipi mnachukia. Nawambia keshokutwa Mhe. Dr. Kikwete anaondoka, mtamkumbuka. Rais anayeingia kwenye utawala wake maisha yatazidi kuwa magumu kuliko ilivyo sasa, mtaanza kusema bora Mkwere alituacha tufanye mambo yetu.

Huyu anatupelekesha. Be analytical and not just complainers. Umesikia wewe kiongozi kipofu:angry:🦙
 
Waliokwapua hizo pesa wamechukuliwa hatua stahiki?...
Au walikuwa sawa kuiba na kuambiwa wachukue hizo pesa?...
Kesi zao ziko mahakamani. Judiciary kama ina tatizo tuikosoe yenyewe na sio Kikwetu. Tuwe wakweli.
 
Ww ndio huna akili. Wenzie wote wamekuwa na budget ya kusafiri ya Mwaka Bilioni 15. Yeye kakata bilioni 15 miezi 6 tu, na sasa budget ya safari za Rais imeongeka hadi bilioni 50 kutoka 15 kwa sababu ya JK tu!!

Ilifikia kipindi washikaji nao wakaona ni bora wapige bilioni 2!!
Na safari hizo unafahamu zimeingiza trillioni ngapi maana usiwe unabase upande mmoja tu. Hivi unafahamu barabara nyingi zinazojengwa na zilizojengwa ni matokeo ya ziara za Mhe. Rais?

Bandar kubwa Afrika kujengwa Bagamoyo ni matokeo ya ziara ya Rais. Na mengine mengi nashindwa kukueleza kwa maana unaweza kushiba takwimu na kuunza kutubu na kufuta usemi.
 
Enyi Watz mwacheni Mzee asitaafu kwa amani tusubiri wa kwenu whether from ccm or ukawa it doesn't matter. What matters is that we need a competent and committed leader who will come up with a good team for leadership:shock:
 
Kuwa na Kikwete kama raisi ni aibu kubwa sana.
 
Jay Milionea ungekaa kimya wala watu wasingekujua ulivyo. unaona sasa watu wote wenye akili wameshakujua ukoje. aahh sometme kablsa hujapost kitu uwe unauliza ndugu yangu. safari za Kikwete hazijawah kuwa na manufaa.. utakuwa mpumbavu kufurahia baba yako halimi ila anashinda kuomba omba kwa watu na akirudi unamshabikia kuwa anaenda kutembeza bakuli. we utakuwa una mtindio wa ubongo. safai zake ni gharama kwa taifa. afanye utalii wa ndani aache wa nje.
Hakika hizo safari ni nyingi mno na rekodi ya kushangaza dunia. rais wa nchi maskini anakua nje ya nchi karibu asilimia 40 ya siku alizokua madarakani eti yuko safarini kuomba misaada.

kwanza haikua na tija zaidi ya kuwatajirisha watu kwa masurufu ya safari, halafu ni kujidhalilisha kama taifa. ile concept ya kujitegemea ya azimio la arusha ilikua sahihi kwani lengo lake ni maendeleo ya kweli na kuletea taifa heshima. watu wengine wanafikiri ni sifa ukishiba hata kwa kuombaomba
 
Last edited by a moderator:
tpaul, unajibizana na vibaraka wa Kikwete wa nini, hao walio ivamia JF juzi. Wenzake hao.
 
na zile fedha zetu alizochukua kutoka kwa wezi wa EPA ziko wapi? mbona unahemka kama kuku anayetafuta kiota cha kutagia?

Ulitaka aje akuwekee kwenye sidiria ndio ujue fedha zimerudishwa?
 
Fedha za EPA zilizorejeshwa zilitumika kwa pembejeo za kilimo. Uliza wakulima acha kuropoka. Halafu wewe na wenzio inaonekana humfatilii masuala hadi yakafikia mwisho. Pia kesi za watuhumiwa wa EPA nyingine bado ziko mahakamani na hilo tumlaumu Kikwete? Safari nyingi alizofanya ni za kikazi na kiuongozi. Sasa ulitaka akutume wewe au shangazi yako!!!

wewe ndiye great thinker wa lumumba? haya, hebu tuambie wezi wetu wa EPA wako wapi. rostam, chenge na lowassa walishiriki kikamilifu kuiba na kurejesha fedha. mbona hawa mafisadi wamekazana kuingia ikulu badala ya kuswekwa segerea wakatumikie vifungo vyao?
 
Na safari hizo unafahamu zimeingiza trillioni ngapi maana usiwe unabase upande mmoja tu. Hivi unafahamu barabara nyingi zinazojengwa na zilizojengwa ni matokeo ya ziara za Mhe. Rais? Bandar kubwa Afrika kujengwa Bagamoyo ni matokeo ya ziara ya Rais. Na mengine mengi nashindwa kukueleza kwa maana unaweza kushiba takwimu na kuunza kutubu na kufuta usemi.

Usiwe unaongea vitu usivyo vijua. Bandari ya Bagayo inajengwa kwa hela za Serikali? Zitoke wapi? Kama mapato ya kodi ni 12% ya budget yote!

Utekelezaji wa Budget iliyo malizika mwaka huu almost ni 40%. Full manamba ktk makaratasi yasio na maana!

Hizi zinazojengwa ni njia za miguu sio LAMI! Lami gani inayo banduliwa na mnvua? Kwahiyo ww unadhani ujenzi wa barabara na bandari ni juhidi za JK? Deni la nchi wakati Benjamin W. Mkapa anamkabidhi nchi lilikuwa Trilioni 5 tu (marais wa 3) yeye JK mwenye kafikisha Trilioni 40! Rais mmoja Trilioni 35! Huku kila Mtanzania akiwa anadaiwa zaidi ya Tshs 800,000/=

Ina maana JK yeye ndie anajua kusafiri na kuomba kuliko wenzie (mf. Uhuru, M7?)
 
Kesi zao ziko mahakamani. Judiciary kama ina tatizo tuikosoe yenyewe na sio Kikwetu. Tuwe wakweli.

We ni wezi gani hao ambao walirejesha fedha za wizi kwa JK ambao wako mahakamani? hebu tutajie majina yao na utuambie walirejesha fedha kiasi gani na ziko wapi! nyambaf zako!
 
tpaul, unajibizana na vibaraka wa Kikwete wa nini, hao walio ivamia JF juzi. Wenzake hao.

mkuu, najaribu kuwaelimisha hawa lakini wanakuwa wagumu wa kuelewa. hizi shule za kata za CCM zimeharibu akili za vijana wetu.
 
Ulitaka aje akuwekee kwenye sidiria ndio ujue fedha zimerudishwa?

kumbe wewe alikuwekea kwenye sidiria ndipo ukaziona? je, sidiria yako ni kubwa kiasi gani hadi itoshe kubeba zile noti zote?

haya, nimekuelewa. na wale wezi wetu wako wapi? au wapo kwenye gagulo lako? hebu watoe tuwapeleke segerea wakatumikie vifungo vyao vya maisha.
 
Back
Top Bottom