Rekodi za uongozi wa Rais Kikwete hizi hapa

Rekodi za uongozi wa Rais Kikwete hizi hapa

Hata ile ya kwenda kutembelea Kiwanda cha ndege Boeing wakati hatuna baiskeli. Huko nako alipangiwa?
Mkapa alikuwa hapangiwi kiasi hicho. Hayo ni matakwa yake. Si lazima kukubali kila mualiko!

Msubiri Rais wako wa UKAWA mwaka 2070 ataishia Karatu tu!
 
We mwehu sana huna akili, sasa unadhani JK anajipangia tu safari? Ofisi ndo inaratibu hayo yote, na anaenda kwa manufaa ya wewe na tumbo lako achaga wehu au viroba vinakusumbua na bangi? Imagine angekuwa baba yako ungeandika huo ujinga wako hapa? Think twice b4 you do.

Anao uwezo wa kukataa na kutuma mwakilishi usipotoshe.
 
tetea hoja acha kuruka viunzi. kama unadhani jk hajaweka hizo rekodi si uziweka sawa ili watanzania waelewe? nyambaf mkubwa...tetea hoja usirukeruke kama kuku anayetafuta kiota cha kutagia.

Unalia nini na avatar yako juzi tu Silaha bwana wako kaenda ulaya kujifunza Demokrasia na utawala bora then akaenda uscotch hapo hajawa rais mwezi wa nne alienda mwezi wa 6 akaenda tukimpa urais si atafia angani huyo pisha!!!
 
Avatar yako mkuu inasikitisha umeshapoteza matumaini ya kuishi, hiyo ajenda ya kumchafua JK kupitia thread yako uliyopewa na babu yako warudishie UKAWA waambie Warudishe ruzuku kwanza!

tatizo lenu nyie mzalendo yeyote anayetetea rasimali za umma mnamuita UKAWA...hivi nyie CCM hamna huruma na wanyonge wa nchi hii wanaokula mlo 1 kwa siku? nyie mwajali matumbo yenu tu?
 
tatizo lenu nyie mzalendo yeyote anayetetea rasimali za umma mnamuita UKAWA...hivi nyie CCM hamna huruma na wanyonge wa nchi hii wanaokula mlo 1 kwa siku? nyie mwajali matumbo yenu tu?

Wewe mnyonge wapi UKAWA tu tena unatumika vilivyo kumchafua rais!usikimbie kiota chako huna jipya nenda CDM MAKAO MAKUU WAAMBIE WAJENGE OFISI WAACHE WIZI WA RUZUKU,GWANDA WEWE!
 
Wewe umekunywa mvinyo wa Taipei, naona huu uzi umekosea njia! Ni bora utafute ajenda nyingine na sio ya kumchafua Rais, kwa juu umeandika title ya mada kujificha ili uje uropoke ndani kama wewe kidume si ungeanza na mambo yako!

...nzi taipu....!
Yaani kujadili mabovu ya Jk ni kuchafua taasisi?
Kweli Tanzania haiishi maajabu
 
Mkuu naona umeshiba sembe huna ulichopost zaidi ya ushabiki na mifano yako ya mashamba hapa wewe ni Mtanzania au msomali? Kama hujui manufaa au faida ambazo rais kazileta kwa nchi basi utakua muhamiaji haramu!

1.Mhamiaji. Jitahidi uwe unasoma soma hata kamusi.

2. sijatoa mfano wowote wa shamba au wingi mashamba nlikuwa namzungumzia. Prof,Dr,Alhaji,Mh,Rais na safari zake za kwenda kwenye mashimo ya mfalme suleiman.
kwa wewe huwezi kunielewa level zetu ni tofaut sana. naongea kwa lugha ambayo bado hujaweza fundishwa au pata wa kukufunza. unapata tsh ngapi kwa kutetea unayotetea?

kama hulipwi basi umeamua kununua upumbavu kwa gharama kubwa. si ungenyamaza tu ungeonekana angalau? kibaya zaidi unatumia IDs zako kuja kujisupport ... huo ni utoto tu ukikua utaacha . TUKIBISHANA KATIKA UPUMBAVU UTANISHINDA MAANA WEWE UNA UZOEFU.
 
1.Mhamiaji. Jitahidi uwe unasoma soma hata kamusi.
2. sijatoa mfano wowote wa shamba au wingi mashamba nlikuwa namzungumzia. Prof,Dr,Alhaji,Mh,Rais na safari zake za kwenda kwenye mashimo ya mfalme suleiman.
kwa wewe huwezi kunielewa level zetu ni tofaut sana. naongea kwa lugha ambayo bado hujaweza fundishwa au pata wa kukufunza. unapata tsh ngapi kwa kutetea unayotetea? kama hulipwi basi umeamua kununua upumbavu kwa gharama kubwa. si ungenyamaza tu ungeonekana angalau? kibaya zaidi unatumia IDs zako kuja kujisupport ... huo ni utoto tu ukikua utaacha . TUKIBISHANA KATIKA UPUMBAVU UTANISHINDA MAANA WEWE UNA UZOEFU.

Nenda kafundishe Fasihi mkuu hapa unatafuta nini?maana inaonekana wewe ni mtaalam wa fasihi haya ya siasa tuachie sie, au kama vipi fuatilia mafanikio ya Dr.Slaa!
 
Jk katika ubora wake wa kutetea wezi wa pesa za umma ndo rekodi mkubwa ambayo haijawahi kufanywa na raisi yeyote .
Pesa za Escrow hazikuwa za umma zilikuwa za IPPTL.JK.
 
Jk katika ubora wake wa kutetea wezi wa pesa za umma ndo rekodi mkubwa ambayo haijawahi kufanywa na raisi yeyote .
Pesa za Escrow hazikuwa za umma zilikuwa za IPPTL.JK.

Umeshiba ruzuku ya CDM huna lolote ndo maana unabwabwaja!
 
Back
Top Bottom