Reason... kila jambo linahitaji maandalizi.

mswele

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2014
Messages
576
Points
250

mswele

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2014
576 250
Wenye matumbo dizaini hii ni wale wanaosemaga" hili nikiliamulia wiki tu linatoka""kesho naanza mazoezi"kila siku inakua kesho kesho!mpk akija kushtuka tumbo kubwa mazoez hawezi tena anakata tamaa!
 

natoka hapa

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2014
Messages
7,946
Points
2,000

natoka hapa

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2014
7,946 2,000
Hiyo ndio fact... haiteteleki hiyo.

Tumbo hili ni zao ya chakula cha ziada ambacho kulikosa kutumika...

Rejea baolojia uliosoma.
Pamoja na hayo, usiendelee kutoa maneno yanamdhalilisha binadamu mwenzako.
Inawezekana kabisa hata yeye hapendi hali hiyo ila sasa atafanyaje?

Busara itawale moyo wako boss
 

Avatar mok

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2012
Messages
9,967
Points
2,000

Avatar mok

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2012
9,967 2,000
At least alijaribu angalau... ndio maana liko hivo... ata rick ross alipokua anapungua mimafuta ilishuka
Sana, ooh, nimepunguza kilo 8, nataraji kupunguza hadi 12 na nitafika Kileleni! Kilichotokea akapichaduka kuwa kafika na kwa wasioamini video inafuata. Labda simu ilizima kitokana na baridi la huko juu
 

CONTROLA

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2019
Messages
833
Points
1,000

CONTROLA

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2019
833 1,000
JB hata angejiandaa miaka miwili kabla

Asingepanda huo mlima hata robo

Kupanda tu kitandani mpaka mazoezi

Ndo ije mlima k.njaro?!
 

Forum statistics

Threads 1,344,041
Members 515,307
Posts 32,805,683
Top