REAL MADRID VS GALASATARAY LIVE TO DAY NIGHT 9:45pm

REAL MADRID VS GALASATARAY LIVE TO DAY NIGHT 9:45pm

Gang Chomba!!
Kumbe unaweza kujua kusimulia soka halafu ikawa kama mimi tu!!! Yaani nimeucheza mpira kwa level za chini kwa kiwango cha juu ila sijui kuusimulia!!
 
habari ndiyo hiyoo full time result.jpg
 
Tunasubiri mtu nusu fainali kwa raha zetu, kwao huyu anapigwa tenaaaa...
 
Tunasubiri mtu nusu fainali kwa raha zetu, kwao huyu anapigwa tenaaaa...

Nimefurahi tumefuzu mapema lakini kwa mpira tuliocheza leo tuna kazi ngumu sana nusu fainali, hakuna timu nyepesi kati ya zilizobaki.
 
Nimefurahi tumefuzu mapema lakini kwa mpira tuliocheza leo tuna kazi ngumu sana nusu fainali, hakuna timu nyepesi kati ya zilizobaki.

Yap, baada ya magoli mawili jamaa wakaanza uzembe saaaana, hapo tutakutana na kati hawa watatu; Barca, Bayern au Dortmund: Kwa maana nyingine Timu nne zitakazocheza nusu fainali zinakuwa za nchi mbili tu Spain and Germany!
 
all result uefa champions league match live.PNG
 
Kombe la UEFA ni gumu sana.
Nafikiri ubora wake na ushindani wake ni mkubwa kuliko hata World Cup!

Japokuwa linafanyika kila mwaka lakini halichoshi kulifuatilia.

Huwezi kuamini hatua hii ya robo fainali hakuna hata timu moja ya Uingereza!!

Binafsi naogopa hata kutabili bingwa atakuwa nani, japokuwa Dortimond anastahili zaidi kuwa bingwa, maana mwanzo mwisho amekuwa akitoa dose hadi kwa timu vigogo.
 
Kombe la UEFA ni gumu sana.
Nafikiri ubora wake na ushindani wake ni mkubwa kuliko hata World Cup!

Japokuwa linafanyika kila mwaka lakini halichoshi kulifuatilia.

Huwezi kuamini hatua hii ya robo fainali hakuna hata timu moja ya Uingereza!!

Binafsi naogopa hata kutabili bingwa atakuwa nani, japokuwa Dortimond anastahili zaidi kuwa bingwa, maana mwanzo mwisho amekuwa akitoa dose hadi kwa timu vigogo.
nakubaliana na wewe mkuu kumbe hilo umeliona sasa waulize la liga na epl ipi iko top katika ulimwengu wa soka kwa saivi manaake washabiki wa man u hua wanaisifia sana english premier league lakini mimi nasema la liga achana nayo mziki mnene.
 
Malaga japo wengi mnamtoa lakini anaenda kupita kwa away goal mnamo tarehe 9 J4 vs BVB Borussia Dortmund
 
Malaga japo wengi mnamtoa lakini anaenda kupita kwa away goal mnamo tarehe 9 J4 vs BVB Borussia Dortmund

Possible mkuu timu za Spain sio za kubeza. Nakumbuka A Madrid waliwavurumisha Schalk 04 palepale German 4 -2 hawakuamini.
 
Back
Top Bottom