REAL MADRID VS GALASATARAY LIVE TO DAY NIGHT 9:45pm

REAL MADRID VS GALASATARAY LIVE TO DAY NIGHT 9:45pm

naaam naam naaamm live from santiago bernabeu uefa champions league match kati ya rmd na galatasaray tunakuleteeni moja kwa moja update mngwe ya pili si mda mrefu utaanza
 
tayari timu zishaingia uwanjani kwa ajili ya myanange wa pili naona hapa kuna mabadilko kwa upande wa galatasaray
 
tayari mpira ushaanza kipindi cha pili
 
free kick inapigwa kuelekea upande wa gala
 
GAL hawana pa kuponyokea ...lazima walizwe tu..
 
essien kwake alonso benzema ozil c.ronaldo
 
mpira unakua wa kurushwa kuelekea lango la real
 
dakika ya 59 c.ronaldo anajaribu kupiga shoot lakini kipa wa gala anaudaka na anpiga mbele kule kwake drogba
 
mabadiliko yanafanyika kwa real madrid anatoka karim benzema na anaingia higuan
 
mpira unakua wa kurushwa kueleke lango la gala
 
ozil anafanyiwa foul n ampira unapigwa kulekea lango la gala dakika ni ya 70
 
Back
Top Bottom