Real Madrid vs. Barcelona: Biggest X-Factors in Saturday's El Clasico

Real Madrid vs. Barcelona: Biggest X-Factors in Saturday's El Clasico

1-1 dakika ya 34 Penalty Ronaldo
 
6adba3ce-658d-49eb-a4ed-0c3dc5653957-620x456.jpeg

Leo Messi slides in on Luka Modric. Photograph: Dani Pozo
 
Half time 1-1, leo naona vurumai si sana, tuombe na kipindi cha lala salama iwe kama cha kwanza huku kila timu ikitumia ufundi wake kutafuta bao/mabao ya ushindi.
 
Half time 1-1, leo naona vurumai si sana, tuombe na kipindi cha lala salama iwe kama cha kwanza huku kila timu ikitumia ufundi wake kutafuta bao/mabao ya ushindi.

Timu moja ikifungwa ndio utaona vurugu, au mtu kama Ronaldo sio mvumilivu kabisa, akichezewa faulo mbili lazima aharibu mechi.
 
Walipokuwa nyuma Real Madrid hawakuanza vurumai, labda kwa vile waliona kuna muda mwingi wa kuweza kubadili matokeo. Pia card ya njano kwa baadhi ya wacheza labda kwa kiasi imesaidia kupunguza ghasia.


Timu moja ikifungwa ndio utaona vurugu, au mtu kama Ronaldo sio mvumilivu kabisa, akichezewa faulo mbili lazima aharibu mechi.
 
Pepe dakika ya 50, Real Madrid 2 Barcelona 1.
 
Benzemaaaaaaa dakika ya 60 3-1
 
Back
Top Bottom