Ziroseventytwo
Platinum Member
- Mar 27, 2011
- 9,426
- 17,893
Usemayo ni kweli kwamba Afrika tunaangalia Ligi ya Uingereza tu, na hii nafikiri inachangiwa na ukosefu wa teknolojia pia, waafrika wangeangalia hata ligi za Uarabuni. Na ukae ukijua wakina Nwako walikuja enzi ya television, lakini watu walifuatilia mpira wa Uingereza tangu enzi za kina George Best, miaka hiyo sisi hatujazaliwa. Lakini sifikiri kwamba Latin Amerika wanaangalia La Liga tu. EPL wanaangalia sana na still the best league in the world kwasababu ni competitive sana
Mpira wa Ulaya ya kusini ni wa kiufundi zaidi ndio maana ili kuwa na timu bora lazima uweke pesa nyingi kwenye klabu. Na sababu ya hii pesa ndio unaona wachezaji wakina Maradona, De Lima, Zidane na wengine wamemalizia mpira kule. Na hawa vijana wakina Neymar au Ronaldo pia wanakwenda kucheza huko instead of London, kwasababu soka la kisasa limekaa kimaslahi zaidi
Ni mtazamo wangu tu.
wanashindana na nani mkuu? Mbona top 4 yao karibia miaka kumi iliyopita ni wale wale!