Rais wangu Kikwete unajidhalilisha sana.

Rais wangu Kikwete unajidhalilisha sana.

Tanzania pana kazi kweli, lakini lazima pataeleweka tu kuwa nani hafai, watu na akili zao wanadhani rais kuwakaribisha waimba dansi ikulu ni sahihi? kwani waziri wa utamaduni na ofisi yake kazi yao ni nini? mnajiropokea tu, eti huyu mzinzi kuliko huyu, sasa kama mzinzi sisi inatuhusu nini? sisi tunataka rais mwenye maono ya kutaka kutukwamua hapa tulipokwama kiuchumi, maana Kikwete yeye alisema hajui kwanini watz ni maskini, wala katiba haisemi ili uwe rais usiwe mzinzi au lazima uwe na mke, hamna kipengele cha namna hiyo kikatiba, sisi tunatafuta mtu wa kutukwamua hapa, haijalishi dini wala ana wake wangapi, mbona kikwete ana mke zaidi ya mmoja na hatusemi? mnadhani hatuoni, hatusemi kwasababu hayo sio kipaumbele.
 
Tanzania pana kazi kweli, lakini lazima pataeleweka tu kuwa nani hafai, watu na akili zao wanadhani rais kuwakaribisha waimba dansi ikulu ni sahihi? kwani waziri wa utamaduni na ofisi yake kazi yao ni nini? mnajiropokea tu, eti huyu mzinzi kuliko huyu, sasa kama mzinzi sisi inatuhusu nini? sisi tunataka rais mwenye maono ya kutaka kutukwamua hapa tulipokwama kiuchumi, maana Kikwete yeye alisema hajui kwanini watz ni maskini, wala katiba haisemi ili uwe rais usiwe mzinzi au lazima uwe na mke, hamna kipengele cha namna hiyo kikatiba, sisi tunatafuta mtu wa kutukwamua hapa, haijalishi dini wala ana wake wangapi, mbona kikwete ana mke zaidi ya mmoja na hatusemi? mnadhani hatuoni, hatusemi kwasababu hayo sio kipaumbele.

nakwambia bado maandamano ya wasenenge na wasagaji...nao watapokelewa kwa mbwembwe zote
 
Tanzania pana kazi kweli, lakini lazima pataeleweka tu kuwa nani hafai, watu na akili zao wanadhani rais kuwakaribisha waimba dansi ikulu ni sahihi? kwani waziri wa utamaduni na ofisi yake kazi yao ni nini? mnajiropokea tu, eti huyu mzinzi kuliko huyu, sasa kama mzinzi sisi inatuhusu nini? sisi tunataka rais mwenye maono ya kutaka kutukwamua hapa tulipokwama kiuchumi, maana Kikwete yeye alisema hajui kwanini watz ni maskini, wala katiba haisemi ili uwe rais usiwe mzinzi au lazima uwe na mke, hamna kipengele cha namna hiyo kikatiba, sisi tunatafuta mtu wa kutukwamua hapa, haijalishi dini wala ana wake wangapi, mbona kikwete ana mke zaidi ya mmoja na hatusemi? mnadhani hatuoni, hatusemi kwasababu hayo sio kipaumbele.

Ulitaka akuite wewe?
 
Back
Top Bottom