Rais wa Urusi awashukia viongozi wa Afrika

Rais wa Urusi awashukia viongozi wa Afrika

Lakini mbona tukipiga kura tunarudisha sampuli hizohizo? Nani katuloga Africa? Tunasubiri mzungu atuletee viongozi wazuri Africa? Its shame!!!

Itatuchukua miaka mingi sana kukaa sawa na kuwa na mfumo wa bila tamaa ya mali kwa nchi zinazojiita MASIKINI duniani
Hata umuweke nani kama hatutabadilika ni kazi bure ipo kwenye damu na kuisafisha inabidi kuwe na mfumo tofauti



Sent from my iPhone using Tapatalk
 
Hakuna ushahidi kama amesema hivyo ILA watu weusi popote walipo duniani sio Afrika tu HAWAWEZI KUJIONGOZA.

Hawapendani, wana majungu na ni watu wa hovyohovyo.

Sent using Jamii Forums mobile app
nilikua nataka niupitie huu uzi bila kuchangia lolote sababu naona watu washaleta ujinga wao wa CCM na ujinga wao wa CHADEMA

ila umeongea ukweli mchungu asee waafrika ama watu weusi sijajua mpaka sasa tunakwamia wapi

ama ule msemo tunaosema watu weupe ndio bora ndio unaotugharimu ?![emoji22][emoji22][emoji22]

Sent using My COVID-19
 
Kushirikiana na mabeberu kuna leta maendeleo ttzo ni watawala wabovu

Kuna ushirikiano na maagizo, maelekezo, ushirikianao mnafanya kwa kuheshimiana, maelekezo na maagizo, unatumwa kufanya hivyo unashushwa chini, na ndo nchi za Africa tunaojipendekeza tuafanyiwa na hayo mabeberu
 
Watawala wanafanya bidii kujisimika kwenye utawala na wapinzani wanafanya bidii kutafuta kutawala. Nani atawaza vinginevyo?
 
Afrika ina uwezo wakuhudumia Asia, Ulaya, Marekani, Australia lakini hawawezi kwa sababu wana tatizo moja tuu.

Viongozi wao ndio tatizo

#Vladimir_Putin

Hakika haya maneno yana ukweli ndani yake. View attachment 1423946

In God we Trust
Hayana chanzo wala link ya ulipoyatoa hayo?

Isijekuwa uzushi wa kwenye WhatsApp?
 
nilikua nataka niupitie huu uzi bila kuchangia lolote sababu naona watu washaleta ujinga wao wa CCM na ujinga wao wa CHADEMA

ila umeongea ukweli mchungu asee waafrika ama watu weusi sijajua mpaka sasa tunakwamia wapi

ama ule msemo tunaosema watu weupe ndio bora ndio unaotugharimu ?![emoji22][emoji22][emoji22]

Sent using My COVID-19
Kabisa Chief

Dunia nzima criminal cases nyingi zinafanywa na watu weusi,

- Maradhi yapo zaidi kulipo na watu weusi

- Umasikini pia

- Elimu duni pia

- Teknolojia ndio sifuri kabisa

Sasa Bora ingekuwa hivyo lakini wenyewe kwa wenyewe tupendane, sasa hatupendani, tunafanyiana hila na majungu tu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kama kuna baadhi ya watanzania (Baavicha) wanategemea "Lissu" ndio aje kuwa mgombea wao kweli tuna safari ndefu...

Maana mtu mwenyewe yupo kuwasujudia hao mabeberu...

Bora tuendelee kuongozwa na Ccm kuliko upinzani maana hawakawii kuiuza Tanzania yote kwa hao mabeberu..

Sent using Jamii Forums mobile app
CCM Ya sahivi kila kijana ni mropokaji tu ona hili jani la kunde

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kuna ushirikiano na maagizo, maelekezo, ushirikianao mnafanya kwa kuheshimiana, maelekezo na maagizo, unatumwa kufanya hivyo unashushwa chini, na ndo nchi za Africa tunaojipendekeza tuafanyiwa na hayo mabeberu
Kwa hio ttzo ni viongozi
 
Back
Top Bottom