Rais wa Urusi awashukia viongozi wa Afrika

Rais wa Urusi awashukia viongozi wa Afrika

Kwa utawala bora kwa wananchi wake bado hajatokea kama Gadaffi
Nitajie kiongozi bora wa Africa unayedhani kamzidi Gaddafi...Usinitajie wanasiasa

In God we Trust
 
Hiyo miradi itabakia kwenye makumbusho tu
Hill wala usiwe na wasiwasi nalo. Na ungelikuwa unajitahidi kupata updates zake wala usingekuwa na mashaka.

In God we Trust
 
Bora mie kuliko wewe unaye jifanya uko busy kwa kuramba miguu

In God we Trust
Kwa uhuni unaoufanya hapa jamii forum ntampigia simu Ummy Mwalimu au Waziri mkuu na kukuripot kuwa una Korona virus na unataka kuja kuisambaza hapa jamii forum..





Seek respect, not attention. It lasts longer
 
Our Best President Was Gaddafi but American killed him.
 
Yeye mbona nchi yake pia ni kubwa sana lakini anashindwa kutengeneza uchumi mkubwa kushindana na USA,
Na yeye ni tatizo awaachie vijana nchi sio yeye tu miaka yote na sasa anataka afanye juu kama raisi wa China,ajiongezee miaka hadi atakspochoka.

Na yeye ni jipu Vilevile.
 
Hiyo miradi itabakia kwenye makumbusho tu

In God we Trust
Ndugu Mmawia mbona jana sikukuona Chato? Au ulikuwa kwenye lille kundi pale barabarani lililokuwa linawashangilia viongozi walipokuwa wanapita? Nilitaka nikununulie angalau chupa ya K Vant nawe ujinome! Ahahahahah!
 
Usilo lijua
Ndugu Mmawia mbona jana sikukuona Chato? Au ulikuwa kwenye lille kundi pale barabarani lililokuwa linawashangilia viongozi walipokuwa wanapita? Nilitaka nikununulie angalau chupa ya K Vant nawe ujinome! Ahahahahah!

In God we Trust
 
Unakumbuka au kujua maana ya PERESTROIKA?
Yeye mbona nchi yake pia ni kubwa sana lakini anashindwa kutengeneza uchumi mkubwa kushindana na USA,
Na yeye ni tatizo awaachie vijana nchi sio yeye tu miaka yote na sasa anataka afanye juu kama raisi wa China,ajiongezee miaka hadi atakspochoka.

Na yeye ni jipu Vilevile.

In God we Trust
 
Viongozi wa Afrika ndiyo kikwazo kwa maendeleo ya bara zima la Afrika
Yeye mbona nchi yake pia ni kubwa sana lakini anashindwa kutengeneza uchumi mkubwa kushindana na USA,
Na yeye ni tatizo awaachie vijana nchi sio yeye tu miaka yote na sasa anataka afanye juu kama raisi wa China,ajiongezee miaka hadi atakspochoka.

Na yeye ni jipu Vilevile.

In God we Trust
 
Ukijisikia homa kali basi wahi kabisa mloganzira
Kwa uhuni unaoufanya hapa jamii forum ntampigia simu Ummy Mwalimu au Waziri mkuu na kukuripot kuwa una Korona virus na unataka kuja kuisambaza hapa jamii forum..





Seek respect, not attention. It lasts longer

In God we Trust
 
Back
Top Bottom