mwanawao

JF-Expert Member
Aug 18, 2010
2,499
2,000
Wasukuma bado tu hamjashtuka hii nchi imerudi kwa watanzania. Mambo ya upendeleo yalishapitwa! Maana mlishajiona miungu watu!

Ila.ashukuruwe sana Mungu wa Mbinguni aliyetuepusha na hili janga! Baba shukrani zijae kwako tele, na utukufu ukurudie wewe mwenyewe!!
 

Pagan Amum

JF-Expert Member
Aug 28, 2015
1,934
2,000
Nakubaliana na wewe aisee... Nina mradi wangu toka may mpaka leo sijalipwa. Kipindi cha Shujaa wa Africa nilikuwa nalipwa kila mwezi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom