Rais Samia, mtetee Magufuli kwani anadhulumiwa

Rais Samia, mtetee Magufuli kwani anadhulumiwa

Nimekuwa nikifuatilia kwa umakini sana juu ya yanayoendelea katika nchi yetu, magufuli anatukanwa sana mitandaoni na watu wanaojiita wazalendo na wapenda demokrasia.

Hatutakubali kuona magufuli akitukanwa, ofcourse kuna madhaifu kama kiongozi alikuwa nayo but ana mazuri mengi mno .

Tafadhali Mama Samia mtetee magufuli, zitto aache unafiki hajawahi kuwa mwema kiasi hicho katika nchi hii.
Embu nitajie jambo moja tu zuri alotenda Magufuli, nami nitakwambia kitu.
 
Hivi nyinyi jeshi la polisi kwa nini hamuwakamati watu wanao mtukana hayati JPM?

Mmewezaji kuwakamata wahuni hawa JPM akiwa hai mshindwe sasa?

Matusi na dhihaka vimezidi kwa hayati Magufuli.Huu si utamaduni wa Waafrika kuwatukana wafu, JPM amefanya mengi kwa TAIFA hili.

Ni upumbavu uliopitiliza kusema vibaya maiti.

Sheria ichukue mkondo wake, mtu kama Zitto akomeshwe ujinga wake wa kumsema vibaya Magufuli, leo Magufuli kesho hata rais Samia Hassani akifa naye atadhalilishwa iwapo tabia hii isipokomeshwa.

Samia hatasemwa maana hana kiburi cha madaraka, na ameachia watu wakosoe. Zito ametoa pendekezo tayari, huwezi kuvumilia ukweli wa dhalimu ukisemwa nenda Chato ukazikwe naye. Au kaa ukilinda uwanja wa ndege hapo Chato maana hata ATCL wamegoma kwenda huko kwani ni hasara.
 
Nimekuwa nikifuatilia kwa umakini sana juu ya yanayoendelea katika nchi yetu, magufuli anatukanwa sana mitandaoni na watu wanaojiita wazalendo na wapenda demokrasia.

Hatutakubali kuona magufuli akitukanwa, ofcourse kuna madhaifu kama kiongozi alikuwa nayo but ana mazuri mengi mno .

Tafadhali Mama Samia mtetee magufuli, zitto aache unafiki hajawahi kuwa mwema kiasi hicho katika nchi hii.

Mkuu Zitto kawapeni ujanja.. Kila la kheri katika safari yako ya Chato
 
Nimekuwa nikifuatilia kwa umakini sana juu ya yanayoendelea katika nchi yetu, magufuli anatukanwa sana mitandaoni na watu wanaojiita wazalendo na wapenda demokrasia.

Hatutakubali kuona magufuli akitukanwa, ofcourse kuna madhaifu kama kiongozi alikuwa nayo but ana mazuri mengi mno .

Tafadhali Mama Samia mtetee magufuli, zitto aache unafiki hajawahi kuwa mwema kiasi hicho katika nchi hii.
Si mmtetee wenyewe? Dhambi za Magu zinamhusu nini Samia, ebo!
 
Nimekuwa nikifuatilia kwa umakini sana juu ya yanayoendelea katika nchi yetu, magufuli anatukanwa sana mitandaoni na watu wanaojiita wazalendo na wapenda demokrasia.

Hatutakubali kuona magufuli akitukanwa, ofcourse kuna madhaifu kama kiongozi alikuwa nayo but ana mazuri mengi mno .

Tafadhali Mama Samia mtetee magufuli, zitto aache unafiki hajawahi kuwa mwema kiasi hicho katika nchi hii.

Wala usiruhusu moyo wako kuhangaika kuhusu suala la uzalendo na mazuri ambayo JPM aliifanyia nchi hii. Hayo yote wanayojitahidi kufanya ni matokeo ya maumivu wanayoyapata kwa kukataliwa na wananchi wa kawaida na walio wengi. Ni ukweli usiopingika kwamba Magufuli amekufa, lkn kwenye mioyo ya watu anaishi huku akiwa na siha njema kabisa. Hilo linawapa shida sana hawa wanasiasa wachumia tumbo. Wanajaribu kujifanya wazuri kwa wananchi, lkn wananchi wala hawajari hayo mahaba ya kughushi kuwaelekea. Ndiyo maana, wameazimia na kuapa kupambana na Magufuli mpaka wajue hatima yake. Huku wakishindwa kuelewa kuwa ameondoka Magufuli mmoja, wamebakia Magufuli milioni moja. Watapambana lakini katu hawatashinda.
 
Nimekuwa nikifuatilia kwa umakini sana juu ya yanayoendelea katika nchi yetu, magufuli anatukanwa sana mitandaoni na watu wanaojiita wazalendo na wapenda demokrasia.

Hatutakubali kuona magufuli akitukanwa, ofcourse kuna madhaifu kama kiongozi alikuwa nayo but ana mazuri mengi mno .

Tafadhali Mama Samia mtetee magufuli, zitto aache unafiki hajawahi kuwa mwema kiasi hicho katika nchi hii.
Mteteeni nyie mliokuwa mkifurahia alivyokuwa akitesa na kuuwa watu wasio na hatia. Damu za akina Ben Saanane zinalia na hata Tundu Lissu japo aliponea chupuchupu.
 
Mkuu legacy inashindwa kujitetea hadi rais aingilie kati? Au ilikuwa legacy ya mabua

Binafsi sina shaka kwamba legacy itashindwa kujinasibu na kukaa kando ikijitetea. JPM aliifanyia nchi hii mambo makubwa sana, hivi kwamba wapinzani wake hawawezi kuyafikia, na kilichobaki ili kuficha aibu hiyo ya kushindwa kutekeleza wajibu wao kiuongozi, wanajificha kwenye kivuli cha demokrasia kana kwamba wenyewe wanafuata hiyo demokrasia.
 
Embu nitajie jambo moja tu zuri alotenda Magufuli, nami nitakwambia kitu.

Ukisema Magufuli hakuna jema alilofanya, basi wewe utakuwa unaongozwa na chuki. Lakini pia ukisema Magufuli hakufanya mabaya yoyote, basi wewe utakuwa unaongozwa na mahaba. Kimsingi, ukweli ni kuwa, kila binadamu ana pande mbili, ya udhaifu na uhodari, uzuri na ubaya. Sifa za binadamu ambaye unataka kumtabanaisha hapa, bado hajazaliwa.
 
Nimekuwa nikifuatilia kwa umakini sana juu ya yanayoendelea katika nchi yetu, magufuli anatukanwa sana mitandaoni na watu wanaojiita wazalendo na wapenda demokrasia.

Hatutakubali kuona magufuli akitukanwa, ofcourse kuna madhaifu kama kiongozi alikuwa nayo but ana mazuri mengi mno .

Tafadhali Mama Samia mtetee magufuli, zitto aache unafiki hajawahi kuwa mwema kiasi hicho katika nchi hii.
Watanzania acheni kuwatetea madikteta na wabadhirifu.
 
Mkuu legacy inashindwa kujitetea hadi rais aingilie kati? Au ilikuwa legacy ya mabua
Legacy ipi hiyo isiyojitetea nakati nikipita tu Ubungo flyover na ki-ist changu tayari inajieleza yenyewe [emoji848][emoji1787]
 
Nimekuwa nikifuatilia kwa umakini sana juu ya yanayoendelea katika nchi yetu, magufuli anatukanwa sana mitandaoni na watu wanaojiita wazalendo na wapenda demokrasia.

Hatutakubali kuona magufuli akitukanwa, ofcourse kuna madhaifu kama kiongozi alikuwa nayo but ana mazuri mengi mno .

Tafadhali Mama Samia mtetee magufuli, zitto aache unafiki hajawahi kuwa mwema kiasi hicho katika nchi hii.
Huyo hangaya ndo yupo mbele kumnanga marehemu hadi huko ughaibuni, atamtetea kwa lipi.........na wenyewe zamu yao itafika tu, mwosha huoshwa.
 
Back
Top Bottom