Rais Samia, mtetee Magufuli kwani anadhulumiwa

Rais Samia, mtetee Magufuli kwani anadhulumiwa

Samia atetee mtu aliyefanya udhalimu wa kiwango kile. Mnataka watu wakae kimya, tokeni hadharani muombe msamaha kwa utawala ule wa kinyama, na hilo bunge haramu livunjwe kuwe na serikali ya mpito, kuelekea tume huru ya uchaguzi na katiba mpya. Kinyume na hapo mkae kwa kutulia wakati udhalimu wake unaanikwa hadharani. Mazuri hata wakoloni walifanya, lakini tuliwakataa na kuendelea kuwalaani.
AMEN
 
Zamu yake inakuja nahis hawajui was waswahili wakiwa na njaa tu hawakumbuki kuwa jana walishiba
 
Nimekuwa nikifuatilia kwa umakini sana juu ya yanayoendelea katika nchi yetu, magufuli anatukanwa sana mitandaoni na watu wanaojiita wazalendo na wapenda demokrasia.

Hatutakubali kuona magufuli akitukanwa, ofcourse kuna madhaifu kama kiongozi alikuwa nayo but ana mazuri mengi mno .

Tafadhali Mama Samia mtetee magufuli, zitto aache unafiki hajawahi kuwa mwema kiasi hicho katika nchi hii.
Pole ndugu alikuwa mzigo mzito kwa TAIFA. Kama ulikwa mmoja wa waliokuwa wanakula mezani kwake nawe wahi umfuate
1650304886591.png
 
Nimekuwa nikifuatilia kwa umakini sana juu ya yanayoendelea katika nchi yetu, magufuli anatukanwa sana mitandaoni na watu wanaojiita wazalendo na wapenda demokrasia.

Hatutakubali kuona magufuli akitukanwa, ofcourse kuna madhaifu kama kiongozi alikuwa nayo but ana mazuri mengi mno .

Tafadhali Mama Samia mtetee magufuli, zitto aache unafiki hajawahi kuwa mwema kiasi hicho katika nchi hii.
Pole ndugu alikuwa mzigo mzito kwa TAIFA. Kama ulikwa mmoja wa waliokuwa wanakula mezani kwake nawe wahi umfuate
View attachment 2192227
 
Kwanini Mkapa hatukanwi au Mkapa alikuwa mwema sn hakuna na mapungufu? anzia hapo
Mkapa alikuwa na madhaifu yake ikiwemo kufanya biashara akiwa Ikulu kwa kununua Mgodi wa Kiwira kwa bei ya nyanya. Lakini Kikwete alisimama Bungeni na kuwaomba Watanzania wamsamehe na wamwache apumzike na hakuna aliyebaki na Nongwa. Magufuli alipoingia madarakani alikumbana na kashfa ya Kivuko (MV Dar es salaam) na ili kupoza watu akabadilisha na kuifanya kuwa Meli ya Kivita na Watanzania wakanyamaza. Lakini alipoanza kugusa Uhai wa Watu isingewezekana kusameheka. Uhai hauna fidia.
 
Mm mwenyewe najiuliza maswali mengi kwa nn Magufuli anasemwa namna hii na wanaomsema vibaya wengi ni Wana CCM kama akina Zitto kabwe,kumbe ni ishara wazi kwamba Taifa lina tatizo kubwa sana na tatizo hilo ndio Ugonjwa tunaoumwa watanzania nao ni UNAFIKI,Eti Zitto nae amekuwa mwanaume leo, yaani unasubiri mtu afe ndio uanze kumsema na unajiita KIONGOZI wa juu kabisa ktk chama chako alafu watanzania waendelee kukuamini ww unaejiita KIONGOZI wa juu,naamini watakao kuamini lzm watakuwa ni wapumbavu sana.ukiuamini UKWELI unatakiwa kuusema siku zote na wakati wote bila kuogopa.Yaani wote wanaoibuka kwa sasa na kumsema JPM hawafai kwa lolote na kwa chochote kazi kubwa waliyopewa ni kuwapotezea watanzania muda wao kwa mambo yao ya kipumbafu.Mtu MUOGA sikuzote hawezi kuongea mbele ya mwanaume.Zitto hana lolote aendelee na UCCM B Basi.
 
Nimekuwa nikifuatilia kwa umakini sana juu ya yanayoendelea katika nchi yetu, magufuli anatukanwa sana mitandaoni na watu wanaojiita wazalendo na wapenda demokrasia.

Hatutakubali kuona magufuli akitukanwa, ofcourse kuna madhaifu kama kiongozi alikuwa nayo but ana mazuri mengi mno .

Tafadhali Mama Samia mtetee magufuli, zitto aache unafiki hajawahi kuwa mwema kiasi hicho katika nchi hii.
Na ben saanane atetewe na nani? Waliokotwa pwani mabwepande kwenye magunia? Prof assad??
 
Back
Top Bottom