Rais Samia, mtetee Magufuli kwani anadhulumiwa

Rais Samia, mtetee Magufuli kwani anadhulumiwa

Nimekuwa nikifuatilia kwa umakini sana juu ya yanayoendelea katika nchi yetu, magufuli anatukanwa sana mitandaoni na watu wanaojiita wazalendo na wapenda demokrasia.

Hatutakubali kuona magufuli akitukanwa, ofcourse kuna madhaifu kama kiongozi alikuwa nayo but ana mazuri mengi mno .

Tafadhali Mama Samia mtetee magufuli, zitto aache unafiki hajawahi kuwa mwema kiasi hicho katika nchi hii.
Wasukuma buana, infiriority complex itawatesa Sanaa
 
Ni kweli Samia must step in.
Nimekuwa nikifuatilia kwa umakini sana juu ya yanayoendelea katika nchi yetu, magufuli anatukanwa sana mitandaoni na watu wanaojiita wazalendo na wapenda demokrasia.

Hatutakubali kuona magufuli akitukanwa, ofcourse kuna madhaifu kama kiongozi alikuwa nayo but ana mazuri mengi mno .

Tafadhali Mama Samia mtetee magufuli, zitto aache unafiki hajawahi kuwa mwema kiasi hicho katika nchi hii.

Samia atetee mtu aliyefanya udhalimu wa kiwango kile. Mnataka watu wakae kimya, tokeni hadharani muombe msamaha kwa utawala ule wa kinyama, na hilo bunge haramu livunjwe kuwe na serikali ya mpito, kuelekea tume huru ya uchaguzi na katiba mpya. Kinyume na hapo mkae kwa kutulia wakati udhalimu wake unaanikwa hadharani. Mazuri hata wakoloni walifanya, lakini tuliwakataa na kuendelea kuwalaani.
 
Kuna syndicate maalumu imetengenezwa na wale wahuni kumtukana magufuli, na kama ni wanaume kweli mbona walificha mikia yao wakati akiwa hai...

Yeye aliwahi kupambana na hao watu physical ili tuone nguvu yake, au alikuwa anatumia state machinery na kundi lake la watu wasiojulikana?
 
Nimekuwa nikifuatilia kwa umakini sana juu ya yanayoendelea katika nchi yetu, magufuli anatukanwa sana mitandaoni na watu wanaojiita wazalendo na wapenda demokrasia.

Hatutakubali kuona magufuli akitukanwa, ofcourse kuna madhaifu kama kiongozi alikuwa nayo but ana mazuri mengi mno .

Tafadhali Mama Samia mtetee magufuli, zitto aache unafiki hajawahi kuwa mwema kiasi hicho katika nchi hii.
Toka aibe uchaguzi wa 2019 na 2020, sina cha kumtetea [emoji19]
 
Nimekuwa nikifuatilia kwa umakini sana juu ya yanayoendelea katika nchi yetu, magufuli anatukanwa sana mitandaoni na watu wanaojiita wazalendo na wapenda demokrasia.

Hatutakubali kuona magufuli akitukanwa, ofcourse kuna madhaifu kama kiongozi alikuwa nayo but ana mazuri mengi mno .

Tafadhali Mama Samia mtetee magufuli, zitto aache unafiki hajawahi kuwa mwema kiasi hicho katika nchi hii.
Hana mazuri yoyote
 
Kuna syndicate maalumu imetengenezwa na wale wahuni kumtukana magufuli, na kama ni wanaume kweli mbona walificha mikia yao wakati akiwa hai...
Mtateseka sana ma chawa wa sukuma gang.
 
Hatutakubali magufuli kutukanwa , tunajua walioko nyuma ya matusi haya ni wale wale vijana wawili wanaojiona watukufu katika chama na nchi hii.
Zamu yenu kulia na kusaga meno sukuma gang.
 
Hivi nyinyi jeshi la polisi kwa nini hamuwakamati watu wanao mtukana hayati JPM?

Mmewezaji kuwakamata wahuni hawa JPM akiwa hai mshindwe sasa?

Matusi na dhihaka vimezidi kwa hayati Magufuli.Huu si utamaduni wa Waafrika kuwatukana wafu, JPM amefanya mengi kwa TAIFA hili.

Ni upumbavu uliopitiliza kusema vibaya maiti.

Sheria ichukue mkondo wake, mtu kama Zitto akomeshwe ujinga wake wa kumsema vibaya Magufuli, leo Magufuli kesho hata rais Samia Hassani akifa naye atadhalilishwa iwapo tabia hii isipokomeshwa.
 
Mama alisema alipata wakati mgumu sana kufanya baadhi ya maamuzi na hayati.
Ungetafiti magumu kwanza,kabla ya kukimbilia kuwakamata wanaomtukana
 
Duuh! wanadili na ambaye hawezi kuwajibu.Lissu na wengine,waliokua wanampinga waziwazi Magufuli,huwa nawapa kpngole sana,hawakusubiri age,ndiyo wampinge,hawakua wanafiki kama ilivyo kwa wengi waliojitanabaisha baada ya JPM kuondoka
Lissu ndio alibainisha upinzani wa kweli kwa Magufuli, akaishia kuvuna alichokivuna, lakini anabaki shujaa pekee aliyepambana na Magufuli jino kwa jino!
 
Nimekuwa nikifuatilia kwa umakini sana juu ya yanayoendelea katika nchi yetu, magufuli anatukanwa sana mitandaoni na watu wanaojiita wazalendo na wapenda demokrasia.

Hatutakubali kuona magufuli akitukanwa, ofcourse kuna madhaifu kama kiongozi alikuwa nayo but ana mazuri mengi mno .

Tafadhali Mama Samia mtetee magufuli, zitto aache unafiki hajawahi kuwa mwema kiasi hicho katika nchi hii.
Shetani anatakiwa kupingwa na kila mwenye akili timamu!!
 
kuna mahala hii tabia ilianzia, haikuwepo hii tabia yakusemasema wastaafu..

Hakuna mstaafu ambaye hajasemwa, sema ukweli wa safari hii unaumiza maana alipokuwa hai aligoma kukosolewa, hivyo hapa tatizo ni kutokuzoea yeye kusemwa alipokuwa hai.
 
Back
Top Bottom