Rais Samia kuzindua mji wa kiserikali Mtumba, Dodoma

Rais Samia kuzindua mji wa kiserikali Mtumba, Dodoma

Kiongozi wetu ni product ya Illboru special school, wa kwenu machawa ni form four failure...yaani ni kilaza!.

Hapo chacha product ya Iliboru special School
Tena kipande cha Baba
Anaenda kutegemea Msosi Kutoka kwa Mama Tena unamwita kilaza!!!

Kule kukunja ngumi pale Mahakamani ni matunda ya Rais Dkt Samia Suluhu Hassan baada kusaini bajeti ya Wizara ya mambo ya Ndani ya nchi ✍️

Ndipo mhe Lissu anakula saa 7 kamili na kwenda
chooni kwa wkt

Lau sio
Alikosa msosi siku moja tu Mahakama iligeuka msibani Wamama wanalia kitambi cha mwenyekiti kimekosa
msosi ❗

Ndiomana tunashangaa kusikia Mgomo kwa yule yule mwenye kulilia Msosi wa MAMA 🤠 🤠 ¿
 
Kumaliza ilikuwa ni lazima aimalize. Sasa aanze miradi yake tuone siyo kila siku watu kutekwa tu.

Au unataka twende miaka 15 na miradi hiyo hiyo tu.
Wewe ungekua rais, baada ya kumaliza sgr na bwawa ungeanzisha mradi gani?..rais lazima aanzishe miradi yake au miradi hutokana na mahitaji ya nchi?
 
Hapo chacha product ya Iliboru special School
Tena kipande cha Baba
Anaenda kutegemea Msosi Kutoka kwa Mama Tena unamwita kilaza!!!

Kule kukunja ngumi pale Mahakamani ni matunda ya Rais Dkt Samia Suluhu Hassan baada kusaini bajeti ya Wizara ya mambo ya Ndani ya nchi ✍️

Ndipo mhe Lissu anakula saa 7 kamili na kwenda
chooni kwa wkt

Lau sio
Alikosa msosi siku moja tu Mahakama iligeuka msibani Wamama wanalia kitambi cha mwenyekiti kimekosa
msosi ❗

Ndiomana tunashangaa kusikia Mgomo kwa yule yule mwenye kulilia Msosi wa MAMA 🤠 🤠 ¿
Huyo kilaza amebebwa na katiba takataka (pamoja na jinsia yake), tungekuwa na katiba smart huyo asingekuwa hata mkuu wa wilaya....hata hesabu nyepesi za std 4 tu hajui!.
 
Nenda usukumani kaone umalaya na mabinti wadogo kuzaa,nenda Arusha kaone uhovyo wa tabia wa mabinti,huko usukumani wanaongoza kutojua kusoma na kuandika

Unahukumu jamii kwa watu kumi wa shule moja?..ukimwi mwingi nchi hii upo nyanda za juu kusini
Wasukuma tumeingiaje hapa hebu kua na heshima tafadhali sana bland ya kabila langu sio ya kuchezea ...
 
btw nini maoni khs muslim teenage girls na hijab wakitukana matusi ya nguoni na pornographic video wanazosambaza huku wakiwa na school uniforms? bado tu "mnafelishwa kwa makusudi" kwa maana wizara yote ya elimu ni islam kuanzia waziri mpaka baraza la mitihani wote muslims, sasa ni nani anayewafelisha leo hii ?

ni muslim on muslim ...
HVfExH4XEAA7xzM.jpg

Huyu amevaa Hijab?
 
btw nini maoni khs muslim teenage girls na hijab wakitukana matusi ya nguoni na pornographic video wanazosambaza huku wakiwa na school uniforms? bado tu "mnafelishwa kwa makusudi" kwa maana wizara yote ya elimu ni islam kuanzia waziri mpaka baraza la mitihani wote muslims, sasa ni nani anayewafelisha leo hii ?

ni muslim on muslim ...

Aisee, ukumbuke nao ni watu katika jamii hii hii....Haijalishi ni dini gani au jamii gani, kwakuwa wanaishi Tanzania basi tambua athari za mmomonyoko wa maadili zinaweza kufika mpaka ndani ya familia yako..

Nafikiri wote tunapaswa kupaza sauti juu ya huu mmomonyoko wa maadili na kulinda jamii yetu maana tatizo ni kikubwa na liko kwenye jamii yetu yote..

Ndani ya viunga vya Sanaa - Yemen.
 
Aisee, ukumbuke nao ni watu katika jamii hii hii....Haijalishi ni dini gani au jamii gani, kwakuwa wanaishi Tanzania basi tambua athari za mmomonyoko wa maadili zinaweza kufika mpaka ndani ya familia yako..

Nafikiri wote tunapaswa kupaza sauti juu ya huu mmomonyoko wa maadili na kulinda jamii yetu maana tatizo ni kikubwa na liko kwenye jamii yetu yote..

Ndani ya viunga vya Sanaa - Yemen.

ndiyo maana ningependelea separation kama india vs pakistan ...
 
Kitu mtumba ni kitu kilichokwisha tumika, second hand. Kwa nini huu unaitwa mji mtumba? Aidha mtumba ni mahali au wanakusudia maana yake kwa Kisambaa?= mjomba?
 
Huyo kilaza amebebwa na katiba takataka (pamoja na jinsia yake), tungekuwa na katiba smart huyo asingekuwa hata mkuu wa wilaya....hata hesabu nyepesi za std 4 tu hajui!.

Kukosea hesabu hakuna maana kwamba wewe hujui hesabu

Kuna wakati sote tunakosea kwenye hesabu yetu kwenye manunuzi yetu au
muuzaji nayeye anakudhidishia pesa!!

Kichwani kunamambo mengi kwa wkt mmoja!!!
Tofauti yeye yeye kiongozi
alikuwa live!!!
 
Huo mji unazinduliwa mara ngapi? Yaani wakihitaji kuzindua kitu, wanaamua kurudi Mtumba. Na hapo haujakamilika, kwa hiyo kuna uwezekano utakuja kuzinduliwa tena
 
Back
Top Bottom