gallow bird
JF-Expert Member
- Aug 10, 2024
- 14,801
- 18,465
Wengi wapaganiUsukumani hakuna Waislam?
Wengi wapaganiUsukumani hakuna Waislam?
Mkapa na kiwete huwezi kuwafananisha na huyu kiaziMagufuli hakuzindua miradi ya kikwete, mkapa hakuzindua ya mwinyi?..huo mradi wa mtumba mbona hakuzindua mwenyewe magu?
Mama amechoka Akili huyuuu...
Hii miradi yote ilikuwa chini ya magufuli, muda wake wa kufa umekaribia na Hana mradi wowote wa maana Hadi Leo
Huyo kiazi kajenga barabara 2000km, kumalizia bwawa la umeme lililokua 30%, kajenga vyumba vingi vya madarasa msingi na sekondari,reli kaifikisha dom wakati magu miaka mitano morogoro tu shida alibaki na ahadi hivi karibuni itaanza,huyo kiazi mpaka diploma wanapata mikopo,kiasi hospital na zahanati za kutosha,anaajiri,anapandisha madaraja,kavutia uwekezaji kuliko magu na mkapa,huduma za mama na mtoto Bure, kajenga viwanja vitatu Arusha na zenji na dom,mkapa alijenga kimojaMkapa na kiwete huwezi kuwafananisha na huyu kiazi
Nanyinyi kiongozi wenu leo kazindua mgomo wa kula Dona Magereza kwasasa Tanzania tunapiga hatua kubwa kupitia mgomo wa kula Lissu oyeeeMradi wake mkubwa ni kuwa na machawa mengi, ndio legacy yake aache kudandia miradi ya mwendazake!.
Mbona Matusi Makubwa yametoka kwa watoto wa Kikatoliki? Au uliangalia video kwa uharaka? Maneno ficha bwana ako yalitoka kwa huyu Mtumikizi.View attachment 3698942
Umesahau kuwa wakati wa Magufuli yeye alikuwa namba mbili? acha wivu kijanaMama amechoka Akili huyuuu...
Hii miradi yote ilikuwa chini ya magufuli, muda wake wa kufa umekaribia na Hana mradi wowote wa maana Hadi Leo
Nawewe Tumbo lako lipo kwenye mgomo!!! Baada ya uzinduzi rasmi wa kitaifa leo ✍️Mkapa na kiwete huwezi kuwafananisha na huyu kiazi
Magufuli hakuzindua miradi ya kikwete, mkapa hakuzindua ya mwinyi?..huo mradi wa mtumba mbona hakuzindua mwenyewe magu?
Kumbe na wewe umeingalia vizuri kama mimi😂😂😂Uyu bint kalivua nguo Kanisa✝️ na niyeye katukana mbayaa imekula kwao 🤠
Miradi ipi ya magufuli?hiyo ya magufuli ilifika wapi?ilipaswa kuendelea au kuachwa? kila rais lazima awe na mradi mpya?..na unataka miradi ipi mipya?Watu wanasubiri MRADI WA MAZA. Tunaenda mwaka wa 7 hakuna nradi mpya ni ileile tu ya Magufuli.
Kiongozi wetu ni product ya Illboru special school, wa kwenu machawa ni form four failure...yaani ni kilaza!.Nanyinyi kiongozi wenu leo kazindua mgomo wa kula Dona Magereza kwasasa Tanzania tunapiga hatua kubwa kupitia mgomo wa kula Lissu oyeee
Nyumbu oyeee🤠
Huyu wa wa mbele anaitwa sauda,huyo nyuma anaitwa nifferMbona Matusi Makubwa yametoka kwa watoto wa Kikatoliki? Au uliangalia video kwa uharaka? Maneno ficha bwana ako yalitoka kwa huyu Mtumikizi.View attachment 3698942
Miradi ipi ya magufuli?hiyo ya magufuli ilifika wapi?ilipaswa kuendelea au kuachwa? kila rais lazima awe na mradi mpya?..na unataka miradi ipi mipya?