EINSTEIN112
JF-Expert Member
- Oct 26, 2018
- 21,708
- 35,716
- Thread starter
- #181
[emoji848][emoji848][emoji848]Habari kutoka Dar 24View attachment 2011899
[emoji848][emoji848][emoji848]Habari kutoka Dar 24View attachment 2011899
Endelea kuuza kahawa mdebwedo wewe [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Protoko zipi wewe mgambo ?!!
Bora mimi nimejiajiri kutafuta riziki ya halali kuliko wewe mgambo mropokaji tu humu ndani🤣🤣🤣Endelea kuuza kahawa mdebwedo wewe [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Kweli kabisa mkuu, [emoji38][emoji38][emoji38][emoji115]Akili yako kama SUBWOOFER JOBO NDOOGAY
[emoji1787][emoji1787][emoji1313][emoji1313]Bora mimi nimejiajiri kutafuta riziki ya halali kuliko wewe mgambo mropokaji tu humu ndani[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Hapo Sasa. Sijui wamesahau kama yeye ni Amiri Jeshi Mkuu au ndio wanatafuta la kusema tu.Ni Amiri Jeshi Mkuu nini cha ajabu hapo?
Malalamiko mengi ka mtoto wa kambo.
Hapo Sasa. Sijui wamesahau kama yeye ni Amiri Jeshi Mkuu au ndio wanatafuta la kusema tu.
Makada wa ccm walianza kuingia jeshini baada ya vuguvugu la mapinduzi kufeliNa Cpt. Komba?
Lt. Makamba?
Col. Kinana?
Sawa msaidizi wa mkusanya michango......[emoji1787][emoji1787][emoji1313][emoji1313]View attachment 2011904
[emoji1312][emoji1312][emoji1312][emoji1312][emoji1787][emoji1787][emoji1787] TALEBANNashauri aachane na maushungi na mvao wa kitaleban. Hivyo alivyotoka kama CIC ... Ni mwake!. Sina swali ila natoa Heko.[emoji106][emoji106]
Jk hakuwa CIC au MKAPA au.MWINYI?Hapo Sasa. Sijui wamesahau kama yeye ni Amiri Jeshi Mkuu au ndio wanatafuta la kusema tu.
What does this got to do with the matter on the table
We jamaa nlikuwa nakuheshi kumbe KENGE kiasi hiki?
DUNIA GANI IPI ZAIDI YA MADIKTETA??
NIPE MIFANO YA AMERIKA NA ULAYA
Achana na maraisi waliongia madarakani kwa MTUTU wa AFRICA NA ASIA
We ni mjinga saaana endelea kuokoteza picha pitandaoni picha za hapo wanapotembelea KAMBI ZAO MASHARIKI YA KATI[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1312][emoji1312][emoji1312]
Akiwa wapi?[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Hata kuandika hujui.Nimeona hii picha inazurura mitandaoni
Nijuzeni anataka kufikisha ujumbe gani kwa taifa?
Au ndio ye na JPJM ni SAWASAWA?
[emoji1313][emoji1313][emoji1313]
AU anakumbushia KMKM "kama alipitia"
DUNIANI KOTE MARAIS WANAOVAA SARE ZA JESHI NI WALE WALIOINGIA MADARAKANI KWA MTUTU WA BUNDUKI
HASA AFRIKA, ASIA NA AMERIKA YA KUSINI
View attachment 2011620