Rais Samia kuvaa sare za Jeshi. Je, kaanza vitisho?

Rais Samia kuvaa sare za Jeshi. Je, kaanza vitisho?

Bora mimi nimejiajiri kutafuta riziki ya halali kuliko wewe mgambo mropokaji tu humu ndani[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
[emoji1787][emoji1787][emoji1313][emoji1313]
IMG-20211014-WA0020.jpg
 
Na Cpt. Komba?
Lt. Makamba?
Col. Kinana?
Makada wa ccm walianza kuingia jeshini baada ya vuguvugu la mapinduzi kufeli
ili kulinda maslahi ya ccm na waliondoka baada ya mfumo wa vyama vingi kuanza sio kikwete tu ni wengi.
Na walikuwa na nguvu kuliko hata watu walio wazidi vyeo.
wapo kina mkuchika pia
 
Nakumbusha tu kuwa tangu asubuhi Tanesco wamekata umeme. Kuanzia jioni hii ni mchezo wa kuwasha na kuzima kama mchezo wa chekechea.
 
Nashauri aachane na maushungi na mvao wa kitaleban. Hivyo alivyotoka kama CIC ... Ni mwake!. Sina swali ila natoa Heko.[emoji106][emoji106]
[emoji1312][emoji1312][emoji1312][emoji1312][emoji1787][emoji1787][emoji1787] TALEBAN
FB_IMG_1629372455975.jpg
 
We jamaa nlikuwa nakuheshi kumbe KENGE kiasi hiki?

DUNIA GANI IPI ZAIDI YA MADIKTETA??

NIPE MIFANO YA AMERIKA NA ULAYA
Achana na maraisi waliongia madarakani kwa MTUTU wa AFRICA NA ASIA

Tuendelee kuheshimiana tu na siwezi kukuita Kenge ila nimemuona Rais wa France akiwa kavaa gwanda
Bush kayavaa sana na hata Obama kavaa pia ingawa najua hao ni magaidi wakubwa

Huwa ninajua ninachoandika bila kukurupuka na wewe pia ungejiridhisha kwanza

Nitake radhi kwani umenikosea sana
Haina haja ya kuvunjiana heshima ingawa hatujuani

IMG_3177.jpg

IMG_3176.jpg

IMG_3171.jpg

IMG_3173.jpg
 
Nimeona hii picha inazurura mitandaoni
Nijuzeni anataka kufikisha ujumbe gani kwa taifa?

Au ndio ye na JPJM ni SAWASAWA?
[emoji1313][emoji1313][emoji1313]

AU anakumbushia KMKM "kama alipitia"
DUNIANI KOTE MARAIS WANAOVAA SARE ZA JESHI NI WALE WALIOINGIA MADARAKANI KWA MTUTU WA BUNDUKI

HASA AFRIKA, ASIA NA AMERIKA YA KUSINI

View attachment 2011620
Hata kuandika hujui.
 
Back
Top Bottom