Rais Samia kuvaa sare za Jeshi. Je, kaanza vitisho?

Rais Samia kuvaa sare za Jeshi. Je, kaanza vitisho?

Ha ha ha ha[emoji1787][emoji1787] mdomo mali yako komredi
Jua linazama utakosa nauli wahi ofisi ya kata mhasibu anadharura anataka kutoka[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Huna hoja nyumbu wa mtaa wa ufipa, badala ya kuwashangaa nyumbu wenzako wa chadema kwa kuvaa magwanda ya mgambo unaleta ukiazi wako mbona mtaa wa ufipa mmekuwa viazi sana [emoji23][emoji1787]
Kumbe huna akili kiasi hiki "lost sperm"[emoji22][emoji22][emoji22]
 
Kiazi hicho Cha mtaa wa ufipa hakina hoja kinatapatapa tu [emoji23][emoji1787]
Wahi utachelewa? Ofisi ya mjumbe wa mtaa shauri yako?[emoji2960][emoji2960][emoji2960][emoji2960]
 
Kazi ya jeshi inapendwa na wengi, licha ya kua amiri jeshi mkuu ila kuvaa magwanda ni ishara ya kutojiamini. Sasa sijui anamuogopa nani, au sijui anamtisha nani? Au ndio mambo ya fashion.

Ila yamempendeza, aendelee kuyavaa kwenye mat ukione yanayohusiana na jeshi
Aya ya pili ndio umezingua mkuu[emoji1756][emoji1756][emoji848][emoji848]
 
Incompetent politicians waliopata madaraka kama ajali huo wanahisi kuficha madhaifu yao kwa kujipendekeza kwenye jeshi na kulitaka jeshi limsaidie kila kitu hadi kazi zake za siasa

Hii yote ni sababu tumepata the lowest caliber of politicians na mbaya zaidi kapata madaraka kwa ajali,pure accident,hakuna kitu hapo!
[emoji1756][emoji1756][emoji1756][emoji1756]
 
Nimeona hii picha inazurura mitandaoni
Nijuzeni anataka kufikisha ujumbe gani kwa taifa?

Au ndio ye na JPJM ni SAWASAWA?
[emoji1313][emoji1313][emoji1313]

AU anakumbushia KMKM "kama alipitia"
DUNIANI KOTE MARAIS WANAOVAA SARE ZA JESHI NI WALE WALIOINGIA MADARAKANI KWA MTUTU WA BUNDUKI

HASA AFRIKA, ASIA NA AMERIKA YA KUSINI

View attachment 2011620
Awamu ya tano/sita iliingia kwa mtutu wa bunduki
 
Back
Top Bottom