EINSTEIN112
JF-Expert Member
- Oct 26, 2018
- 21,709
- 35,712
- Thread starter
- #161
[emoji1756][emoji1756][emoji1756][emoji1756][emoji1312][emoji1312]Inferiority inamsumbua
[emoji1756][emoji1756][emoji1756][emoji1756][emoji1312][emoji1312]Inferiority inamsumbua
Na wewe kumbe pia ni POYOYO kiasi hikiNina uhakika EINSTEIN112 anaona aibu. Ameleta mada ambayo hajaifanyia utafiti.
Na wakosoaji wengi wa Rais SSH ni mbumbumbu kwa masuala mengi kuhusu uchumi, diplomasia na jamii kwa ujumla. Wao wameamua kumkosoa kwa kila afanyacho.
Go Go Samia, Tz iko salama mikononi mwako.
KAPENDEZA SANAAAAAA WAOOOONimeona hii picha inazurura mitandaoni
Nijuzeni anataka kufikisha ujumbe gani kwa taifa?
Au ndio ye na JPJM ni SAWASAWA?
[emoji1313][emoji1313][emoji1313]
AU anakumbushia KMKM "kama alipitia"
DUNIANI KOTE MARAIS WANAOVAA SARE ZA JESHI NI WALE WALIOINGIA MADARAKANI KWA MTUTU WA BUNDUKI
HASA AFRIKA, ASIA NA AMERIKA YA KUSINI
View attachment 2011620
Kwa WIZI WA KURA na MTUTUAwamu ya tano/sita iliingia kwa mtutu wa bundukiView attachment 2011870
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji35][emoji35][emoji35][emoji35]KAPENDEZA SANAAAAAA WAOOOO
Ukivaa hizo yunifom hufi nakuambia.Kwani wanaharakati wa twita wale mashangazi wanasemaje? Kwa Magu hadi sauti ziliwakauka kwa kulalamikia hizo uniform. Afu kumbe Karume mwenyewe alishawahi piga nazo picha
Argumentum ad hominem.....Kichwa usifugie nywele tu ubongo umejaa kamasi
Mkurupukaji huyo Pinga pinga FC....Nina uhakika EINSTEIN112 anaona aibu. Ameleta mada ambayo hajaifanyia utafiti.
Na wakosoaji wengi wa Rais SSH ni mbumbumbu kwa masuala mengi kuhusu uchumi, diplomasia na jamii kwa ujumla. Wao wameamua kumkosoa kwa kila afanyacho.
Go Go Samia, Tz iko salama mikononi mwako.
Ngoja nkuache maana huna unalolijua kuhusu JESHI!Argumentum ad hominem.....
Huna hoja zaidi ya kujidhihirisha kuwa ni kiazi pole sana manka
🤣🤣🤣Ngoja nkuache maana huna unalolijua kuhusu JESHI!
Mekuuliza niwekee picha marais wanaovaa gwanda nchi zilizoendelea, zaidi ya zakilapinguzi?Huna hoja zaidi ya kujidhihirisha kuwa ni kiazi pole sana manka
Kukanusha ujue wewe tu na si wenzako ?!!! 😳😳😳Usiwawekee watu maneno nikipata picha yako naweza andika lolote acha UPUUZI!!
[emoji1787][emoji1787][emoji1787] pipa na mfunikoMkurupukaji huyo Pinga pinga FC....
Siempre SSH
Hebu rudia tenaKwa WIZI WA KURA na MTUTU
nitutafutie picha POLISI wanajaza KARATASI za KURA kwenye masanduku? Au ?.?..........
Kwa akili yako kumbwa ujiulize "USHINDI wa KISHINDO" Wa chama DOLA? BUNGENI?
ULITAKA MTUTU GANI KAMA UNA AKILI???
Niko dambweni kwangu naokota miamia za kahawa na tangawizi.....karibu nikuajiri......🤣🤣Jua linazama utakosa nauli wahi ofisi ya kata mhasibu anadharura anataka kutoka[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Thank you for offer but I have to decline![emoji1787][emoji1787]Niko dambweni kwangu naokota miamia za kahawa na tangawizi.....karibu nikuajiri......[emoji1787][emoji1787]
Protoko zipi wewe mgambo ?!!Kwani leo LAZIMA?
UNAJUA PROTOCOL ZA VAZI LA JESHI??