TEC siyo mtu mmoja, ni umoja wa maaskofu huru nchi nzima. Kwahiyo usitegemee watakuwa wanaobgea kila wiki.
Unasema walikuwa wanaunga mkono kila kitu, kipi !??
Leta hapa tamko la TEC linakomuunga mkono Magufuli.
[emoji116][emoji116][emoji116]
John & Co. Ltd soooooma hiyooooo!!!
www.jamiiforums.com
Kuhusu haki za binadamu,
[emoji116][emoji116]
Utawala wa kisiasa, uwe unatekelezwa na jumuiya yenyewe au na vyombo vinavyowakilisha dola, ni lazima daima ufanyike ndani ya mipaka ya sheria ya kimaadili. Lengo lake ni kuyafikia manufaa ya wote, tena manufaa yenye maendeleo yake, kadiri ya kanuni za utaratibu wa kisheria uliokwisha kuwekwa, au wa kuwekwa[emoji117][emoji117][emoji116]
Baraza la Maaskofu Katoliki Tanzania linawaalika kutafakari juu ya “Ufalme wa Mungu” katika kipindi cha Kwaresima cha mwaka huu wa 2020. Baada ya ...
www.vaticannews.va
Kuhusu KKKT
[emoji116][emoji116]
Maaskofu wa KKKT waorodhesha mambo yanayohatarisha
www.bbc.com