GE2025 Rais Samia amuondolea hadhi ya Ubalozi Ndg Humphrey Polepole

GE2025 Rais Samia amuondolea hadhi ya Ubalozi Ndg Humphrey Polepole

Matukio, Taarifa, Habari na Mijadala ya Wananchi WAKATI wa Mchakato wa Uchaguzi Mkuu 2025
1. Upatikanaji wa huduma za kipekee kwenye viwanja vya ndege (kama chumba cha VIP)

2. Uwezo wa kuhudhuria hafla za kimataifa bila vizuizi

3. Uungwaji mkono wa kisheria na ulinzi wa kimataifa

4. Fursa za mitandao ya kijamii na kitaaluma na viongozi wengine

5. Uwezo wa kuwakilisha maslahi ya taifa au taasisi kimataifa

6. Upatikanaji wa taarifa za siri au za kipekee (kulingana na makubaliano)

7. Uzoefu wa kujadili na kusuluhisha migogoro ya kimataifa

8. Kuimarisha uhusiano wa kibinafsi na kitaaluma na wawakilishi wa nchi zingine

9. Kinga ya kidiplomasia

10. Msamaha wa kodi na ushuru

11. Ustawi wa kifedha

12. Uwezo wa kushawishi kimataifa

13. Fursa za ushauri na kazi za kujitegemea

14. Heshima na hadhi ya kijamii

15. Uwezo wa kufanya kazi katika mazingira ya kimataifa

16. Uzoefu wa kuongoza na kushirikiana na mataifa
cocastic pita hapa
 
Back
Top Bottom