GE2025 Rais Samia amuondolea hadhi ya Ubalozi Ndg Humphrey Polepole

GE2025 Rais Samia amuondolea hadhi ya Ubalozi Ndg Humphrey Polepole

Matukio, Taarifa, Habari na Mijadala ya Wananchi WAKATI wa Mchakato wa Uchaguzi Mkuu 2025
Anapoteza pakubwa sana maana kuanzia leo hatajwi tena kama Mh Balozi,atabaki kuitwa Polepole.
Nyerere alikataa kuitwa mheshimiwa,hakuna jipya kwa balozi Polepole kuitwa Polepole.
 
Hili lilifahamika kitambo tangu HPolepole alipoandika barua ya kujiuzuru kwake.

Wanasema ukitaka kuruka agana na nyonga, hopefully Polepole alifanya hivyo Kwa kujua consequences zake
Na kwa hali ilivyo mchakato wa uchaguzi ukiisha Humphrey anatimuliwa uanachama
 
inakuwaje mtu alie jiuzulu na kuachishwa Kazi...anafukuzwa Kazi?
Kuna point moja hamjaielewa. Ukijiuzulu cheo chako cha ubalozi kinabaki pale pale na privilege zake. Sasa huyu Huphrey amevuliwa kabisa ubalozi hatupaswi tena kumuita balozi mstaafu. Tunapaswa kumuita aliyekuwa balozi mstaafu
 
Usiku wa leo ametangza tuangalie mechi ya Taifa Stars na burudani yake pembeni.
 
Mie ndo kwa mara ya kwanza nasikia neno "kwa manufaa ya umma" tangia enzi ya awamu ya kwanza.

Watu wala kwa urefu wa kamba zao waachiwa tu.
Sio manufaa ya umma ni ya kwao binafsi
 
Na kwa hali ilivyo mchakato wa uchaguzi ukiisha Humphrey anatimuliwa uanachama
Ni kweli Mkuu, sio rahisi yeye kuendelea kusalia CCM

Lazima atavuliwa uanachama kama ilivyotokea Kwa wengine wengi walioonekana kwenda kinyume na Chama
 
Ni kweli Mkuu, sio rahisi yeye kuendelea kusalia CCM

Lazima atavuliwa uanachama kama ilivyotokea Kwa wengine wengi walioonekana kwenda kinyume na Chama
Kabla ya uchaguzi atatimuliwa
 
Kilichofanyika ni sahihi kwakuwa Pole Pole hakuandika barua ya kuomba kujiuzulu bali alitoa taarifa ya kujiuzulu.

Kama angaomba kujiuzulu ilipaswa ajibiwe kwa kukubaliwa au kukataliwa.

Hivyo kuachishwa na kuondolewa kinga ni sahihi.
 
Back
Top Bottom