Tulitegemeee hili ni swala la mdaa tuuu.Wizara ya Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Afrika Mashariki, kupitia kwa Katibu Mkuu wa Wizara hiyo, Balozi Dk Samwel Shelukindo imeeleza kwamba, imepokea barua kutoka kwa Katibu Mkuu, Kiongozi Balozi Dk Moses Kusiluka ikitaarifu kwamba Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Samia Suluhu Hassan kwa mamlaka aliyo nayo chini ya Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, ametengua uteuzi wa Hamphrey Polepole, aliyekuwa Balozi wa Tanzania nchini Cuba na kumuondolea hadhi ya ubalozi.
Aidha, Rais Samia, kwa mamlaka aliyonayo chini ya sheria ya utumishi wa umma amemuachisha kazi Polepole kwa manufaa ya umma.
Kwa mujibu wa barua hiyo, uamuzi huo umeanza tangu Julai 16, 2025.
Okay Ila tusubiri ufafanuzi zaidi tuone .Maybe diplomatic passport? Kupita na diplomatic bags airport ambazo hazikaguliwi? Immunity from prosecution nchi unayoenda? Preferential treatment kwenye huduma zote za serikali za ndani na nje I guess
Not pathetic ni kawaida kwani asipofanya hivyo ataidai hiyo status popote atakapoenda,kwa sasa hataweza kuitimia diplomatic passport aliyonayo na privileges zake zoteAmetengua uteuzi wa mtu aliye jiuzulu?? Pathetic.
Ila hata akikausha bado watu watesema kwann hamtenguiMama sometimes angekua anakausha tu.
Si hadi uwe na akili ya biashara sasa kama hauna mishe au upo nje ya mfumo wa kula Kodi za wananchi utaitumia wapi hio passportMaybe diplomatic passport? Kupita na diplomatic bags airport ambazo hazikaguliwi? Immunity from prosecution nchi unayoenda? Preferential treatment kwenye huduma zote za serikali za ndani na nje I guess
Si alishajitengua tayari..?Ila hata akikausha bado watu watesema kwann hamtengui
Sasa si ndo ufafanue tupate kujua.Unapata diplomatic passports na hadhi nyinginezo za kidiplomasia
🤣 jielimishe mkuuAmetengua uteuzi wa mtu aliye jiuzulu?? Pathetic.