Tena kiti alichokalia hana amani nacho mana ana bosi wake anayempelekesha…!!Anatafuta faraja kwa kujitekenya
Ana maumivu sana huyu mama,
Sijawahi kushuhudia Mkulu reject kama huyu Mama,hadi kuna muda namuonea huruma.
Yaani hawa Nina mashaka sanaTena kiti alichokalia hana amani nacho mana ana bosi wake anayempelekesha…!!
Sawa na mwanamke anayeishi kwenye ghorofa la mume asiyempenda..!!
View attachment 3432675
Wizara ya Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Afrika Mashariki, kupitia kwa Katibu Mkuu wa Wizara hiyo, Balozi Dk Samwel Shelukindo imeeleza kwamba, imepokea barua kutoka kwa Katibu Mkuu, Kiongozi Balozi Dk Moses Kusiluka ikitaarifu kwamba Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Samia Suluhu Hassan kwa mamlaka aliyo nayo chini ya Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, ametengua uteuzi wa Hamphrey Polepole, aliyekuwa Balozi wa Tanzania nchini Cuba na kumuondolea hadhi ya ubalozi.
Aidha, Rais Samia, kwa mamlaka aliyonayo chini ya sheria ya utumishi wa umma amemuachisha kazi Polepole kwa manufaa ya umma.
Kwa mujibu wa barua hiyo, uamuzi huo kaka waambie tu wenzio warekebishe waandike Rais ameridhia ombi la balozi polepole kuacha kazi
kaka waambie tu wenzio warekebishe waandike Rais ameridhia ombi la balozi polepole kuacha kazi,msimpigishe Rais ShotView attachment 3432675
Wizara ya Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Afrika Mashariki, kupitia kwa Katibu Mkuu wa Wizara hiyo, Balozi Dk Samwel Shelukindo imeeleza kwamba, imepokea barua kutoka kwa Katibu Mkuu, Kiongozi Balozi Dk Moses Kusiluka ikitaarifu kwamba Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Samia Suluhu Hassan kwa mamlaka aliyo nayo chini ya Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, ametengua uteuzi wa Hamphrey Polepole, aliyekuwa Balozi wa Tanzania nchini Cuba na kumuondolea hadhi ya ubalozi.
Aidha, Rais Samia, kwa mamlaka aliyonayo chini ya sheria ya utumishi wa umma amemuachisha kazi Polepole kwa manufaa ya umma.
Kwa mujibu wa barua hiyo, uamuzi huo umeanza tangu Julai 16, 2025.
kaka waambie tu wenzio warekebishe waandike Rais ameridhia ombi la balozi polepole kuacha kazi,msimpigishe Rais shotView attachment 3432675
Wizara ya Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Afrika Mashariki, kupitia kwa Katibu Mkuu wa Wizara hiyo, Balozi Dk Samwel Shelukindo imeeleza kwamba, imepokea barua kutoka kwa Katibu Mkuu, Kiongozi Balozi Dk Moses Kusiluka ikitaarifu kwamba Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Samia Suluhu Hassan kwa mamlaka aliyo nayo chini ya Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, ametengua uteuzi wa Hamphrey Polepole, aliyekuwa Balozi wa Tanzania nchini Cuba na kumuondolea hadhi ya ubalozi.
Aidha, Rais Samia, kwa mamlaka aliyonayo chini ya sheria ya utumishi wa umma amemuachisha kazi Polepole kwa manufaa ya umma.
Kwa mujibu wa barua hiyo, uamuzi huo umeanza tangu Julai 16, 2025.
Hiyo mbona HP soon ataidadavua ni kitendo cha muda..!!Yaani hawa Nina mashaka sana
Ukute Wana mkono wao pale kwa Jiwe.
Hebu nikae kimya Nkamu,
Kwetu makapuku,na sina mwanasheria
Kinachofata sasa ni kuanza kumfatilia alipo maana kila airport atakapopita atajulikana kwani anarudi kukaguliwa hivo rahisi kupata taarifa zake.View attachment 3432703
mhuni yeyote hawezi kuwa na Diplomatic
Passport anaweza itia dosari kubwa taifa
Inakupa kinga ya kutoshtakiwa,ndo maana mara nyingi hawa watu hutoka vikosi maalum vya watawala!swali jingine?Hiyo hadhi ya ubalozi ukiwa nayo unapata faida gani na ukiikosa unapata faida gani ?
Au na mabolozi hulipwa marupurupu mpaka wanakufa ?
Bila kusahau kinga ya kutoshtakiwa!Unapata diplomatic passports na hadhi nyinginezo za kidiplomasia
Hao wakitoka kwenye hivyo vyeo Hata hiyo nauli ya ndege za kutumia passport wanakua nayo kweli?Maybe diplomatic passport? Kupita na diplomatic bags airport ambazo hazikaguliwi? Immunity from prosecution nchi unayoenda? Preferential treatment kwenye huduma zote za serikali za ndani na nje I guess
Costa Mahalu alishtakiwa Kisutu na ubalozi wakeBila kusahau kinga ya kutoshtakiwa!
ni kama polepole aliwahi kujitengua, alikuwa anatengua uteuzi gani wakati jamaa alishajiuzulu.View attachment 3432675
Wizara ya Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Afrika Mashariki, kupitia kwa Katibu Mkuu wa Wizara hiyo, Balozi Dk Samwel Shelukindo imeeleza kwamba, imepokea barua kutoka kwa Katibu Mkuu, Kiongozi Balozi Dk Moses Kusiluka ikitaarifu kwamba Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Samia Suluhu Hassan kwa mamlaka aliyo nayo chini ya Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, ametengua uteuzi wa Hamphrey Polepole, aliyekuwa Balozi wa Tanzania nchini Cuba na kumuondolea hadhi ya ubalozi.
Aidha, Rais Samia, kwa mamlaka aliyonayo chini ya sheria ya utumishi wa umma amemuachisha kazi Polepole kwa manufaa ya umma.
Kwa mujibu wa barua hiyo, uamuzi huo umeanza tangu Julai 16, 2025.
Mungu wangu!Hiyo mbona HP soon ataidadavua ni kitendo cha muda..!!
Rais wako amedata wallahSio wewe ndio umedata mkuu?
Hahahahaaaaaaa!Hakuna kitu mnaweza fanya kwa polepole,Tanzania imeshajichokea,na Kagame anawatafutia timing tu