GE2025 Rais Samia amuondolea hadhi ya Ubalozi Ndg Humphrey Polepole

GE2025 Rais Samia amuondolea hadhi ya Ubalozi Ndg Humphrey Polepole

Matukio, Taarifa, Habari na Mijadala ya Wananchi WAKATI wa Mchakato wa Uchaguzi Mkuu 2025
Nyumbu hamjawahi kuwa na akili ndo maana Mpina amewakimbia na kwenda act-wazalendo. Nyie mtabaki hivi hivi kucheza na kupiga ngoma msiyoijua............hiyo ndo CCM. Oktoba mapemaaaaaaaa!!!!
We chawa, huyu mamako akili kisoda...uwezo mdogo mnoo!!
 
Kituo kufuatacho ni kuzima internet. Episode loaded…….😀
 
Huyu hata kuwa balozi wa nyumba kumi alikua hafai. Hii ya kumpa ubalozi Malawi Kisha Cuba ndio ilimfanya ubongo ukasinyaa na kuongeza ujinga.
 
Huyu hata kuwa balozi wa nyumba kumi alikua hafai. Hii ya kumpa ubalozi Malawi Kisha Cuba ndio ilimfanya ubongo ukasinyaa na kuongeza ujinga.
Wewe kichwa chako kitakuwa kimejaa magimbi, hiyo kauli yako ni sawa na kumtukana aliyemteua.

Siku nyingine ukitaka kuegemea upande wa asali Bora ukaushe tu
 
Ukimsikiliza Polepole hizi ni moves ambazo anazitegemea ata kufukuzwa chama, lakini sidhani kama ataacha kuongea baada ya hapo.

Kitendawili ni kwamba anaongea kwa kujiamini sana na Polepole ni mtu ambae anajua power za raisi na mwenyekiti wa CCM keshafanya kazi nao at senior level kwenye chama na serikalini.

Lazima nyuma yake ana back-up kubwa sana vinginevyo sio mpuuzi wa kujiamini vile kwa kumtegemea Warioba.
 
View attachment 3432675
Wizara ya Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Afrika Mashariki, kupitia kwa Katibu Mkuu wa Wizara hiyo, Balozi Dk Samwel Shelukindo imeeleza kwamba, imepokea barua kutoka kwa Katibu Mkuu, Kiongozi Balozi Dk Moses Kusiluka ikitaarifu kwamba Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Samia Suluhu Hassan kwa mamlaka aliyo nayo chini ya Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, ametengua uteuzi wa Hamphrey Polepole, aliyekuwa Balozi wa Tanzania nchini Cuba na kumuondolea hadhi ya ubalozi.

Aidha, Rais Samia, kwa mamlaka aliyonayo chini ya sheria ya utumishi wa umma amemuachisha kazi Polepole kwa manufaa ya umma.

Kwa mujibu wa barua hiyo, uamuzi huo umeanza tangu Julai 16, 2025.
Huyu mama ni kichekesho. Huyo mtu ameshaondoka na hataki kazi yenu. Mnamfukuzaje? Mmechanganyikiwa.
 
View attachment 3432675
Wizara ya Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Afrika Mashariki, kupitia kwa Katibu Mkuu wa Wizara hiyo, Balozi Dk Samwel Shelukindo imeeleza kwamba, imepokea barua kutoka kwa Katibu Mkuu, Kiongozi Balozi Dk Moses Kusiluka ikitaarifu kwamba Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Samia Suluhu Hassan kwa mamlaka aliyo nayo chini ya Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, ametengua uteuzi wa Hamphrey Polepole, aliyekuwa Balozi wa Tanzania nchini Cuba na kumuondolea hadhi ya ubalozi.

Aidha, Rais Samia, kwa mamlaka aliyonayo chini ya sheria ya utumishi wa umma amemuachisha kazi Polepole kwa manufaa ya umma.

Kwa mujibu wa barua hiyo, uamuzi huo umeanza tangu Julai 16, 2025.
Ijazwe na Abduli.
 
Wizara ya Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Afrika Mashariki, kupitia kwa Katibu Mkuu wa Wizara hiyo, Balozi Dk Samwel Shelukindo imeeleza kwamba, imepokea barua kutoka kwa Katibu Mkuu, Kiongozi Balozi Dk Moses Kusiluka ikitaarifu kwamba Rais wa Jamhuri ya
Wezi wanafanya maigizo, Pole pole, mpina ni planned mission ili kupoteza umma na issue ya NRNE, kama ilivyokuwa kwa Mamvi, Sumaye, tumewashtukia
 
Back
Top Bottom