Rais Samia Afungua Mkutano Mkuu wa IPU Arusha

Rais Samia Afungua Mkutano Mkuu wa IPU Arusha

Zack Abdul

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2026
Posts
1,062
Reaction score
850
Salamu za Rais wa Jamhuri wa Muungano wa Tanzania Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan katika ufunguzi wa Mkutano wa 153 wa Umoja wa Mabunge Duniani (IPU) jana tarehe 5 Oktoba 2026 katika kituo cha Kimataifa cha Mikutano Arusha (AICC).
 
Salamu za Rais wa Jamhuri wa Muungano wa Tanzania Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan katika ufunguzi wa Mkutano wa 153 wa Umoja wa Mabunge Duniani (IPU) jana tarehe 5 Oktoba 2026 katika kituo cha Kimataifa cha Mikutano Arusha (AICC).
View attachment 3684932
Hakuna neno,hata moja,linatoka kichwani mwake! Kila neno analisoma
 
Back
Top Bottom