digba sowey
JF-Expert Member
- Mar 1, 2017
- 10,500
- 23,355
Kazi nzuri ya Her excellence the head of state
Kwani umeambiwa hizo barabara ni za mitaa hzo ni highwaysBila hata kufika takwimu ziko kiganjani ndugu, Mwanza town/city ina watu 1,200,000 bado idadi ni ndogo sana ambayo haiwezi kusababisha foleni yoyote ile, kwa ufupi inazidiwa na Jimbo la Mbagala, sijaona Mbagala wakihitaji barabara za mitaa ziwe njia 4.Ni busara hiyo fedha kuilekeza kwa barabara za vumbi nazo zikawa na rami.
Kama unasema hizo ni barabara za mitaa basi sina shaka uijui mwanzaBila hata kufika takwimu ziko kiganjani ndugu, Mwanza town/city ina watu 1,200,000 bado idadi ni ndogo sana ambayo haiwezi kusababisha foleni yoyote ile, kwa ufupi inazidiwa na Jimbo la Mbagala, sijaona Mbagala wakihitaji barabara za mitaa ziwe njia 4.Ni busara hiyo fedha kuilekeza kwa barabara za vumbi nazo zikawa na rami.