Rais Kikwete kupangua Baraza la Mawaziri

Rais Kikwete kupangua Baraza la Mawaziri

CCM inabidi iangalie wabunge wake wawe wenye sifa. Ninachokiona hapa kwa Mh. rais anapata shida kupata mawaziri kutoka wabunge waliochaguliwa wenye sifa na wanaoendana na kasi yake anayotaka. Mziki wa Chadema siyo wa kawaida. Kubadili baraza ni muhimu kwa kuingiza watu walio benchi kuongeza nguvu. Kweli mtu kama Mulugo amemtia rais aibu na watu wote. Nilidhani ni kijana basi atakuwa anaenda kwa kasi kumbe aibu. Naomba mpatie huo mama wizara ya Elimu. Pia, nilichogundua viongozi wengi wanafanya kazi kwa media ili waonekane wanafanya kazi. Hii ni dhana potofu kabisa. Watu wanataka kuona matokeo ya mikakati na utendaji wao.
 
Tumewachoka na liCCM lenu, hata mumpe uwaziri Barack Obama kwa mfumo wenu huu goigoi na uliokufa hakuna mtakachofanya. CCM haina mtu hata mmoja ambaye ni firm.
View attachment 124764
Mmewachoka CCM wewe na nani?. Jisemee mwenyewe badala ya kuwaweka watu wengine kwenye box la fikra zako otherwise, mtakuwa zaidi ya mmoja mnaoandika huu ujumbe kwenye keyboard/keypad.

Unachokisema ni kitu cha kawaida kabisa kwenye demokrasia otherwise, hufahamu nini maana ya demokrasia.

Zaidi 38% ya Watanzania waliopiga kura kwenye uchaguzi wa Rais mwaka 2010 walimchoka Rais Kikwete na hawakumpa kura zao lakini haina maana kuwa hakuchaguliwa kuwa Rais. (Figure:Tume ya uchaguzi Taifa)

Wewe umemuona Obama tu ndiyo mwenye uwezo kiutendaji duniani!.

Jenga hoja ya maana. Achana na hoja za darasa la nne.
 
Wewe na Lema tu? Kwani Lema alikukosea nini? Hata pasipostahili, wewe lazima umtaje tu. Au ndio kujilipua kwenyewe, unajifanya hamnazo? Sasa huko majuu kwa akili hizi kweli unapawezaje?

Tiba

umekosea sana kumjibu huyu mgonjwa, ukiangalia walishampotezea!
 
Huo ndio tutakaoita msumari wa mwisho kwenye jeneza la CCM alakaokuwa amegongelea Kikwete. Nadhani watu ni wasahaulifu sana maana ya Uhuru Kenyata na KANU hata hayakutokea miaka mingi iliyopita...
 
Huyu si aloshindwa hata ku-reapply huko UN wakati nafasi ilikuwa wazi kwake?
 
Ushindwe UN halafu hapa TAnzania ndo upaweze!! Huyu ni mzigo mwingine kwa Taifa hili linaloaminishwa kuwa masikini!! Hao ambao huwa wanachaguliwa toka mataifa mengine mbona wanaweza!

Mbona mnashabikia vitu kimkichwa mkichwa bila busara?
Aliyepata performance report au assessment ya Mrs. Migiro aiweke hapa tuione?
Mnajua kuna mbinu gani au vigezo gani vya uteuzi aliopewa UN?
Nakereka sana watu wanapomshambulia mtu kwa hisia bila kuelewa undani na hata kutaka kufahamu ukweli ukoje.
Nendeni mkamalize form four zenu za division 5!!!
Huyu dada ni jembe saaafi, mchapa kazi, sio hypocrite na hajawahi wala hatohitaji kula rushwa au kuwa fisadi.
Hebu poteeni na u.jin.a wenu!
HATERS.... Go get a life!
 
Na yule wa ''Wapigwe tu tumechoka'' ! Vipi naye atapunzishwa au!
 
[QUOTE said:
matembele;7995599]Mbona mnashabikia vitu kimkichwa mkichwa bila busara?
Aliyepata performance report au assessment ya Mrs. Migiro aiweke hapa tuione?
Mnajua kuna mbinu gani au vigezo gani vya uteuzi aliopewa UN?

Nakereka sana watu wanapomshambulia mtu kwa hisia bila kuelewa undani na hata kutaka kufahamu ukweli ukoje.
Nendeni mkamalize form four zenu za division 5!!!


Kama hizo vigezo unazijua mbona hukuzitaja? Kama hakuna vithibitisho hisia zitaendelea kuwapo!kwa hiyo ilikuondoa hisia oanisha hizo vigezo wewe unayeona anaonewa!

Huyu dada ni jembe saaafi, mchapa kazi, sio hypocrite na hajawahi wala hatohitaji kula rushwa au kuwa fisadi.
Hebu poteeni na u.jin.a wenu!
HATERS.... Go get a life!
[/QUOTE]

Siuweke hizi vigezo bana! Naona umerusha madongo bure!
Tuatajie wengine ujembe wake ma hayo mengineyo hatuyajuii!
 
Mbona mnashabikia vitu kimkichwa mkichwa bila busara?
Aliyepata performance report au assessment ya Mrs. Migiro aiweke hapa tuione?
Mnajua kuna mbinu gani au vigezo gani vya uteuzi aliopewa UN?
Nakereka sana watu wanapomshambulia mtu kwa hisia bila kuelewa undani na hata kutaka kufahamu ukweli ukoje.
Nendeni mkamalize form four zenu za division 5!!!
Huyu dada ni jembe saaafi, mchapa kazi, sio hypocrite na hajawahi wala hatohitaji kula rushwa au kuwa fisadi.
Hebu poteeni na u.jin.a wenu!
HATERS.... Go get a life!


Ajabu ni kwamba taarifa hii ya VoxMedia haijakanushwa na mtu yeyote mpaka leo......


Barely a week after the immediate former Deputy Secretary-General, Dr. Asha Rose Migiro returned to Tanzania after serving a five-year term at the helm of the world body, sources within the UN have hinted that poor performance and failure to fit “in the diverse and complicated body” were some of the reasons she was refused a contract renewal.


“The position of the Deputy Secretary-General is complicated and demanding; it requires somebody who is experienced to efficiently run the Secretariat. Her biggest challenge was not understanding the politics at the world body and creating alliances,” the source told Vox Media in a telephone conversation.


Dr. Migiro is understood to have approached the African Group, the largest regional group comprising of 28 percent of all UN members, to ask for help in lobbying for her re-appointment, but her quest was rejected.“She wasn’t popular amongst diplomats; so nobody listened to her. You should also recall that her appointment was widely criticized.”

In Dar es Salaam, a former senior ruling party secretariat member who worked closely with her in the same team before she assumed the UN post said her appointment was influenced by her personal relationship with President Jakaya Kikwete.
It is understood that President Kikwete and UN Secretary-General Ban Ki-moon cultivated a close relationship when serving as foreign ministers for their respective governments.


When it came for Ban Ki-moon to canvass for votes toward his UN bid, Tanzania’s vote was predominant; Dr. Migiro was apparently battered with Kikwete’s vote.
But when Ban Ki-Moon recently decided to review his entire team in a bid to control growing criticism of his team, Dr. Migiro had to go for “poor performance and lack of experience required of staff with the top UN mandate.”
 
According to Ban Kin-moon, "She is a highly respected leader who has championed the cause of developing countries over the years..." He also said that "Through her distinguished service in diverse areas, she has displayed outstanding management skills with wide experience and expertise in socio-economic affairs and development issues."[SUP][11][/SUP] According to The New York Times,
Bosi wake alimwagia sifa sasa hayo majungu yenu mmeyapata wapi?

Hata kama alivurunda unadhani bosi wake angesema? Siku zote sifa za mwendazake ni nzuri.
 
Kushindwa UN hakuna maana kuwa anaweza hata akashindwa katika nchi.

Kuna watu wanasahau jinsi kazi za UN zilivyo na majungu kutokana na matamanio ya nchi mbali mbali kuweka watu wake na wafanyakazi within UN office kuzitaka nafasi hizo. Kwa mtu ambaye hawezi kuzichanga karata za majungu katika hizo ofisi, kunakuwa na uwezekano mkubwa wa kukwamishwa na kushindwa katika majukumu yake.

Kwa jinsi alivyo Dr. Migiro, siyo ajabu hilo lilichangia kwa kiasi kikubwa katika kuikosa nafasi yake.

By the way. Ni kweli Dr. Migiro alishindwa kazi au ndiyo yaleyale ya Watanzania na habari zao za vijiweni.

Mkuu Watanzania tulio wengi tunapenda sana kuharibiana sifa - na kwa kuwa mama huyu kateuliwa kuwa Mbunge basi subiri uone mambo ya majungu yatakayo letwa humu ili aonekane afahi!! Hii tabia imejengeka sana hapa kwetu hasa linapokuja suala la kijisia. Kuhusu UN, Mkuu umepatia sana - kuna kupigana vita sana na ubaguzi wa rangi unaendeshwa kichichini, kuna Ndugu yangu aliwahi kumu-comfront mzungu akimuhoji ni kitu gani kilimfanya avuruge annual assessment report yake kimaksudi ili hasiwe kupandishwa cheo - jamaa was so bold mpaka mzugu wa watu kamuomba msamaha na kurekebisha mambo!
 
Back
Top Bottom