Rais Kikwete kama Baba yangu Mzazi...


NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2008
Messages
4,811
Likes
37
Points
145
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2008
4,811 37 145
Ndugu zangu wana JF,

Naomba nizungumze hili kwani nisipozungumza nikifa mbingu itaniuliza.

Mimi binafsi nampenda sana rais wangu Kikwete, huwa namwona kama baba yangu na sio Rais. Huwa inafika kipindi napenda kuangalia taarifa ya habari nimuone baba yangu aki address National issues. Hata ofisini nikivaa miwani wanasema nafanana naye sema mimi na matege makali nikivaa suti haini fit kama baba Rais mwenyewe. Kwa vile mimi niko hapa Posta nikisia anapita nasimamaga nampungia sijui kama ananionaga.

Kama kuna mtu JF anaweza kunikutanisha na kiongozi na baba yangu huyu hata nipige naye picha ya ukumbusho nitafurahi sana.

Inaniumaga sana sometimes watu wanavyomkashifu nahisi kama upanga umepenya ndani ya moyo wangu na kuona baba yangu kaguswa. Ila najipaga matumanini kuwa hakuna rais duniani anayependwa hakuna kabisa kila nchi ina kikundi kidogo au kikubwa cha watu ambacho kinajidai au kinajifanya kinajua na hicho kikundi kikiingia madarakani kinachemsha twice e.g Arab uprising saga and aftermath, Misri na huko west Africa.

Mungu ambariki Rais wangu Mungu ibariki nchi yangu na Mungu wabariki wana JF
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
57,346
Likes
38,722
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
57,346 38,722 280
Amina amina.

Sauti ya watu, sauti ya Mungu.

Alichaguliwa na wengi, atabakia kuwa Rais wetu mpaka 2015.

Baada ya hapo ntawaomba watanzania wanichagulie "baba" yangu Eddo Lowassa apokee kijiti toka kwa baba yako NGULI.
 
Last edited by a moderator:
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2008
Messages
4,811
Likes
37
Points
145
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2008
4,811 37 145
Amina amina.

Sauti ya watu, sauti ya Mungu.

Alichaguliwa na wengi, atabakia kuwa Rais wetu mpaka 2015.

Baada ya hapo ntawaomba watanzania wanichagulie "baba" yangu Eddo Lowassa apokee kijiti toka kwa baba yako NGULI.
Hahahah hakuna tabu nitakutanaje na mheshimiwa hata nipige naye picha ya ukumbusho? Asprin na Invisible
 
Last edited by a moderator:
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
61,495
Likes
29,613
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
61,495 29,613 280
Ndugu zangu wana JF,

Naomba nizungumze hili kwani nisipozungumza nikifa mbingu itaniuliza.

Mimi binafsi nampenda sana rais wangu Kikwete, huwa namwona kama baba yangu na sio Rais. Huwa inafika kipindi napenda kuangalia taarifa ya habari nimuone baba yangu aki address National issues. Hata ofisini nikivaa miwani wanasema nafanana naye sema mimi na matege makali nikivaa suti haini fit kama baba Rais mwenyewe. Kwa vile mimi niko hapa Posta nikisia anapita nasimamaga nampungia sijui kama ananionaga.

Kama kuna mtu JF anaweza kunikutanisha na kiongozi na baba yangu huyu hata nipige naye picha ya ukumbusho nitafurahi sana.

Inaniumaga sana sometimes watu wanavyomkashifu nahisi kama upanga umepenya ndani ya moyo wangu na kuona baba yangu kaguswa. Ila najipaga matumanini kuwa hakuna rais duniani anayependwa hakuna kabisa kila nchi ina kikundi kidogo au kikubwa cha watu ambacho kinajidai au kinajifanya kinajua na hicho kikundi kikiingia madarakani kinachemsha twice e.g Arab uprising saga and aftermath, Misri na huko west Africa.

Mungu ambariki Rais wangu Mungu ibariki nchi yangu na Mungu wabariki wana JF
Hata Yericko Nyerere alikuwa anaota kuwa Nyerere ni baba'ke. Wazimu uko wa namna nyingi.
 
Last edited by a moderator:
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
5,085
Likes
3,443
Points
280
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
5,085 3,443 280
nakupa pole kwa kuwa na baba wanamna hii!
 
nitonye

nitonye

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2011
Messages
7,181
Likes
547
Points
280
nitonye

nitonye

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2011
7,181 547 280
Kweli mpaka unamlilia, naona maisha yako ni mazuri
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
57,346
Likes
38,722
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
57,346 38,722 280
Hahahah hakuna tabu nitakutanaje na mheshimiwa hata nipige naye picha ya ukumbusho? Asprin na Invisible
Toa single moja ya bongo fleva, ikiuza sana utakaribishwa white house. Usisahau kunichukua kama mpiga picha ili nami nianze kuizoea nyumba mpya ya "baba" yangu ajaye Eddo boy.
 
Last edited by a moderator:
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,831
Likes
23,171
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,831 23,171 280
Ndugu zangu wana JF,

Naomba nizungumze hili kwani nisipozungumza nikifa mbingu itaniuliza.

Mimi binafsi nampenda sana rais wangu Kikwete, huwa namwona kama baba yangu na sio Rais. Huwa inafika kipindi napenda kuangalia taarifa ya habari nimuone baba yangu aki address National issues. Hata ofisini nikivaa miwani wanasema nafanana naye sema mimi na matege makali nikivaa suti haini fit kama baba Rais mwenyewe. Kwa vile mimi niko hapa Posta nikisia anapita nasimamaga nampungia sijui kama ananionaga.

Kama kuna mtu JF anaweza kunikutanisha na kiongozi na baba yangu huyu hata nipige naye picha ya ukumbusho nitafurahi sana.

Inaniumaga sana sometimes watu wanavyomkashifu nahisi kama upanga umepenya ndani ya moyo wangu na kuona baba yangu kaguswa. Ila najipaga matumanini kuwa hakuna rais duniani anayependwa hakuna kabisa kila nchi ina kikundi kidogo au kikubwa cha watu ambacho kinajidai au kinajifanya kinajua na hicho kikundi kikiingia madarakani kinachemsha twice e.g Arab uprising saga and aftermath, Misri na huko west Africa.

Mungu ambariki Rais wangu Mungu ibariki nchi yangu na Mungu wabariki wana JF

Sasa juzi clouds waliaandaa mkutano wa Fursa
wewe why hukwenda?ungepiga nae picha
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,579
Likes
39,004
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,579 39,004 280
NGULI, kweli umerudi kikamilifu. Napenda sana unavyo chekacheka hovyo hata wakati ambao kicheko hakitakiwi.
 
Last edited by a moderator:
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2008
Messages
4,811
Likes
37
Points
145
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2008
4,811 37 145
Hata Yericko Nyerere alikuwa anaota kuwa Nyerere ni baba'ke. Wazimu uko wa namna nyingi.
Wenda wazimu ndio wanaofanikiwa. Wastaarabu hawafanikiwagi. Sijui lolote kuhusu @Yericko namuheshimu kama active member wa JF. Hayo mengine ya kwako.
 
Last edited by a moderator:
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,579
Likes
39,004
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,579 39,004 280
Amina amina.

Sauti ya watu, sauti ya Mungu.

Alichaguliwa na wengi, atabakia kuwa Rais wetu mpaka 2015.

Baada ya hapo ntawaomba watanzania wanichagulie "baba" yangu Eddo Lowassa apokee kijiti toka kwa baba yako NGULI.

Asprin, ndio naingia kutoka Machingaland. Nimesafiri na baba yako, ni mgonjwa ile mbaya, mwambie apunguze gongo, anatetemeka sana, kuweka tu simu mfukoni hawezi, kukunja nne hawezi, sijui anazunguka kila kijiji ili iweje.
Mwambie ajitibu kwanza, Urais bila afya njema ni kifo cha mapema.
 
Last edited by a moderator:
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2008
Messages
4,811
Likes
37
Points
145
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2008
4,811 37 145
Sasa juzi clouds waliaandaa mkutano wa Fursa
wewe why hukwenda?ungepiga nae picha
Asante kwa msaada wako The Boss sikujua kama wameandaa mkutano wa fursa mm nasubirigi kumwona kwenye taarifa ya habari. Siku nyingine wakimwita unafahamishe basi. Ubarikiwe sana
 
Last edited by a moderator:
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
57,346
Likes
38,722
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
57,346 38,722 280
Asprin, ndio naingia kutoka Machingaland. Nimesafiri na baba yako, ni mgonjwa ile mbaya, mwambie apunguze gongo, anatetemeka sana, kuweka tu simu mfukoni hawezi, kukunja nne hawezi, sijui anazunguka kila kijiji ili iweje.
Mwambie ajitibu kwanza, Urais bila afya njema ni kifo cha mapema.
Ndo maana namwombea atinge ikulu. Ukiwa rais bongo, maradhi yote hupotea.
 
Last edited by a moderator:
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,593
Likes
5,322
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,593 5,322 280
Hata Yericko Nyerere alikuwa anaota kuwa Nyerere ni baba'ke. Wazimu uko wa namna nyingi.
nimeingiaje kwenye ombi la mdau huyu?

Mimi ninae Baba yangu mzee Yohanesy Nyerere kwa sasa marehemu, sijui unajisikiaje we bibi mzabizabina?
 
Last edited by a moderator:
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,233
Likes
7,069
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,233 7,069 280
Hoping against HOPE!
 
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,535
Likes
3,351
Points
280
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,535 3,351 280
Wenda wazimu ndio wanaofanikiwa. Wastaarabu hawafanikiwagi. Sijui lolote kuhusu @Yericko namuheshimu kama active member wa JF. Hayo mengine ya kwako.
Bora umesema. Thread inahusu Jakaya Kikwete, mtu anabadili mada na kuandika chuki yake kwa Yericko. It's absolute ridiculous.
 

Forum statistics

Threads 1,251,979
Members 481,948
Posts 29,792,185