Rais Kikwete kama Baba yangu Mzazi...

Rais Kikwete kama Baba yangu Mzazi...

Anaitwa mzee Msambila Nyerere,

Kwakukusaidia tu huyo ni babu yangu,

Nyerere ni jina la ukoo tu halina hati miliki kama unavyofikiri mkuu,

Mimi ni mhehe mla mbwa halisi sio wakubahatisha.


TAPELI WEWE,

sasa kwanini kama unasema lile ni jina la ukoo tuh ulikuja hapa na kusema hata familia ya nyerere inakufaham kama ndugu nakusababisha usumbufu hadi kina Andrew Nyerere wakaja kukukana humu JUKWAANI??

WEWE MLA MBWA TUH,ona utapeli unavokudhalilisha sasa Cc@Ritz MwanaDiwani
 
Last edited by a moderator:
Mungu amzidishie hekima na busara "baba yako"
 
Wewe ni mpuumbavu wa akili na roho,

Kwani mimi sio damu ya Nyerere? Au ni damu ya sibilisi?

Naitwa Yericko Nyerere, je sio damu ya nyerere?

Ungehoji kuwa na damu ya Julius Nyerere hapo ningekubishia mkuu, baba yangu ni Yohanesy nasio Julius


Sasa MPUUMBAAVU ni yule,au wewe unaedandia nasaba isiyo yako na kuilazimisha iwe yako?

Hivi hukumbuki hata kina andrew walikuja kukukana hapa??

Mama yako alipata bahati ya kustarehe na mtu mwingine kisha ukapatikana wewe,lakin hakustarehe na nyerere,huko ni kumdhalilisha mama yako mzazi,HUONI AIBU??

STUPID SANA WEWE
 
Aii..wewe, baba original yu wapi kwani?
 
unamzungumzia kikwete yule baba ake ridhiwani? mbona kuonana nae ni rahisi kama kuvaa viatu..sikiliza kwa makini mtongoze mkewe salma awe mpenzi wako alafu atakuajiri uwe dereva wake au house boy wao basi kila siku utakuwa unamuona baba ako na kupiga nae story mpaka umchoke kabisa

#kunjani kuti
 
Jaman hakuna wa kunisaidia kumwona Mheshimiwa Baba? faiza Fox
 
Last edited by a moderator:
Nadhani kama kweli umemiss sana ziara yake ya uk imeisha anarud tz,kama kwel umedhamiria kukutana nae embu jaribu kwenda kulala barabarani wakat msafara wake na mawazir 7 ukikatiza ublock huku ukiwa umebeba bango liloandikwa wellcome home dady na usisahau kuvaa fulana ya kampen ya ridhiwani ya ubunge wa kule chalinze ,kitachakutokea uje utupe mrejesho
 
kwa mwanamke kumuandama kijana wa kiume namna hii,sio "bure" lazima kutakuwa na jambo linalazimishwa toka kwake ila yeye hataki.

Kuna kila uwezekano na wewe ni wale waliolelewa na mzazi mmoja, mama pekee.
 
Wewe ni mpuumbavu wa akili na roho,

Kwani mimi sio damu ya Nyerere? Au ni damu ya sibilisi?

Naitwa Yericko Nyerere, je sio damu ya nyerere?

Ungehoji kuwa na damu ya Julius Nyerere hapo ningekubishia mkuu, baba yangu ni Yohanesy nasio Julius
ahahaha
 
Uzi huu ulifunguliwa mtu anaejiita Yericko Nyerere ajitowe kimasomaso maana kabla ya uzi huu akishambuliwa kwa kujidai kuwa Nyerere ni baba'ke mzazi.

Eti huu ndiyo ukaelekezwa kwa Kikwete ili kufichwa kombe mwanaharamu apite.

Cc technically
 
Back
Top Bottom