Rais Kikwete ateua wabunge wapya wawili

Rais Kikwete ateua wabunge wapya wawili

Hii nchi ina wajinga zaidi ya 80% kutokana na tafiti..... Wala sishangai haya yakitokea na watu kuwa kimyaa...
What a poor mind citizens....
 
Sasa hawa wanakuwa wabunge wa wapi?
I mean wa jimbo gani?
Ama wanakua wabunge private?
Mwenye kujua naomba anielimishe jamani
 
Du Juliana shonza hola tena? kweli wanamtumia vibaya.
 
Toilet paper huwa haifuliwi mwasu

Baada ya kukosa ukuu wa mkoa na wilaya nilijua ubunge hakosi, nikikumbuka Kikwete alivyokuwa anajichekesha pale dodoma wakati huyu dada anapayuka pale jukwaani na kukabidhiwa kadi ya ccm nilijua atapewa majukumu makubwa ya ulaji mzuri, kumbu kikwete alikuwa anamcheka alimuona juha tu maskini.
 
Hizo nafasi hazikuwa na watu na hapakuwa na upungufu wowote wa kiuwakilishi hapo Bungeni.

Hizi nafasi za ubunge wa kuteuliwa na Rais zifutwe kwani hazina tija kwa watanzania, pia wanamwakilisha yeye rais aliyewateua na inaondoa dhana ya wao kuwawakilisha wananchi.
 
Back
Top Bottom