Rais Kikwete ateua wabunge wapya wawili

Rais Kikwete ateua wabunge wapya wawili

Mh kama kweli hizi hesabu, mungu atusaidie. Tutaendelea kweli?
 
Huyo ndo raisi wetu mwana wane. Tulipewa pilau, kanga na nguo za kijani tukaona maisha bora ndo haya. Sasa ndo tunaanza kuamini kuwa mkulu ni dhaifu? Kimsingi wengine hatushangai sana maana tunamjua! Tukumbuke tu kuwa makini tusiingize ikulu mtu anayefanana na handsome boy huyu; a guy who's never serious with any serious matter. Ni shiiiida sana!
Kweli kabisa ila mageuzi yangeanzia katika katiba ili kubana nafasi ya uraisi ambayo kwa sasa inaonekana kila mmoja anafaa kuongoza nchi hii!
 
Raisi Katika Ubora Wake Wa Hali Ya Juu Zaidi.Shame Shame Shame
 
Nawapongeza wote waliochaguliwa; yamkini ni watu makini mchango wao ni muhimu kwa Taifa
 
Back
Top Bottom