jaap
JF-Expert Member
- Dec 25, 2018
- 5,344
- 7,116
JoketiNakunukuu waislamu wote tanzania uwezo mdogo takbiiiiiiiir. !!!!!!! Kwa hiyo burian uwezo wake mdogo ukimcompare na nan
JoketiNakunukuu waislamu wote tanzania uwezo mdogo takbiiiiiiiir. !!!!!!! Kwa hiyo burian uwezo wake mdogo ukimcompare na nan
Kuna siku watasema sema kilichotokea.Acha ninukuu maneno ya E1 akiwa huko Kwa Mathias-Kibaha, Mkoa wa Pwani.
.
Katikati hapa tulitetereka kwani tulianza kujuana kwa ukanda, udini na ukabila, tuna kazi ya kufanya hapa
.
Nashangaa E1 Wa Sasa Kila kukicha anazungumzia E1 ambae ameshatangulia mbele ya Haki.
.
Kila akipata forum anarusha mawe kwake, nadhani huu ni udhaifu kwake sana.
.
Ampumzishe Mzee wa watu maana hayupo na hawezi kujibu mapigo yake.
View attachment 2181745
Kama ilivyokuwa ukisali jpili na kuwa msukuma au kutoka kanda ya ziwa.Kwa sasa ukisali ijumaa tu unakula kitengo hata kama uwezo mdogo.
Kama usukuma na ukatoliki ulivyo wabeba enzi za munguu wenu jiwe.kwa taarifa yako mimi ni mkristo.Kwahiyo ni kweli kwamba dini inawabeba kwenye teuzi.
Ndio wabeba "legasi" hawa wa Jiwe.Ndorobo wewe. Una sahihisha ujinga huku wewe unaandika ujinga.
Kazamilia ## Kadhamilia # Kadhamiria.
[emoji38][emoji38][emoji38]
Kaibadilisha kisarawe na uempty wakeJoketi
Hizi ID ni za mchambawima naona mmeitana kuja kumtetea ndugu katika imani.
Hapo ndio utajua tatizo kubwa ni NJAA, CHUKI na WIVU.Duuu, kweli dunia inakimbia sana, leo ww unapinga kila kitu!
Kwa Sasa hivi 90% ya viongozi wakubwa wanatoka pwani na Zanzibar, pia 90% ya mawaziri na naibu katibu wakuu wanatoka pwani na Zanzibar, 95% ni Islam. Chunguza utaona huo Siyo ukanda na udini, sijui walikosana nini na JPM, maana siyo kawaida kwa mtu makini kkumunanga
Samia ataongoza Hadi 2039, 2025 mchakato wa Katiba mpya ambayo itakuwa ya vipindi Saba Saba, kwaiyo Samia awamu yake ya Kwanza itahesabika mwanzo wa Katiba mpya kutumikaboss wako aliyekupa hicho cheo kiivyo kuna kitu kisicho Cha kawaida. 2025 amwachiye Majaliwa. Maana Sasa hivi majizi yanatamalaki kila sector.
Lile Tahila lenu mbona lilikuwa na PhD, lakini kutwa kauli chafu na matusi,na alikuwa kutwa kunanga awamu ya Nne, mbwwa nyieUkikuta binti au kijana kafeli form four division zero au four ya 32, mara nyingi huwa ni weupe sana kichwani, angalia ndugu,jamaa na rafiki zako, bora wa darasa la saba anaweza kuwa na akili Kama kishimba au msukuma kulio form four division zero au 32. Na hawa ndo wengi wanajiunga na uvccm, mazee ya uchu yanawafanya kitu mbaya uko chamani, mwishowe wanapewa vyeo na kujiendeleza na vicertificate mshenzi. Wana midomo sana kutokana na suruba walizopitia, ni sawa ukienda uswahilini au wanawake wanaojiuza lugha za uko utafikiri kichwani ni debe tupu hawana lugha za staha. Matusi vijembe ni jadi yao.
Acha ninukuu maneno ya E1 akiwa huko Kwa Mathias-Kibaha, Mkoa wa Pwani.
.
Katikati hapa tulitetereka kwani tulianza kujuana kwa ukanda, udini na ukabila, tuna kazi ya kufanya hapa
.
Nashangaa E1 Wa Sasa Kila kukicha anazungumzia E1 ambae ameshatangulia mbele ya Haki.
.
Kila akipata forum anarusha mawe kwake, nadhani huu ni udhaifu kwake sana.
.
Ampumzishe Mzee wa watu maana hayupo na hawezi kujibu mapigo yake.
View attachment 2181745
Sana!, Mpaka kikwete akamjibu aache kujimwambafai,Jiwe alikua akimnanga Sana kikwete na watangulizi wake..
Nenda Chatttle kaulize mizimu ya huko itakuambia !Kwahiyo ni kweli kwamba dini inawabeba kwenye teuzi.
Mbona unapumua kwa juu? Vp umeshikwa kende?Kuongea upumbavu katika kila thread haitakusaidia tuliza Makalio yako
Kawabadilisha kifikra na kimaendeleo sasa wanaijua Elimu na washajua mtoto wakike anasoma na washajua Kuna kujenga shule waswahili Wanacho jua kucheza bao nakuvaa msuli na kuoa na kuachaKaibadilisha kisarawe na uempty wake
Acha ninukuu maneno ya E1 akiwa huko Kwa Mathias-Kibaha, Mkoa wa Pwani.
.
Katikati hapa tulitetereka kwani tulianza kujuana kwa ukanda, udini na ukabila, tuna kazi ya kufanya hapa
.
Nashangaa E1 Wa Sasa Kila kukicha anazungumzia E1 ambae ameshatangulia mbele ya Haki.
.
Kila akipata forum anarusha mawe kwake, nadhani huu ni udhaifu kwake sana.
.
Ampumzishe Mzee wa watu maana hayupo na hawezi kujibu mapigo yake.
View attachment 2181745
Ulitubu lini Stroke ?!.Ukivaa shungi tu unalamba uteuzi fasta hata kama ni empty headed.
Mimi mbona muislamu mkuu??Kama usukuma na ukatoliki ulivyo wabeba enzi za munguu wenu jiwe.kwa taarifa yako mimi ni mkristo.