Raila Odinga yuko nchini kumtembelea rais John Pombe Magufuli

Raila Odinga yuko nchini kumtembelea rais John Pombe Magufuli

Picsart2017-21-11--00-18-34.png
 
mtu anayetaka kenya ijitenge sehemu mbili analakiwa na Rais wa nchi jirani,ingekuwa kina mbowe wamefanya ujinga kama wa Raila ,ikatokea Uhuru kawalaki hivi huyu wa kwetu angejisikiaje?
Umeuliza swali la msingi sana na la Akili kweli

Viongozi wetu pamoja na raia tunapaswa kujiuliza hili kabisa.
 
Nilitaka kusema hivyo pia! Licha ya protocol! Hayo ni matumizi mabaya ya fedha za umma! Na usumbufu kwa raia! Yaani Rais na msafara wake wanachoma mafuta kwenda kumpokea rafiki yake ambaye hana cheo chochote cha kustahili kupokelewa na rais, Airport?

Huu uzombie ni wa kiwango kisicho na mpinzani!
Kuwa na akili NYUMBU wewe.Hiyo sio picha ya leo na HAKUNA maelezo yanayosema magufuli kumpokea Odinga Airport. Yani hata kuumiza akili kujua magufuli alikua anaendesha kikao hutaki.
 
Kwani Zanzibar na Dar ni dk ngapi.
Unafaidika vipi kulazimisha kuwa Raila kaja Dar kwa magufuli na kupost picha za zaman?Tufanye kaja na kaenda kumpokea Airport,Niambie urafiki wa raila na magufuli umeanza lini?Kipind odinga ni wazir mkuu ni kipind magufuli ni wazir na ndo kipind magufuli na chadema kwa ujumla ni marafik wa odinga. Na ukiangalia magufuli alikua CCM lkn odinga ODM chama pinzani na ilitegemewa viongoz wa CCM wawe karibu sana na upande wa Kenyata lkn sio odinga. Lkn kutokana urafiki wa magufuli na odinga sio wa kisiasa ndo maana tuliona magufuli ni Rafiki wa odinga ambaye ni Rafiki wa chama chake pinzani. Na hatukuona CCM ikimuonya magufuli kushirikiana na odinga kati odinga ni Rafiki mkubwa wa mahasimu wao kisiasa.

Odinga na magufuli wanaurafiki wa kifamilia na kamwe urafiki huu hauwez kukoma kisa magufuli kawa Rais. Odinga alienda chato kumtembelea chato magufuli baada ya kushinda urais kama Rafiki yake na hata akija Dar saiz atakuja kama Rafiki yake na hawez pokelewa kiofisi. Hamuwez kupanga urafiki wa odinga na magufuli uweje. Najua chadema wako kwenye propaganda chafu za kujifariji kisiasa baada ya kupambana na magufuli kushindwa,saiz wamehamia Kenya. Kila linalofanyika Kenya wao huwa wa kwanza kutoa maoni mazur kuliko hata wakenya wenyewe dhidi ya nchi yao.Toka kuisha uchaguzi 2015 chadema wamekuwa na siasa za CHUKI dhidi ya magufuli na nchi yao kiasi kuwafanya waione Kenya ni bora sana kuliko Tanzania. Leo mwanachadema humkut akipiga kelele zzt za mauaji ya waandamanaji huko Kenya. Wao wanaona ni HAKI kisa wanaouawa ni wafuas wa Rafiki wa Magufuli. Tuna UPINZANI WA KIPUMBAVU SANA na cjui ka nchi zingine za Africa kuna UPINZANI WA KIPUMBAVU kama huu wa Tanzania .
 
Acheni marafiki wafarijiane kwenye magumu na marahisi. Msiwatenganishe.. They are not political friends.. They are family friends.
 
Unafaidika vipi kulazimisha kuwa Raila kaja Dar kwa magufuli na kupost picha za zaman?Tufanye kaja na kaenda kumpokea Airport,Niambie urafiki wa raila na magufuli umeanza lini?Kipind odinga ni wazir mkuu ni kipind magufuli ni wazir na ndo kipind magufuli na chadema kwa ujumla ni marafik wa odinga. Na ukiangalia magufuli alikua CCM lkn odinga ODM chama pinzani na ilitegemewa viongoz wa CCM wawe karibu sana na upande wa Kenyata lkn sio odinga. Lkn kutokana urafiki wa magufuli na odinga sio wa kisiasa ndo maana tuliona magufuli ni Rafiki wa odinga ambaye ni Rafiki wa chama chake pinzani. Na hatukuona CCM ikimuonya magufuli kushirikiana na odinga kati odinga ni Rafiki mkubwa wa mahasimu wao kisiasa.

Odinga na magufuli wanaurafiki wa kifamilia na kamwe urafiki huu hauwez kukoma kisa magufuli kawa Rais. Odinga alienda chato kumtembelea chato magufuli baada ya kushinda urais kama Rafiki yake na hata akija Dar saiz atakuja kama Rafiki yake na hawez pokelewa kiofisi. Hamuwez kupanga urafiki wa odinga na magufuli uweje. Najua chadema wako kwenye propaganda chafu za kujifariji kisiasa baada ya kupambana na magufuli kushindwa,saiz wamehamia Kenya. Kila linalofanyika Kenya wao huwa wa kwanza kutoa maoni mazur kuliko hata wakenya wenyewe dhidi ya nchi yao.Toka kuisha uchaguzi 2015 chadema wamekuwa na siasa za CHUKI dhidi ya magufuli na nchi yao kiasi kuwafanya waione Kenya ni bora sana kuliko Tanzania. Leo mwanachadema humkut akipiga kelele zzt za mauaji ya waandamanaji huko Kenya. Wao wanaona ni HAKI kisa wanaouawa ni wafuas wa Rafiki wa Magufuli. Tuna UPINZANI WA KIPUMBAVU SANA na cjui ka nchi zingine za Africa kuna UPINZANI WA KIPUMBAVU kama huu wa Tanzania .
Duh! nilifikiri utasema Raila sio rafiki wa Magufuli, nilifikiri utasema Raila hayupo Tanzania, kama yote hayo unayakubali then povu la nini.
 
Magufuli jana si alikua anaongoza kikao cha ccm kutwa nzima?
 
Taarifa hii sio sahihi yawezekana imepikwa
Raila Odinga flew to Zanzibar on secret mission hours before Supreme Court upheld Uhuru's win; details
Author: Douglas Baya

UPDATED: 14 HOURS AGO

Category: Politics, Local News, Kenya Elections 2017

- NASA chief principal Raila Odinga is in Zanzibar for undisclosed mission

- The opposition leader flew to Zanzibar on Sunday,November 19,just hours before the Supreme Court upheld Uhuru's win

- It is not yet clear when Raila Odinga will be back in the country ,but NASA assured its supporters that it will issue a directive in five days

Opposition leader Raila Odinga left the country for Zanzibar just hours beforethe Supreme Court upheld Uhuru Kenyatta's win in the October 26,fresh election,TUKO.co.ke has learnt.

The National Super Alliance chief principal left Kenya on Sunday,November 19,night for Zanzibar,where he is said to have gone on an undisclosed mission.

Raila's mysterious trip to Zanzibar was first made public by Raila Odinga's longtime adviser,Salim Lone who also works for the Orange Democratic Movement(ODM) in the same capacity.
 
Urafiki wa Raila na Pombe umeanza zaidi ya miaka 10 iliyopita,msimchagulie Rais marafiki.

Asitumie pesa za walipa kodi tu kunogesha urafiki wake, hakuna anayemchagulia watu wanataka pesa za walipa kodi ziwafae walipa kodi na sio ushkaji.
 
Unafaidika vipi kulazimisha kuwa Raila kaja Dar kwa magufuli na kupost picha za zaman?Tufanye kaja na kaenda kumpokea Airport,Niambie urafiki wa raila na magufuli umeanza lini?Kipind odinga ni wazir mkuu ni kipind magufuli ni wazir na ndo kipind magufuli na chadema kwa ujumla ni marafik wa odinga. Na ukiangalia magufuli alikua CCM lkn odinga ODM chama pinzani na ilitegemewa viongoz wa CCM wawe karibu sana na upande wa Kenyata lkn sio odinga. Lkn kutokana urafiki wa magufuli na odinga sio wa kisiasa ndo maana tuliona magufuli ni Rafiki wa odinga ambaye ni Rafiki wa chama chake pinzani. Na hatukuona CCM ikimuonya magufuli kushirikiana na odinga kati odinga ni Rafiki mkubwa wa mahasimu wao kisiasa.

Odinga na magufuli wanaurafiki wa kifamilia na kamwe urafiki huu hauwez kukoma kisa magufuli kawa Rais. Odinga alienda chato kumtembelea chato magufuli baada ya kushinda urais kama Rafiki yake na hata akija Dar saiz atakuja kama Rafiki yake na hawez pokelewa kiofisi. Hamuwez kupanga urafiki wa odinga na magufuli uweje. Najua chadema wako kwenye propaganda chafu za kujifariji kisiasa baada ya kupambana na magufuli kushindwa,saiz wamehamia Kenya. Kila linalofanyika Kenya wao huwa wa kwanza kutoa maoni mazur kuliko hata wakenya wenyewe dhidi ya nchi yao.Toka kuisha uchaguzi 2015 chadema wamekuwa na siasa za CHUKI dhidi ya magufuli na nchi yao kiasi kuwafanya waione Kenya ni bora sana kuliko Tanzania. Leo mwanachadema humkut akipiga kelele zzt za mauaji ya waandamanaji huko Kenya. Wao wanaona ni HAKI kisa wanaouawa ni wafuas wa Rafiki wa Magufuli. Tuna UPINZANI WA KIPUMBAVU SANA na cjui ka nchi zingine za Africa kuna UPINZANI WA KIPUMBAVU kama huu wa Tanzania .

Nafikiri chadema wako hivyo baada ya kudhurumiwa ama kuibiwa kura zao
 
Back
Top Bottom