Raila Odinga yuko nchini kumtembelea rais John Pombe Magufuli

Raila Odinga yuko nchini kumtembelea rais John Pombe Magufuli

sijaona palipoandikwa yupo na magufuli zaidi ni habari kuwa yupo zanzibar
 
Hapo ndipo mambo ya huyu jamaa yanaponishinda. Rafiki yako asiye na nafasi kama yako anakuja Nchini unaenda kumpokea kama kiongozi wa Nchi? Kama hawatokuwa chanzo cha kuvunja EAC, Sisi yetu macho na masikio.
 
Wewe ni jinsia ya kike?
Kuna Tatizo gani Magufuli kutembelewa na Raila Odinga alieshindwa na Uhuru Kenyatta?
Tena Mahakama ndo imesema kashindwa, na Raila Odinga ndo mmoja wa waasisi wa Mahakama hiyo!

Uchaguzi Kenya umekwisha na maisha lazima yaende
Anachochea vijana wasiojitambuwa wanauwawa yeye anakuja Darisalama kunywa supu ya pweza magogoni.
 
Hii tabia ya kuchaguana marafiki inatoka wapi? Mbona nyie hamchaguliwi rafiki na yeyote?
 
Naomba usiku na mchana walianzishe manyang'au wauchukue mlima, wachukue na ngorongoro.
VIPI WEWE UMEWAHI KUONA VITAC LIVE RISASI IKAKUPITIA HATA UMBALI WACFUTI SITA IKAKUKOSA UNGESEMA MENGINE SIYO HAYO LA SIVO WEWE ALSHABAB. KINGINE WOTE TUKUBALIANE U4AFIKI WAO USIWE NI MPAKA WAWE MARAIS AU MAWAZIRI. HIVO TUWAACHE NA TUSIFIKIRIE MAMBO MABAYA. JE UKIWA NA HUZUNI SI UNAENDA KWA RAFIKI YAKO? MBONA NI UBINADAMU?
 
VIPI WEWE UMEWAHI KUONA VITAC LIVE RISASI IKAKUPITIA HATA UMBALI WACFUTI SITA IKAKUKOSA UNGESEMA MENGINE SIYO HAYO LA SIVO WEWE ALSHABAB. KINGINE WOTE TUKUBALIANE U4AFIKI WAO USIWE NI MPAKA WAWE MARAIS AU MAWAZIRI. HIVO TUWAACHE NA TUSIFIKIRIE MAMBO MABAYA. JE UKIWA NA HUZUNI SI UNAENDA KWA RAFIKI YAKO? MBONA NI UBINADAMU?

Lissu Walimpelekea zaidi ya 30!! So sad indeed

Kikinuka watajua raha ya kuwasaliti wenye nchi. Tutamuunga mkono Kenyata.

Kagame, mu7, Nkurunziza, Magufail, Raila what a combination!!
 
Hivi leo huenda hatujui kama tungali tunaishi Tanzania au tunaishi nchi nyingine tofauti na Tanzania tuliyoijua.
Unafiki unazidi kutamalaki
 
Back
Top Bottom