Roger Sterling
JF-Expert Member
- May 10, 2015
- 13,010
- 23,656
Kila naposoma kichwa cha habari cha hii mada, zinakuja nasty ideas tu kichwani. My mind so helpless in the gutter, man.
Huku pwani huku
Hapa itakuwa Tanga🙂na kipepeo cha kumpepea bwana haaahaahaaa...![]()
hahahaahaaaaaaaaaaaaa weka nati hizo akili zakoKila naposoma kichwa cha habari cha hii mada, zinakuja nasty ideas tu kichwani. My mind so helpless in the gutter, man.
Ila hutaki kunipa nile?!Tupo sana tunaojua kupika
cc: Nyani NgabuHapa itakuwa Tanga🙂
Rangi zipo nyingi chaguo lako tu.hatari sana! tena kuna za rangi ya pink pink hv
Kwahiyo weye wala kilichopikwa na wanaume eti?Ungewafundisha kupika kwanza,wanawake wengi hawajui kupika. Ndio uje kuwalelekeza jinsi ya kukitenga mezani.
Umejuaje!!?![]()
Hapa ni mboka Manyema
Mmh!!Ila hutaki kunipa nile?!
nimezungumzia hotpot jamani kule sasa haya makawa yamefuata nini tena au ndo utamaduni wenuIla hutaki kunipa nile?!
Safi sana.
Nn sasa?!...naomba chakula miezi kibaoMmh!!
Makawa yana umuhimunimezungumzia hotpot jamani kule sasa haya makawa yamefuata nini tena au ndo utamaduni wenu
yaani siku hizi hizi smartiphone zimekuwa balaa kabisa hawana muda na maandalizi ya waume zao wamekalia simu kuanzia asubuhi hadi majogoo yaani simu zimekuwa majanga sana zinaharibu na zinajenga pia ila shidaNatamani ningekuwa mzee wa zamani nafikiri ningeyapata yte hayo..wanawake wa siku ni wachache wanaojitambua wengi wanachokithamin ni simu zao tu
nitajie umuhimu na faida 2 za makawa?Makawa yana umuhimu
Hata hao mabinti nao wanatamani wangezaliwa zamani!Natamani ningekuwa mzee wa zamani nafikiri ningeyapata yte hayo..wanawake wa siku ni wachache wanaojitambua wengi wanachokithamin ni simu zao tu
Kweli kabisa utakuta nyumba nyingi zenye migogoro chanzo huwa ni simu.tu yaan mwanamke yupo radhi kufanya kitu kwa kulipualipua ilimradi asipitwe na yanayoendelea kwenye mtandao ndo maana utakuta vitu kma hivyo hawazingatii.. na sisi wanaume utakuta unaishia kumwangalia tu moyon unajisemea mengi ukisema uongee umeshaanzisha mzozo tayariyaani siku hizi hizi smartiphone zimekuwa balaa kabisa hawana muda na maandalizi ya waume zao wamekalia simu kuanzia asubuhi hadi majogoo yaani simu zimekuwa majanga sana zinaharibu na zinajenga pia ila shida