Raha ya Chakula cha mwenzi kiwe wazi

Raha ya Chakula cha mwenzi kiwe wazi

Kweli kabisa utakuta nyumba nyingi zenye migogoro chanzo huwa ni simu.tu yaan mwanamke yupo radhi kufanya kitu kwa kulipualipua ilimradi asipitwe na yanayoendelea kwenye mtandao ndo maana utakuta vitu kma hivyo hawazingatii.. na sisi wanaume utakuta unaishia kumwangalia tu moyon unajisemea mengi ukisema uongee umeshaanzisha mzozo tayari
kabisa best yaani hiizi simu zimekatazwa watu wasitumie ingekuwa bora kabisa hasa hiizi smati maana ziile simu za tochi zilikuwa hazinaga mambo haya
 
Natamani ningekuwa mzee wa zamani nafikiri ningeyapata yte hayo..wanawake wa siku ni wachache wanaojitambua wengi wanachokithamin ni simu zao tu
Na wanaume wa siku hizi nao wanafanana na wanawake wa siku hizi. Wapo wanawake wengi tu bado hawatumii mitandao lkn hamuwati mnawaona washamba [emoji3] [emoji3] [emoji3]
 
na harufu sasa. wakumbushe chakula kiwe na harufu yake ya asili kabisaaaaaa.huu uzungu wa viungo viiingi hadi unakua hujui unakula chakula gani unakata stimu kabisa.
kiandaliwe kwa usafi lakini jamani harufu yake ya asili tafadhali...iwepo!
 
Kikifunikwa napo kina raha yake bwana, cha msingi ni kuzingatia usafi, alafu unamnawisha then mnasali kisha unafunua anakutana na harufu taaamu, then unampakulia vizuuri maana unajua size yake, then mnakaa mnakula.

Kama unataka kionekane basi kuna bakuli nzurii ambazo ni transparent na zina mifuniko transparent pia. Chakula kinaonekana muruaaa.

[emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]
wife material
 
Back
Top Bottom