Nokia83
JF-Expert Member
- Jan 16, 2014
- 24,636
- 44,389
Ntakuonjesha kula na mwikoHaya bwana...
Ntakuonjesha kula na mwikoHaya bwana...
Kazi kweliiiMkuu sio chakula hicho unachosemea, huyu dada amemaanisha chakula cha faida
lol,mzima? umepotea ulikua wapi sijakusikia mda mwingi nani kakuficha?Mrembo,wewe nakuaminia mamii,maana mausafi yako ni ya kdigitali,tena hii mada haikuhusu wewe.
Nipo bwana sema we hunionihahahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa shosti nawe upo umepotea sana au wasapu zimewakimbiza watu huku
Ilo ni tatizo la malezi utakuta mtu kalelewa ajawahi kutumwa hata nichemshie chai dada anafanya kila kitu lazima asijue. Mtu anachemsha chai km dawa majani tu ht ka mchachai kakuvutia chai noo uwiii tuwafundishe watoto wetu kazi tunawalemaza unakuta mtu anaolewa anajua kuchemsha maji tu tea bags ziko mezani kila kitu anafanya dada.. Namshukuru sana mama yangu na shangazi yangu. Nisinge jua kitu km sio wao.Nliona wananitesa ila sa hv naona faida yakeUmeonaee yani kuna wanawake hawajui kabisa kupika, omba asikupikie ugali wa dona ni kama uji.
Kweli kabisa mkuu unakula samaki ananukia kuku mweena harufu sasa. wakumbushe chakula kiwe na harufu yake ya asili kabisaaaaaa.huu uzungu wa viungo viiingi hadi unakua hujui unakula chakula gani unakata stimu kabisa.
kiandaliwe kwa usafi lakini jamani harufu yake ya asili tafadhali...iwepo!
Hahaha Uko na Sweet Mangi???Hahaaaaa! Mkuu umefuata mahaba Tanga? Safi kila mtu na chaguo lake wacha mm niendelee na huyu Manka najua tutafika mbali kipesa.
mke mweza ndiyo maana hapendi kuja kwako tena h ah ahaha napika machalari acha kabisaMjini msingi kiuno mengine mbwembwe tu[emoji125]
Hahahaa we mpikie tu mi napika vinginemke mweza ndiyo maana hapendi kuja kwako tena h ah ahaha napika machalari acha kabisa
ha ha haha sawa mke mwenza sasa naenda ongeza mabuli nyeupe safi na inamfuniko na naenda nunua ta ya nyekundu tunakula kwenye kigiza kidogo lazima uachike mwaka huuHahahaa we mpikie tu mi napika vingine
[emoji23] [emoji23] wewee mahaba na manka wapi na wapi. Utaigiza siku mbili tu siku ya tatu chali...yana wenyewe hayoha ha haha sawa mke mwenza sasa naenda ongeza mabuli nyeupe safi na inamfuniko na naenda nunua ta ya nyekundu tunakula kwenye kigiza kidogo lazima uachike mwaka huu
Sweet Manka kanishika pabaya mda si mrefu ntatangaza nia hapa.Hahaha Uko na Sweet Mangi???
Hata mimi nimewaza kama wewe...labda ni sisi wawili tu!!Kila naposoma kichwa cha habari cha hii mada, zinakuja nasty ideas tu kichwani. My mind so helpless in the gutter, man.
mbona mnatafsiri vibaya mada yangu jamani kwani nimezungumzia mwiko mm hapo juu mnaatoka nje ya uzi wakuu banaNtakuonjesha kula na mwiko
iina maana hamjaelewa nini hapo kwenye kichwa cha habari wakuu mbona kimekaa vyemaHata mimi nimewaza kama wewe...labda ni sisi wawili tu!!
Mimi namtaka wa hivyo sasaNa wanaume wa siku hizi nao wanafanana na wanawake wa siku hizi. Wapo wanawake wengi tu bado hawatumii mitandao lkn hamuwati mnawaona washamba [emoji3] [emoji3] [emoji3]
Nasubiri comment yako fundi wa mahabammmmmmmmh,Ahsante ...
lol...Nasubiri comment yako fundi wa mahaba