Radio Free Africa mnatulaza macho | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Radio Free Africa mnatulaza macho

Discussion in 'Celebrities Forum' started by rosemarie, Jun 23, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,743
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    kitendo cha nyie kuwa na ratiba ya vipindi muhimu usiku mnatulaza macho!!!!
    jumapili mtangazaji alisema mnapitia mawazo ya wana jf,
    naomba msome mawazo yangu hapa,

    jumanne kipindi cha uliza ujibiwe
    jumatano dk wa mapenzi
    alihamis za kale ni dhahabu.

    naomba mpange vipindi vyenu mapema kidogo,mnatulaza macho!!!!!!!!!
    lakini hongereni sana!!!!!!!
     
  2. YanguHaki

    YanguHaki Senior Member

    #2
    Jun 24, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ingekuwa vema kama ungewatumia mail juu ya hili! Hata hivyo the issue is too personal.
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,103
    Likes Received: 3,867
    Trophy Points: 280
    nimepita hapa
     
  4. senator

    senator JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hapo sina ujanja mie nikipata porojo za Somboko na wadau wengine nalala murua kabisa!!
     
  5. M

    Masuke JF-Expert Member

    #5
    Jun 24, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 145
    Kipindi cha Alhamis kumbe tuko wengi.
     
  6. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #6
    Jun 24, 2011
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,257
    Likes Received: 853
    Trophy Points: 280
    Unamaanisha kipindi cha Salamu za Milenia cha Wambura Mtani?
     
  7. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2011
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 613
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    kipindi kisichonichosha....
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Jun 27, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,040
    Likes Received: 3,798
    Trophy Points: 280
    Ila hawa jamaa ni kiboko, unaweza kushtuka usiku na wasikilizaji wanapiga simu za salamu saa tisa usiku!
     
  9. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,435
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 280
    Mkuu nina wasiwasi watakuwa ni hawa watu wa ungo. lol

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #10
    Jun 27, 2011
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Walah jamaa huwa wako busy ni balaa
     
  11. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #11
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Yupo wapi Jacob Usungu, Wambura anapaka tope kipindi...Usungu alikuwa mashine nyingine kabisa
     
Loading...