Mkuu nimeyasema haya kama tahadhali - hawa jamaa wana mbinu nyingi sana ya kutaka kuchota akili wananchi na Serikali yetu - wasitumie umaskini wetu kutuzuga!! We mtu anakwambia atajenga viwanda vitatu kwa mpigo kwa ajili ya ku process sukari na sisi tunamkubalia tu bila ya kuhoji maswali magumu - viwanda vya Sukari sio kama viwanda vya kujaza soda kwenye chupa ambavyo inahitaji tu kuchanganya CocaCola concentrates, maji,carbon dioxide na ku bottle mchanganyiko huo, watu ambao hawajui what it takes kujenga kiwanda, kuweka mitambo lukuki, kulima mashamba ya miwa kwa kutumia mbegu maalumu za miwa zinazo uzwa kwa bei mbaya, madawa ya kuzuia wadudu na virus mambo chungu mzima - wasio jua vizuri masuala ya Sugar Industry ndio wanaweza kudanganyika kirahisi!! Alafu anajitokeza mtu kumzuga Rais eti anaweza kujenga viwanda vitatu kwa mpigo - angesema kujenga viwanja vya mpira tungemuelewa.
Mambo mengine ukiyafikiria sana utashangaa, mtu anakuja hapa anasema eti anaweza kujenge kiwanda kwa mtaji wa $10million - kiwanda gani hicho? labda miniplant kama cha Manyara au viwanda vilivyo wahi kutumika/second hand kutoka huko India - simsemi vibaya lakini aache kuzuga watu.