Propaganda za wapinzani zimepungua JF


M

Masaka

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
437
Likes
0
Points
0
M

Masaka

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
437 0 0
Naona sasa watoa propaganda wa chadema na wapinzani wengine wametulia na kupunguza propaganda zao hapa jf. Inaonekana members wenye kazi ya propaganda na uzushi wameishiwa. kazi inayofanywa na ccm wakiongozwa na kamanda wao Kikwete imeonekana kushika kasi hasa baada ya bajeti mpya kutoka na sasa watu hawana cha kusema.

Wabunge wa ccm wameanza kushughulikia matatizo kidogokidogo ndani ya chama na sasa mambo yamekuwa safi na yanategemewa kuwa safi zaidi kwenye hili bunge.

Watoa propaganda nao wameanza kujichimbia na wengine hata hawatokezi tena hapa. Balance hii ambayo wengine tumekuwa tunaiomba hapa naona sasa imepatikana na kadri Kikwete anavyoendelea kufanya kazi nzuri ya kuleta maendeleo ya nchi basi mengi mazuri yatakuja.

kidumu chama cha mapinduzi.
 
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
3,741
Likes
40
Points
145
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
3,741 40 145
Kazi gani ya Kikwete? Wizi na procastination?

Bajeti gani? Huko kufanyia mchezo wa kuigiza msaada unakuita bajeti?
 
tgeofrey

tgeofrey

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
533
Likes
1
Points
35
Age
43
tgeofrey

tgeofrey

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
533 1 35
ni ujinga kutegemea watu waharibu ili utoe umbeya unatakiwa uombe mabaya yasifanyike.

Tumaini
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,545
Likes
117,590
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,545 117,590 280
Naona sasa watoa propaganda wa chadema na wapinzani wengine wametulia na kupunguza propaganda zao hapa jf. Inaonekana members wenye kazi ya propaganda na uzushi wameishiwa. kazi inayofanywa na ccm wakiongozwa na kamanda wao Kikwete imeonekana kushika kasi hasa baada ya bajeti mpya kutoka na sasa watu hawana cha kusema.

Wabunge wa ccm wameanza kushughulikia matatizo kidogokidogo ndani ya chama na sasa mambo yamekuwa safi na yanategemewa kuwa safi zaidi kwenye hili bunge.

Watoa propaganda nao wameanza kujichimbia na wengine hata hawatokezi tena hapa. Balance hii ambayo wengine tumekuwa tunaiomba hapa naona sasa imepatikana na kadri Kikwete anavyoendelea kufanya kazi nzuri ya kuleta maendeleo ya nchi basi mengi mazuri yatakuja.

kidumu chama cha mapinduzi.
Achana na dhana potofu! Wanachama wa CHADEMA hapa ni wachache mno! Wengi tuna mapenzi na nchi yetu na kuhuzunishwa na mwelekeo wake ambao kila kukicha maisha yanazidi kuwa magumu kwa Watanzania walio wengi wakati mafisadi wachache wanakuwa matajiri wa kupindukia kwa kuiba rasilimali za Watanzania na makusanyo yao ya kodi na kisha kujijengea majumba ya kifahari ndani na nje ya nchi na kununua magari ya kifahari.

Hivi ni wanachama wangapi unaowafahamu hapa JF ambao pia wana uanachama wa CHADEMA? Acha kubwabwaja kaka!! kama huna la kusema bora ukae kimya kuliko kuja na dhana potofu. Watanzania tuna haki ya kukilaumu chama kilicho madarakani na hata vyama vya upinzani na hapa JF yote hayo yanafanyika, siyo lazima tuwe wanachama wa chadema ili kukiromea chama cha mafisadi.

Usiwe unabwabwaja kama Kasuku kwa kupewa mistari ya kuandika hapa JF na wewe kuiandika kama ulivyopewa bila kuhoji chochote. Jifunze tabia ya kuchanganua mambo na kujiuliza maswali kabla ya kuimba kama kasuku.
 
Kuhani

Kuhani

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2008
Messages
2,945
Likes
12
Points
135
Kuhani

Kuhani

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2008
2,945 12 135
Naona sasa watoa propaganda wa chadema na wapinzani wengine wametulia na kupunguza propaganda zao hapa jf. Inaonekana members wenye kazi ya propaganda na uzushi wameishiwa. kazi inayofanywa na ccm wakiongozwa na kamanda wao Kikwete imeonekana kushika kasi hasa baada ya bajeti mpya kutoka na sasa watu hawana cha kusema.

Wabunge wa ccm wameanza kushughulikia matatizo kidogokidogo ndani ya chama na sasa mambo yamekuwa safi na yanategemewa kuwa safi zaidi kwenye hili bunge.

Watoa propaganda nao wameanza kujichimbia na wengine hata hawatokezi tena hapa. Balance hii ambayo wengine tumekuwa tunaiomba hapa naona sasa imepatikana na kadri Kikwete anavyoendelea kufanya kazi nzuri ya kuleta maendeleo ya nchi basi mengi mazuri yatakuja.

kidumu chama cha mapinduzi.
Ulichokisema hapo hakina mantiki!

Kama unasema vilio vya vya upinzani vimepungua kwa sababu CCM na Kikwete wameanza kufanya kazi, ina maana waliyokuwa wanayasema hayakuwa propaganda. Na hapo hapo ina maana unakubali CCM na Kikwete walikuwa wachovu. Unaona usivyo make sense? Watu wengine vipi jamani?
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
duh ! mod kaamua kuifanyia MBOWEISM hii thread !! ukiona kitu ambacho ni kizuri kwa serikali na watu wakaanza kukiponda na thread ikahamishwa ili wapinzani wasione jema lolote, hiyo huitwa MBOWEISM !!
 
M

Masaka

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
437
Likes
0
Points
0
M

Masaka

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
437 0 0
Achana na dhana potofu! Wanachama wa CHADEMA hapa ni wachache mno! Wengi tuna mapenzi na nchi yetu na kuhuzunishwa na mwelekeo wake ambao kila kukicha maisha yanazidi kuwa magumu kwa Watanzania walio wengi wakati mafisadi wachache wanakuwa matajiri wa kupindukia kwa kuiba rasilimali za Watanzania na makusanyo yao ya kodi na kisha kujijengea majumba ya kifahari ndani na nje ya nchi na kununua magari ya kifahari.

Hivi ni wanachama wangapi unaowafahamu hapa JF ambao pia wana uanachama wa CHADEMA? Acha kubwabwaja kaka!! kama huna la kusema bora ukae kimya kuliko kuja na dhana potofu. Watanzania tuna haki ya kukilaumu chama kilicho madarakani na hata vyama vya upinzani na hapa JF yote hayo yanafanyika, siyo lazima tuwe wanachama wa chadema ili kukiromea chama cha mafisadi.

Usiwe unabwabwaja kama Kasuku kwa kupewa mistari ya kuandika hapa JF na wewe kuiandika kama ulivyopewa bila kuhoji chochote. Jifunze tabia ya kuchanganua mambo na kujiuliza maswali kabla ya kuimba kama kasuku.
Mhh, kwa kweli sijui kama ni wanachama wa chadema ni wachache hapa JF na kama hili ni kweli basi nafurahi sana kujua kuwa wana chadema hapa JF ni wachache sana. Ni vizuri pia lakini kujua kuwa wana ccm tumeongezeka hapa na balance imepatikana.

Tujenge nchi sasa na tuache majungu.
 
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
3,741
Likes
40
Points
145
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
3,741 40 145
Naona tuna Crusaders hapa.
 

Forum statistics

Threads 1,237,521
Members 475,533
Posts 29,291,783