Profesa mwandosya akana kufa....

  • Thread starter Rayz of Diamond
  • Start date

Rayz of Diamond

Rayz of Diamond

Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
77
Likes
0
Points
0
Rayz of Diamond

Rayz of Diamond

Member
Joined Oct 27, 2010
77 0 0
Nimefuatilia MAHOJIANO LIVE RADIO 1/ITV NA MWANDOSYA mda si mrefu walikuwa wanaongea nae (Profesa Mark Mwandosya) kwa njia ya Simu anasema anaendelea vizuri tofauti na hali aliyokuwa nayo wakati anapelekwa huko India na bado yupo Hospitali....anaamini atarudi nyumbani TZ mda si mrefu...waliozusha leo kuwa amekufa si kweli....baso yupo Hospitali kutokana na ushauri wa Madkari lakini hali yake si mbaya kwa sasa..
 
Rayz of Diamond

Rayz of Diamond

Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
77
Likes
0
Points
0
Rayz of Diamond

Rayz of Diamond

Member
Joined Oct 27, 2010
77 0 0
Amesema kuwa kuwathibitishia WaTZ kwamba yupo ok, leo amesoma Kitabu chenye zaidi ya Kurasa 100!!!
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
589
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 589 280
And do we still need him to be our waziri. Kwa nini muda wote asiwe ameshastep down mtu mwingine ateuliwe kuwa waziri mahali pake. Maamuzi ya kiwizara anayafanyia akiwa kitandani
Na still analipwa mshahara kama waziri wakati hana utendaji
Najua yupo naibu na katibu wa wizara ila kama waziri nafasi yake na kiti bado kipo na analipwa mshahara na marupurupu hata kama ni nusu mshahara kwa kazi ambazo hajafanya
 
Msarendo

Msarendo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2011
Messages
9,496
Likes
3,751
Points
280
Msarendo

Msarendo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2011
9,496 3,751 280
Pole sana Prof!
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
19,121
Likes
4,998
Points
280
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
19,121 4,998 280
Nimefuatilia MAHOJIANO LIVE RADIO 1/ITV NA MWANDOSYA mda si mrefu walikuwa wanaongea nae (Profesa Mark Mwandosya) kwa njia ya Simu anasema anaendelea vizuri tofauti na hali aliyokuwa nayo wakati anapelekwa huko India na bado yupo Hospitali....anaamini atarudi nyumbani TZ mda si mrefu...waliozusha leo kuwa amekufa si kweli....baso yupo Hospitali kutokana na ushauri wa Madkari lakini hali yake si mbaya kwa sasa..
Amekana kufa?Ina maana unaweza kufa na wakati huo huo bado ukawa mzima ili ukane kuwa hujafa?Hii lugha yetu bana!Ni heri tu ungesema "Mwandosya ni mzima" Halafu maybe "Azungumza na ITV kwa simu akiwa hospitali." Otherwise unaposema amekana kufa,basi inaonekana kama vile kifo na uzima vinaweza ku coexist at the same time on the same person.Something that is next to impossible.
 
COMPLICATOR2011

COMPLICATOR2011

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2011
Messages
255
Likes
6
Points
33
COMPLICATOR2011

COMPLICATOR2011

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2011
255 6 33
Kwani hatakufaa? Will he survive 4reva?
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,418
Likes
38,601
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,418 38,601 280
Long live Mwandosya
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,181
Likes
113
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,181 113 160
Duuuuh bongo bana full uzushi. Mwandosya kumzushia kuna faida gani wakati yupo mzima jamani!
 
mwaJ

mwaJ

Tanzanite Member
Joined
Sep 27, 2007
Messages
4,076
Likes
14
Points
135
mwaJ

mwaJ

Tanzanite Member
Joined Sep 27, 2007
4,076 14 135
Mleta mada umenichekesha eti "... akana kifo". Mtu akifa hawezizuka na kukana kifo!
 
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
1,566
Likes
10
Points
135
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
1,566 10 135
Wapiganaji wote kutoka Mbeya halizao kiafya si nzuri inaonekana kuna jambo hapo! Nakutakia Afya njema Prof. Mwandosya na Dr Mwakyembe mpate nafuu mapema mrudi kuendeleza ujenzi wa taifa hili Changa!!!(lenye nusu karne)
 
G

geophysics

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
905
Likes
2
Points
35
G

geophysics

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
905 2 35
And do we still need him to be our waziri. Kwa nini muda wote asiwe ameshastep down mtu mwingine ateuliwe kuwa waziri mahali pake. Maamuzi ya kiwizara anayafanyia akiwa kitandani
Na still analipwa mshahara kama waziri wakati hana utendaji
Najua yupo naibu na katibu wa wizara ila kama waziri nafasi yake na kiti bado kipo na analipwa mshahara na marupurupu hata kama ni nusu mshahara kwa kazi ambazo hajafanya
Hatuombi afe mzee wetu Mwandosya..tunachoomba atwambie kiti cha Ubunge ameachia kutokana na afya yake ili tuingie kazini kupambana maana sasa hivi kila kinachoodoka CCM lazima wajue kuwa kazi wanayo ni lelemama kama enzi zile.....
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Anaumwa na uwaziri wake.
 
Kabembe

Kabembe

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2009
Messages
2,457
Likes
1,232
Points
280
Kabembe

Kabembe

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2009
2,457 1,232 280
And do we still need him to be our waziri. Kwa nini muda wote asiwe ameshastep down mtu mwingine ateuliwe kuwa waziri mahali pake. Maamuzi ya kiwizara anayafanyia akiwa kitandani
Na still analipwa mshahara kama waziri wakati hana utendaji
Najua yupo naibu na katibu wa wizara ila kama waziri nafasi yake na kiti bado kipo na analipwa mshahara na marupurupu hata kama ni nusu mshahara kwa kazi ambazo hajafanya
Mr Rocky your just piece of shit,sheria za ajira na utaratibu wa kiserikali he deserve to be taken care off,kama mtunza ofisi anatibiwa na mwajiri wake seuse waziri!
 
Tutafika

Tutafika

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2009
Messages
1,416
Likes
121
Points
160
Tutafika

Tutafika

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2009
1,416 121 160
And do we still need him to be our waziri. Kwa nini muda wote asiwe ameshastep down mtu mwingine ateuliwe kuwa waziri mahali pake. Maamuzi ya kiwizara anayafanyia akiwa kitandani
Na still analipwa mshahara kama waziri wakati hana utendaji
Najua yupo naibu na katibu wa wizara ila kama waziri nafasi yake na kiti bado kipo na analipwa mshahara na marupurupu hata kama ni nusu mshahara kwa kazi ambazo hajafanya
Hapo unapotoka, unataka mtu akiugua afukuzwe kazi?, asilipwe mshahara?, mbona hata hao ambao hawaumwi hawafanyi kazi wanashinda hewani kama popo na wanalipwa?,

Ku-Stepdown ni sawa kama atashauriwa na madaktari kuwa hawezi kuendelea na majukumu kwa ufanisi, kuna utaratibu wake!,

Tunawajali wagonjwa, ndio maana hata hao wanaoanguka majukwaani bado tunawapa muda wa kutumika! (kwa maslahi ya nani.. usiniulize)
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Amenifurahisha aliposema kuwa wanaomwombea kifo watashindwa zidi ya wale wanaomwombea uhai
Na akamalizia iyo njia ni ya kila mtu very busarafull manake angekuwa mwengine angeanza kuwaka akina nani wananiombea kifo na kufungua kesi pia
 
Mwanajamii

Mwanajamii

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2008
Messages
7,080
Likes
18
Points
0
Mwanajamii

Mwanajamii

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2008
7,080 18 0
And do we still need him to be our waziri. Kwa nini muda wote asiwe ameshastep down mtu mwingine ateuliwe kuwa waziri mahali pake. Maamuzi ya kiwizara anayafanyia akiwa kitandani
Na still analipwa mshahara kama waziri wakati hana utendaji
Najua yupo naibu na katibu wa wizara ila kama waziri nafasi yake na kiti bado kipo na analipwa mshahara na marupurupu hata kama ni nusu mshahara kwa kazi ambazo hajafanya
kwa hiyo wewe unamthamini mtu akiwa mzima,akipata matatizo hususan ya afya ndo hakufai tena??acha izo si vizuri.
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
23
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 23 0
TZ bado ujinga unatusumbua wa kujadili internal affair ya watu wakati hujui jioni utakula nini
 
Caroline Danzi

Caroline Danzi

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2008
Messages
3,613
Likes
59
Points
145
Caroline Danzi

Caroline Danzi

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2008
3,613 59 145
Amesema atakaka kuingia kwenye kinyang'nyiro sasa afanyeje? lol
 
T

takeurabu

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2011
Messages
255
Likes
1
Points
0
T

takeurabu

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2011
255 1 0
And do we still need him to be our waziri. Kwa nini muda wote asiwe ameshastep down mtu mwingine ateuliwe kuwa waziri mahali pake. Maamuzi ya kiwizara anayafanyia akiwa kitandani
Na still analipwa mshahara kama waziri wakati hana utendaji
Najua yupo naibu na katibu wa wizara ila kama waziri nafasi yake na kiti bado kipo na analipwa mshahara na marupurupu hata kama ni nusu mshahara kwa kazi ambazo hajafanya
nchi hii inaendeshwa katika missingi ya utawala bora inayofuata sheria, kanuni na taratibu za utumishi wa umma na sio kufuata akili zako wewe ambazo hazikutoshi. nenda kasome standing order utaelewa vizuri. kila mtumishi wa umma ana haki zake, MW Atatakiwa kujiuzulu under medical background pale tu madaktari watakapothibitisha kuwa ugonjwa aliyonao hawezi kupona au hata kama akipona athari za ugonjwa zitamfanya ashindwe kuyamuda majukumu yake!
 

Forum statistics

Threads 1,238,902
Members 476,226
Posts 29,336,151