Profesa Kabudi from Hero to Zero, Mbwembwe zote kwisha

Profesa Kabudi from Hero to Zero, Mbwembwe zote kwisha

Hakika ujinga wa uzeen lazma utakufa nao tu,pole sana
Chuki zimekujaa umeshindwa hata kueleweka ulichokuwa unataka kuandika,Kabudi ni akili kubwa,ndivyo alivyo na atabaki kuwa hivyo,hata kama ana mapungufu yake sio kwa uwozo huu ulioandika hapa,kama angekuwa wa hovyo hivyo unafyotaka kutuaminisha mama asingempeleka pale Ikulu,anajuwa umuhimu wake kwenye nchi hii,labda kama hujui ikulu ni mahali pa namna gani katika nchi,na kama ni swala la uchawa hata sasa hivi wapo chawa kwa utawala uliopo,that is politics,people are swinging to the rythm...
 
Hiv zile Noah zetu ziko wap alizotuahidi na lile iblis????
Wewe ulitaka awe nani?ndio yeye aliyeongoza majadiliano na kufikia muafaka kwa mafanikio makubwa ya kihistoria, unafikiri kwa akili yako ilivyo ndogo unaona kama jambo lile linaweza kyfanywa n yeyote.
 
Hakika ujinga wa uzeen lazma utakufa nao tu pole sana
Acha utoto wewe! Yaani unaanzisha thread kupost upuuzi kama huu?

Madaraka ni kuachiana kwa hiyo mtu akiondoka madarakani haimaanishi kwamba ana matatizo mapungufu au hafai. Huyu alikuwa ni mteule kwa hiyo hakuna la ajabu kama mamlaka ya kuteua ikibadilika ikamuacha. Ni kwamba mamlaka ya uteuzi ya sasa hivi imeona kuwa haiwezi kufanya kazi na Prof. Kabudi, sio kwamba hafai.

Kuna tofauti kubwa ya kielimu kati ya mamlaka ya uteuzi iliyopita na ya sasa. Mamlaka iliyopita ilikuwa ni PhD tena ya kemia (yaani shule ngumu ya kibabe, kwa hiyo kile kilikuwa ni kichwa kingine). Ukiangalia utagundua kuwa mamlaka ile ilipenda sana kuteua watu wenye PhD kama yenyewe ilivyokuwa, maana ndege wafananao huruka pamoja.

Profesa yuko vizuri.

Kama humfahamu msikilize hapa:



na hapa:

 
Binafsi nawadharau sana wagogo nikitumia methodology sample ya Ndugai na huyu Kabudi, hawa ni wagogo na ni watu wa hovyo sana kuwahi kutokea Tanzania


Wagogo wenye akili timamu mnisamehe, maana wale wote wanaopaswa kuwa role model wenu no watu wa hovyo kabisa, hapo hujamjumuisha Kibajaj bado.
Ninamkumbuka Cigwimwensi Malechela alituambia "you can go to hell" miaka ya zamani sana! akajiuzulu
 
It seems u have a complete lack of exposure , even on minor things

Kama unaamini Kabudi anafanya kazi kwa weledi basi unatatizo akilini mwako
Huyu huyu aliye mwita magufuli mungu
Huyu huyu kubalivkwenda na kunywa mitishamba toka Madagasca kwa ajili ya propaganda za corona
Kwanza unaonekana exposure/spectrum yako kwenye masuala ya kimataifa ni ndogo sana
Ficha upumbaf wako unazidi kujidhalilisha humu jukwaani,kuchomeka vijineno vya kiingereza havikufanyi uonekane bora au una elimu zaidi ya kabudi au wengine humu jukwaani.
 
Ficha upumbaf wako unazidi kujidhalilisha humu jukwaani,kuchomeka vijineno vya kiingereza havikufanyi uonekane bora au una elimu zaidi ya kabudi au wengine humu jukwaani.
Kama wewe unashabia ujinga wa kabudi basi wewe ni janga kwa familia yako
Labda kama wewe ni chawa wake kama alivyokuwa yeye kwa Magu
 
Ficha upumbaf wako unazidi kujidhalilisha humu jukwaani,kuchomeka vijineno vya kiingereza havikufanyi uonekane bora au una elimu zaidi ya kabudi au wengine humu jukwaani.
Unashabikia mtu aliye ona chuo kikuu ni jalala kwa maneno yake mwenye sababu tu kateuliwa na rais
 
Maisha aliyonayo wewe huwezi kufikia hata 1% tu mpaka unakufa. What a useless keyboard warrior.
Issue si kufikia utajiri wake, issue Ni kuwa ameporomoka kutoka juu kwenda jalalani tena.
Hayo ya kulingana maisha is not a discussion present on the table
 
Sasa pamoja na kuzurura wewe umemzidi nini kimaisha?Zuhura ana hadhi gani ya kumfanya Professor Kabudi apitie kwake kumuona Rais? Wewe Kapuku ndiyo lazima upitie kwa Zuhura,uyo mwenzio anapiga simu direct kwa Mama.

Mkuu nakushauri, kama unapenda kujadili maisha ya watu,uyo siyo level yako,Kabudi ana profile nzinto, wewe kukaa na vigogo wa Barrick unajadiliana nao masuala ya mikataba siyo mchezo, Dunia inamtambua Kabudi na ndiyo maana serikali inamkumbatia kwenye suala la mikataba kimataifa.

Kama uamini subiri atelekezwe uone kama ajachukuliwa na makampuni ya madini Duniani Kama legal consultant.
Achà talalila zako, huyu Samia kampeleka kumpumzisha, kumfariji, takataka la jalalani
 
Mtoa mada, akili yako ndogo. Prof Kabudi ni matawi ya juu sana na sisi watanzania tunamheshimu sana. Ametutoa kimasomaso kwenye mikataba kama nchi. Ni mtu mwenye heshima sana na ataendelea kuwa hivyo.
Sisi na Nani, jisemee wewe. Lile lilikuwa jitu hivyo kuwahi kutokea. Chawa wa laana kali
 
ww ndio unaleta utoto kuanguka kwake ww itakusaidia nn au unapata faida gan?
Utoto ndio huo, kuna literature kubwa about the Rise and fall of Influential people, monachs etc etc! So Kabudio is one of them!
Nina mashaka na elimu yako...

 
Profesa Kabudi mtu aliyeaminiwa sana na JPM Katika kutoa speech za utangulizi na kupiga mikwara au kutisha viongozi Wengine kwa mikwara Sasa anazurula saba saba kama Raia wa kawaida sana sana

Huyu ni moja ya wale waliojiita Wazalendo, Hawakuhitaji mjadala na mtanzania yeyote wakasahau kumbe kuna wazalendo walikufa Vita vya Kagera, Majimaji na Wengine walimfuata mkoloni akiwa na ulinzi wa kutisha na mafarasi wakidai uhuru wa Tanganyika pale magogoni

Prof Kabudi ni moja ya watu walioamini wao ndio watanzania wenye akili kuliko Wengine, Walijisahau na kuamini hakuna anayeweza kuongoza nchi hii zaidi ya wao kipindi cha miaka mitano

Tangu tupate uhuru waliamini wao ndio wameleta Maendeleo hapa Tanzania kuanzia mwaka 2015 mpaka 2020,Waliamini barabara zote za kikoloni pamoja na reli wamejenga wao, Shule zote kubwa Tanzania za kikoloni na zile za msaada wa Denmark walisema wamejenga wao

Profesa Kabudi aliamini maneno yake anayotamka mdomoni ni sheria na inabidi yafuatwe kama yalivyo, Kundi Lao hawakutaka mawazo mbadala

Zuhura Yunus sasa yupo Ikulu, Kabudi aliwahi hojiwa na Zuhura Yunus BBC kuhusu watu wanaotekwa Tanzania, Profesa aliishia kutoa macho ya hasira na dharau, Leo Kabudi hawezi kwenda kwa Rais bila kupitia kwa Zuhura Yunus

Kutoka kuvaa suti masaa ishirini na nne mpaka kuvaa Mashati ya draft na vitenge saba saba

Kweli Dunia duara, Kikubwa asiwaze sana Mzee Kabudi

View attachment 2286641
Ngoja ni mtag ndugu Pascal Mayalla
 
Profesa Kabudi mtu aliyeaminiwa sana na JPM Katika kutoa speech za utangulizi na kupiga mikwara au kutisha viongozi Wengine kwa mikwara Sasa anazurula saba saba kama Raia wa kawaida sana sana

Huyu ni moja ya wale waliojiita Wazalendo, Hawakuhitaji mjadala na mtanzania yeyote wakasahau kumbe kuna wazalendo walikufa Vita vya Kagera, Majimaji na Wengine walimfuata mkoloni akiwa na ulinzi wa kutisha na mafarasi wakidai uhuru wa Tanganyika pale magogoni

Prof Kabudi ni moja ya watu walioamini wao ndio watanzania wenye akili kuliko Wengine, Walijisahau na kuamini hakuna anayeweza kuongoza nchi hii zaidi ya wao kipindi cha miaka mitano

Tangu tupate uhuru waliamini wao ndio wameleta Maendeleo hapa Tanzania kuanzia mwaka 2015 mpaka 2020,Waliamini barabara zote za kikoloni pamoja na reli wamejenga wao, Shule zote kubwa Tanzania za kikoloni na zile za msaada wa Denmark walisema wamejenga wao

Profesa Kabudi aliamini maneno yake anayotamka mdomoni ni sheria na inabidi yafuatwe kama yalivyo, Kundi Lao hawakutaka mawazo mbadala

Zuhura Yunus sasa yupo Ikulu, Kabudi aliwahi hojiwa na Zuhura Yunus BBC kuhusu watu wanaotekwa Tanzania, Profesa aliishia kutoa macho ya hasira na dharau, Leo Kabudi hawezi kwenda kwa Rais bila kupitia kwa Zuhura Yunus

Kutoka kuvaa suti masaa ishirini na nne mpaka kuvaa Mashati ya draft na vitenge saba saba

Kweli Dunia duara, Kikubwa asiwaze sana Mzee Kabudi

View attachment 2286641
Tukumbushane,

Wakati mambo mengine yakiendelea,

AGENDA kuu Kwa sasa nchini ni KATIBA mpya.

Rasimu alosimamia Judge Warioba irudi mezani mjadala uanzie hapo.

Amen.
 
Back
Top Bottom