Profesa Kabudi from Hero to Zero, Mbwembwe zote kwisha

Profesa Kabudi from Hero to Zero, Mbwembwe zote kwisha

Profesa Kabudi mtu aliyeaminiwa sana na JPM Katika kutoa speech za utangulizi, Sasa anazurula saba saba kama Raia wa kawaida sana sana

Zuhura Yunus sasa yupo Ikulu, Kabudi aliwahi hojiwa na Zuhura Yunus BBC kuhusu watu wanaotekwa Tanzania, Profesa aliishia kutoa macho ya hasira na dharau, Leo Kabudi hawezi kwenda kwa Rais bila kupitia kwa Zuhura Yunus

Kutoka kuvaa suti masaa ishirini na nne mpaka kuvaa Mashati ya draft na vitenge saba saba

Kweli Dunia duara, Kikubwa asiwaze sana Mzee KabudiView attachment 2286641
Mtoa mada, akili yako ndogo. Prof Kabudi ni matawi ya juu sana na sisi watanzania tunamheshimu sana. Ametutoa kimasomaso kwenye mikataba kama nchi. Ni mtu mwenye heshima sana na ataendelea kuwa hivyo.
 
Mkuu umelewa, mbona unafanya argument za kitoto?Kwani hakuna mmiliki wa Barrick hakuja hapa nchini kwaajili ya mgogoro wa mikataba ya madini ya Acacia na serikali? Na aliyekuwa anaongoza majadiliano na timu ya Barrick mpaka kampuni ya Twiga Mineral Corporation ikapatikana,ni Baba yako au Professor Kabudi?Endeleeni kuwaamini wapiga dili Msoga Jazz Band!
Kwa hiyo kwa akili yako una hisi akili ya Kabudi ndo mtu sahihi wa kujadili mikataba ya madini ? Huyu huyu aliyeleta mitishamba kutoka Madagascar kwa ndege maalum
Kweli ujinga kwa watanzia ni Pandemic
 
Profesa Kabudi mtu aliyeaminiwa sana na JPM Katika kutoa speech za utangulizi, Sasa anazurula saba saba kama Raia wa kawaida sana sana

Zuhura Yunus sasa yupo Ikulu, Kabudi aliwahi hojiwa na Zuhura Yunus BBC kuhusu watu wanaotekwa Tanzania, Profesa aliishia kutoa macho ya hasira na dharau, Leo Kabudi hawezi kwenda kwa Rais bila kupitia kwa Zuhura Yunus

Kutoka kuvaa suti masaa ishirini na nne mpaka kuvaa Mashati ya draft na vitenge saba saba

Kweli Dunia duara, Kikubwa asiwaze sana Mzee KabudiView attachment 2286641
Burried alive🤣🤣
 
Mtoa mada, akili yako ndogo. Prof Kabudi ni matawi ya juu sana na sisi watanzania tunamheshimu sana. Ametutoa kimasomaso kwenye mikataba kama nchi. Ni mtu mwenye heshima sana na ataendelea kuwa hivyo.
Hivi hiyo mikataba unaielewa au unasimliwa tu? Mkataba ba Barrick hauna chochote cha pekee zaidu ya kwamba sasa hivi ni marufuku kuzuia makinikia hata kama kutakuwa na dispute.
 
Back
Top Bottom