Prof. Tibaijuka: Nanyanyasika wanawake wenzangu hamnitetei!

Prof. Tibaijuka: Nanyanyasika wanawake wenzangu hamnitetei!

kwa mara ya kwanza nimekupongeza! Pia angepewa kama wale wa stanbic bank kwenye sandarus, viroba nk.

Na watu kuchukuwa pesa kwa viroba benki si muhali, mbona kila siku watu wanabeba na mifuko, viroba, magunia, masanduku, sandarusi na hata magari kutoka mabenki yote?

Au hayo huyajuwi?
 
Wakati anakula hiyo pesa alisaidiwa na nani?


Sent from my iPhone using JamiiForums app
 
Huyu ameidhabiwa Baada ya kutifua deal la mamma Salma ....Ndio maana Siku anafukuzwa akahakikisha amekwenda Diamond na kikundi cha Msuto ...ili kushangilia
 
Nan amtetee wkt hela ya mboga alikula mwenyewe
 
Prof. Anna Tibaijuka amekuwa akinyanyasika peke yake bila kusaidiwa kutetewa na wanawake wenzake. Ametolea mfano wa sakata la ESCROW ambalo anadai kuwa ameonewa tu!

Chanzo: Wapo Radio fm, habari kwa ufupi magazetini.


Hivi kwa akili yake anaweza kujivunia hilo alilolifanya?
 
Huyu ameidhabiwa Baada ya kutifua deal la mamma Salma ....Ndio maana Siku anafukuzwa akahakikisha amekwenda Diamond na kikundi cha Msuto ...ili kushangilia

Amtafute mke wa Chenge, Ruge, Ngeleja, Gurumo et al wamtetee. Mpumbavu nini?!
 
Mama anatukana wanawake wenzake halafu anataka wamtetee. Ana maana gani kununua mboga za milion 10?
 
Prof. Anna Tibaijuka amekuwa akinyanyasika peke yake bila kusaidiwa kutetewa na wanawake wenzake. Ametolea mfano wa sakata la ESCROW ambalo anadai kuwa ameonewa tu!

Chanzo: Wapo Radio fm, habari kwa ufupi magazetini.

Somebody tell me this bitch did not say that.

I mean I know she is audacious in being a copycat a la "milioni kumi hela ya mboga" parroting Chenge, but to actually say that and try to court public sympathy at the same time is ridiculoualy contradictory.

Kama hawa ndio Ph.Ds hao darasa la saba sijui wakoje.
 
Pesa Aliwagawia?. Sababu wakati yeye anasema ananunua mboga za sh milioni kumi. Kuna mwanamke kule Mapelele Mbeya vijijini anashindia mboga yake ya Ngunyani,Parachichi moja na fungu moja la viazi kwa siku,yeye na watoto wake wawili ambao baba yao aliwakataa. Vyote vikiwa na thamani ya sh 500/=. Na hiyo ndio pesa kubwa anayoweza pata kwa siku.

Halafu Tibaijuka anataka huyo mwanamke amtetee!
 
Hivi huyu mama bado analeta uzi hapaaaa!!! Hata hajaelewa kama hata jf hatutaki wachafu??? Mods please ondoa uzi huu

Wasafi kwa vile hamjapata nafasi ya kuwa pale penye upenyo wa wizi/kuiba. Ukiwekwa waziri wa ardhi, tuwe wakweli utaondoka masikini na nafasi za kuiba zipo? Kwa Tanzania ilipofikia ni wangapi ni waaadilifu kiasi hicho!!! Tumpige mawe lakini tujitafakari. Jiulize swali hilo peke yako bila kumshirikisha mtu- shirikisha nafsi yako tu. Toa jibu kimoyo moyo! Siri yako!
(NOTE" Sitetei wizi hata kidogo, lakini nasi tujitafakari pia)
 
Prof. Anna Tibaijuka amekuwa akinyanyasika peke yake bila kusaidiwa kutetewa na wanawake wenzake. Ametolea mfano wa sakata la ESCROW ambalo anadai kuwa ameonewa tu!

Chanzo: Wapo Radio fm, habari kwa ufupi magazetini.

atakua mgonjwa wa akili uyo, yan kula ale yy cc tumtetee???
 
Hii kauli ni 'divisive', inaleta mgawanyo na matabaka hebu chukulia angesema hivi "......Mimi nanyanyaswa huku Wahaya wenzangu wamekaa kimya" au "......Mimi nanyanyaswa huku Wakristo wenzangu wamekaa kimya" hapa leo watu wangeongea mengine kabisa ila hili hawalichukulii kwa uzito maana ametaka huruma ya kijinsia au wanawake wamuunge mkono hata pale anapokosea kwa sababu tu ni mwanamke mwenzao! HAPANA haya mambo hayaendi hivyo ukitenda jema utapongezwa na wanaume kwa wanawake lakini ukitenda baya lazima ukosolewe bila kujali anayekukosoa ni wa jinsia gani!
 
Hii kauli ni 'divisive', inaleta mgawanyo na matabaka hebu chukulia angesema hivi "......Mimi nanyanyaswa huku Wahaya wenzangu wamekaa kimya" au "......Mimi nanyanyaswa huku Wakristo wenzangu wamekaa kimya" hapa leo watu wangeongea mengine kabisa ila hili hawalichukulii kwa uzito maana ametaka huruma ya kijinsia au wanawake wamuunge mkono hata pale anapokosea kwa sababu tu ni mwanamke mwenzao! HAPANA haya mambo hayaendi hivyo ukitenda jema utapongezwa na wanaume kwa wanawake lakini ukitenda baya lazima ukosolewe bila kujali anayekukosoa ni wa jinsia gani!, HAIMPASI KIONGOZI KUONGEA BILA KUFIKIRI
 
kwa mara ya kwanza natamani kutukana mtu kwenye public forum lakini najizuwia kwa sababu ya uungwana.

Prof.rudi shule!
 
Sijawahi kuona Prof. asiye na akili kama huyu
 
Back
Top Bottom