Prof. Tibaijuka: Nanyanyasika wanawake wenzangu hamnitetei!

Prof. Tibaijuka: Nanyanyasika wanawake wenzangu hamnitetei!

"kama ilivyo vigumu kuku kupona nyakati za sikuu, ndivyo itakavyokuwa shubiri kwa wadhulumaji kuiona kesho"

Mnafiki, Laanakum Prof.Tibaijuka alipaswa kuanza yeye bungeni kuwakilisha maslahi ya wanawake wenzake kabla hajawaomba wamsaidie






o ambulance.jpg
 
Wasafi kwa vile hamjapata nafasi ya kuwa pale penye upenyo wa wizi/kuiba. Ukiwekwa waziri wa ardhi, tuwe wakweli utaondoka masikini na nafasi za kuiba zipo? Kwa Tanzania ilipofikia ni wangapi ni waaadilifu kiasi hicho!!! Tumpige mawe lakini tujitafakari. Jiulize swali hilo peke yako bila kumshirikisha mtu- shirikisha nafsi yako tu. Toa jibu kimoyo moyo! Siri yako!
(NOTE" Sitetei wizi hata kidogo, lakini nasi tujitafakari pia)

Chuakachara mie nikipewa nafasi hakika nitakula kwa urefu wa kamba yangu lakini nikipata ajali za kisiasa kama mzee wa mvi nitanyamaza. Sasa hiki kijeba hakiachi kelele wakati mwenyewe umekiri kalikula. Sasa mkuu unasemaje???
 
Prof. Anna Tibaijuka amekuwa akinyanyasika peke yake bila kusaidiwa kutetewa na wanawake wenzake. Ametolea mfano wa sakata la ESCROW ambalo anadai kuwa ameonewa tu!

Chanzo: Wapo Radio fm, habari kwa ufupi magazetini.

Wakati anatafuna matembele ya m kumi alitafuna kimya kimya sasa anataka tumpe ushirikiano inahusuuu
 
hmmmmmmm so she is seeking pity from other women..kwa kauli zake sidhani km mwanamke timamu anaweza mtetea
 
Chuakachara mie nikipewa nafasi hakika nitakula kwa urefu wa kamba yangu lakini nikipata ajali za kisiasa kama mzee wa mvi nitanyamaza. Sasa hiki kijeba hakiachi kelele wakati mwenyewe umekiri kalikula. Sasa mkuu unasemaje???

We ni mkweli. Labda aache kelele anyamaze kama mzee Mkapa alivyonyamaza Kiwila! Uko sahihi. Hakuna ambaye hatakula. Wote tuko hivyo. ni Nyerere tu na warioba waliofaulu mtihani huo, labda na Butiku simjui vizuri. lakini kwa katiba hii walivyowachukia wangelishawalipua!
 
Hivi zamani u profesa ulikua rahisi sana kuupata au....? Kuna ma prof kadhaa hawajitambui kabisa. Na hasa wanaojihusisha na siasa.
 
Wanawake wangapi wamefaidika na wizi wa ESCROW?... Amegawa ardhi ya Watanzania! Fedha za Mboga kwake ni mgawo tosha kwa akina mama mamia kwa maelfu wenye kutafuta mitaji ya uchuuzi .... Upuuzi huu aupeleke Lumumba ...
 
She is pathetic, how the hell did she get to UN HABITAT?

She is so empty at arguing and making her case, she is so aloof and arrogant.

Quite a nut!
 
Na watu kuchukuwa pesa kwa viroba benki si muhali, mbona kila siku watu wanabeba na mifuko, viroba, magunia, masanduku, sandarusi na hata magari kutoka mabenki yote?

Au hayo huyajuwi?
hayo nayajua, hoja yangu ni kwamba yeye angechukua zile za stanbic angelindwa kama yanavyolindwa majizi mengine kwa ile list kutowekwa hadharani!
 
alipopokea escrow kwani aliwashirikisha wanawake wenzak?
 
alipopokea escrow kwani aliwashirikisha wanawake wenzak?

Walio pokea Escrow wapo Stanbic bank,hawa ndiyo wezi wako na mimi na watawala hawataki kuwataja kwa sababu hawa ndiyo wezi wetu na ndiyo wao wamekurushia mfupa unaitwa Tibaijuka na wewe unabweka hovyo kumbe ----!
 
Tukiacha jela na mboga, Aliwakumbuka hata kwa salamu na kuwajulia hali baada ya kushiba hiyo mboga?
 
Back
Top Bottom