Prof. Tibaijuka: Nanyanyasika wanawake wenzangu hamnitetei!

Prof. Tibaijuka: Nanyanyasika wanawake wenzangu hamnitetei!

Kupiga apige yeye lakini mzigo ana takakuwabebesha wanawake, nani kamwambia kuwa wanawake ni bunda wa kubeba mizigo?.
 
Anataka wamtetee kwa lipi? au anataka huruma kwa wanawake? je yeye aliwaonea huruma akawagawia hata kidogo alichopata toka ESCROW? na yeye kwa nafasi yake amewatetea wanawake wenzake kwa jambo lipi?
 
Huyu amechanganyikiwa si bure,wenzake wanahangaika ingalau kupata mlo mmoja tu wa buku yeye ananunua mboga ya 10 m halafu anasema ananyanyasika?
manina
 
Hivi huyu mama bado analeta uzi hapaaaa!!! Hata hajaelewa kama hata jf hatutaki wachafu??? Mods please ondoa uzi huu

Ndugu,msiwe mnakurupuka kuchangia thread kwa maneno machafu pasipo kuwa na uhakıka wa hzo taarifa.Escrow umekuwa mradi kwa watu wa magazeti na mitandao.Watu wanatunga story wanapost.Ufitinishajı wa namna hii nı ujinga na kuchangia threads km hz kwa matusi n ujinga pia.Kama mazuzu!!BAVICHA sio wakurupukajı, mnatuharıbia credibility yetu.
 
Prof. Anna Tibaijuka amekuwa akinyanyasika peke yake bila kusaidiwa kutetewa na wanawake wenzake. Ametolea mfano wa sakatavla ESCROW ambalo anadai kuwa ameonewa tu!

Source: Wapo radio fm, habari kwa ufupi magazetini.

na bado ngoja chadema ikamate nchi mtajuta kwa wizi wenu.
 
Uya mama atakua anaelekea kuugua kichaa

Sent from my BlackBerry 9320 using JamiiForums
 
Ndugu,msiwe mnakurupuka kuchangia thread kwa maneno machafu pasipo kuwa na uhakıka wa hzo taarifa.Escrow umekuwa mradi kwa watu wa magazeti na mitandao.Watu wanatunga story wanapost.Ufitinishajı wa namna hii nı ujinga na kuchangia threads km hz kwa matusi n ujinga pia.Kama mazuzu!!BAVICHA sio wakurupukajı, mnatuharıbia credibility yetu.

Mbafu.
 
Sasa mwanamke gani ananunua mboga za milioni kumi kama yeye huwa wanaotetewa ni wanyonge sio wenye viburi na dharau au majivuno
 
Ndugu,msiwe mnakurupuka kuchangia thread kwa maneno machafu pasipo kuwa na uhakıka wa hzo taarifa.Escrow umekuwa mradi kwa watu wa magazeti na mitandao.Watu wanatunga story wanapost.Ufitinishajı wa namna hii nı ujinga na kuchangia threads km hz kwa matusi n ujinga pia.Kama mazuzu!!BAVICHA sio wakurupukajı, mnatuharıbia credibility yetu.
Nawe ona aibu kidogo. Kwani habari za huyu mama na maamuzi yaliyopitishwa na bunge,rais na NEC,hauyajui?
 
Ndugu,msiwe mnakurupuka kuchangia thread kwa maneno machafu pasipo kuwa na uhakıka wa hzo taarifa.Escrow umekuwa mradi kwa watu wa magazeti na mitandao.Watu wanatunga story wanapost.Ufitinishajı wa namna hii nı ujinga na kuchangia threads km hz kwa matusi n ujinga pia.Kama mazuzu!!BAVICHA sio wakurupukajı, mnatuharıbia credibility yetu.

We ndio mtetezi??!!
Ukisikia "maadili" ndio uwe na nidhamu . . . .ukikiuka tu husafishiki

Acha avune sasa mazao ya matendo yake. . .
 
Back
Top Bottom