Prof. Tibaijuka: Nanyanyasika wanawake wenzangu hamnitetei!

Prof. Tibaijuka: Nanyanyasika wanawake wenzangu hamnitetei!

Naona unajichanganya, nimesema hivi;

Huo ni ujinga kwa "msomi".

Ndiyo maana humu huwa nnasema kusoma si kufuta ujinga.
Kwanini kusoma si kufuta ujinga? Ikiwa ujinga ni hali yakutojua kitu inakuwaje kujua kusoma au kusoma kwa maana ya kupata utaalamu masomoni kusifute ujinga??
Haha unachekesha hivi MTU asiyejua sharia akaenda somea sharia na akajua sharia si kufuta ujinga?
Ukiwa mjinga ni mjinga tu hata usome vipi.

Ha ha huwa nakuonya mambo haya ya logic huyawezi bora ungekuwa unachangia tu zile hoja za kishabiki ndo utaweza...

Ujinga hufutwa kwa kujua kitu... Kutokujua kusoma ni ujinga na kujua kusoma ni kufuta ujinga Wa kutojua kusoma...

Binadamu wote huzaliwa wajinga hivyo hufuta ujinga kwa kusoma au kutokusoma...

Mfano Nyani Ngabu kabla ya kusomea udaktari hakujua lolote juu ya udaktari hivyo alikua mjinga kwenye fani ya udaktari but baada ya kusomea udaktari anaondoa ujinga juu ya udaktari...
 
Last edited by a moderator:
Kosa lake ni kijinga sana, la kukubali kufunguwa account na kutiliwa pesa kwenye akaunti yake na si ya shule yake.

Pili hata zilipoingizwa kwake hakuweza ku "declare" kama kanuni za utumishi wa umma zinavyotaka.

Huo ni ujinga kwa "msomi".

Ndiyo maana humu huwa nnasema kusoma si kufuta ujinga. Ukiwa mjinga ni mjinga tu hata usome vipi.

Baada ya mswahili wako kuondoka Ikulu utaelewa kama mjinga ni Tibaijuka ama ndugu yako!
 
Baada ya mswahili wako kuondoka Ikulu utaelewa kama mjinga ni Tibaijuka ama ndugu yako!

Teh teh teh umempata haswaaa...

Mama Leo anaona ananyanyasika ilhali wakati JK anaenda kulala kwake kule Muleba aliona Sifa Sana pengine akidhani ndo kinga Sana kwake but the way alivyomgeuka mama kachanganyikiwa....

Ukute ni yeye aliyetumika kumshawishi aruhusu transactions sasa kageukwa analia hovyo...

Amuulize Lowassa alivyogeukwa kwenye Richmond na mengine pamoja na kupigania kote jamaa aingie magogoni...

Sikui Kama tutakuja kupata MTU pathetic kupita huyu mswahili ktk historia ya nchi hii...
 
Mie Mkuu huyo mwizi na fisadi Ramadhani Gurumo kama ingekuwa amri yangu angekuwa lupango na pesa yote angeirudisha hazina na mali yake yote kufilisiwa kwa kupokea rushwa na wahusika wengine wote wa sakata hili la rushwa, lakini haya mazingaombwe yanayofanyika sasa hivi huyu mama kutoa kebehi kwamba milioni 10 ilikuwa hela ya mboga, na huyo Gurumo kuonyesha kiburi cha hali ya juu kwamba ana pesa nyingi kuliko hiyo milioni 800 aliyopewa na mifuko yake yote ya nguo alizovaa ikiwemo koti imejaa pesa, na vijisenti kutaka aitwe joka lenye makengeza kwa sababu halazi damu pale kwenye uwezekano wa kutengeneza pesa ni dalili za kuonyesha ni jinsi gani hawa wahuni wasivyo na woga wowote kwa wizi na ufisadi wanaoufanya miaka nenda miaka rudi na kwa hali hii rushwa na ufisadi vitaendelea kushamiri nchini. Wamuogope nani wakati kiongozi mwenyewe wa nchi ni mwizi na fisadi. Unadhani Ruge atampa Ramadhani Gurumo milioni 800 bila kumpa Kikwete hata senti moja? Unadhani kwanini PCCB haimkamati huyu mwizi na fisadi baada ya kutoa rushwa ya mabilioni katika taasisi mbali mbali za Serikali ikiwemo Ikulu? Ni kwa sababu ana immunity toka kwa Kikwete hivyo hakuna wa kumgusa vinginevyo angekuwa lupango siku nyingi analala kwenye sakafu.



Nakubaliana na wewe, lakini wengi wameridhika na kumuona JINSI NYINGINE huyo Anna Tibaijuka zaidi ya hao wengine waliochota pesa hizo...

My take:
Hivi kweli inaingia akilini mtu kusema eti "anadhani" bwana Rugemarila alimpa fedha hizo kwasababu tu alikuwa na mgonjwa wa kansa?!!

Is there any double standards.... Wamemjadili Anna Tibaijuka zaidi ya hao wengine; Na Ukiangalia anaweza kuwa TAJIRI sababu ya kazi zake alizofanya UN - kuliko hao wengine...

Let's be FAIR
 
Teh teh teh umempata haswaaa...

Mama Leo anaona ananyanyasika ilhali wakati JK anaenda kulala kwake kule Muleba aliona Sifa Sana pengine akidhani ndo kinga Sana kwake but the way alivyomgeuka mama kachanganyikiwa....

Ukute ni yeye aliyetumika kumshawishi aruhusu transactions sasa kageukwa analia hovyo...

Amuulize Lowassa alivyogeukwa kwenye Richmond na mengine pamoja na kupigania kote jamaa aingie magogoni...

Sikui Kama tutakuja kupata MTU pathetic kupita huyu mswahili ktk historia ya nchi hii...

Umekurupuka bila kushirikisha ubongo wako vizuri! Escrow haitamwacha salama mkubwa wenu,na mwisho mtaelewa tu nani mjinga na mjanja,nani mwizi wa Escrow na ni nani kafara wa watawala wa awamu ya Nne!
 
Nakubaliana na wewe, lakini wengi wameridhika na kumuona JINSI NYINGINE huyo Anna Tibaijuka zaidi ya hao wengine waliochota pesa hizo...

My take:
Hivi kweli inaingia akilini mtu kusema eti "anadhani" bwana Rugemarila alimpa fedha hizo kwasababu tu alikuwa na mgonjwa wa kansa?!!

Is there any double standards.... Wamemjadili Anna Tibaijuka zaidi ya hao wengine; Na Ukiangalia anaweza kuwa TAJIRI sababu ya kazi zake alizofanya UN - kuliko hao wengine...

Let's be FAIR

Vijana wanahangaika na fupa walilo rushiwa na Kikwete,wanasahau kwamba mwizi mwenyewe yupo pembeni akiwacheka wanavyo tokwa udenda na fupa! Kwa akili hizi ndogo za vijana wetu,CCM itaendelea kutawala!
 
Prof. Anna Tibaijuka amekuwa akinyanyasika peke yake bila kusaidiwa kutetewa na wanawake wenzake. Ametolea mfano wa sakata la ESCROW ambalo anadai kuwa ameonewa tu!

Chanzo: Wapo Radio fm, habari kwa ufupi magazetini.

Huyu mama anaumwa, matamshi yake yanaonesha dhahiri kuwa kaathirika kisaikolojia. Haisaidii sana kuandika kila anachosema , kwani akisema kinakuwa hakiko sawa mbele ya jamii na wote tunaishia kumkejeli.

Tumsaidie huyu mama. Sio utani
 
...labda kwa hao wengine, lakini mimi nawaona wote ni wezi na mafisadi ambao wamejawa na kiburi cha hali ya juu (na hakuna mwenye ahueni kati yao) na kuweza kutoa kauli zilizojaa kebehi na ufedhuli wa hali ya juu kwa kujua hakuna wa kugusa ili wawajibishwe.

Nakubaliana na wewe, lakini wengi wameridhika na kumuona JINSI NYINGINE huyo Anna Tibaijuka zaidi ya hao wengine waliochota pesa hizo...

My take:
Hivi kweli inaingia akilini mtu kusema eti "anadhani" bwana Rugemarila alimpa fedha hizo kwasababu tu alikuwa na mgonjwa wa kansa?!!

Is there any double standards.... Wamemjadili Anna Tibaijuka zaidi ya hao wengine; Na Ukiangalia anaweza kuwa TAJIRI sababu ya kazi zake alizofanya UN - kuliko hao wengine...

Let's be FAIR
 
Huyu Anna Tibaijuka ana dhihaka sana,hivi wakiitwa wananwake wanaonyanyasika na yeye atatoka?mwanamke anayenunua mboga kwa milioni 10 anadhihaki wenziwe kwa kuwaambia kuwa ananyanyasika?
Aisee akutukanaye hakuchagulii tusi.
Nadhani yupo sawa.Anacholalamika hapa huenda baada ya kununua iyo mboga kwa 10 M walikataa kumtwisha ili aanze safwari ya kuelekea hukooo Katerero.
Ptu kama upurofesa wa kiTanzania ndo hivi baaasi tumekwisha
 
Umekurupuka bila kushirikisha ubongo wako vizuri! Escrow haitamwacha salama mkubwa wenu,na mwisho mtaelewa tu nani mjinga na mjanja,nani mwizi wa Escrow na ni nani kafara wa watawala wa awamu ya Nne!

Umesoma vizuri post yangu ukaielewa?

Umejishughulisha kutambua tone ya ujumbe wangu mkuu au kuona ID yangu ukarukia kwenye reply bila kusoma kilichopo??

Soma tena na tena mkuu Sana usikurupuke kujibu kwa mazoea.
 
Tangu lini wanawake wakapendana? Adui wa mwanamke ni mwanamke na hasa Tibaijuka.
 
Narudia tena sifa ya wizi sio hulka ya mwanamke,kiumbe mlezi na mwenye huruma! Mwanamke akibainika na sifa hiyo katika jamii anateseka mno na anakosa kifua. Yupo katika wakati mgumu sana huyu mama.
 
Hahaaa mwizi asaidiwe!

Huyu mama aliiba nini hadi umuite mwizi! Ukweli watanzania tumefika pahala tunamhukumu tu kwa hisia na sio facts. Rugemalila inabidi ajitokeze ili Watanzania wajue kuwa yeye halkuwa mwizi bali wezi ni wengine ambao baada ya Ruge kuwashitukia wakaamua kumpa haki yake. Fedha za Escrow ziliibiwa Stanbic. Hizo za Mkombozi ni hela halali za Ruge! Sasa Ruge kuamua kuwapatia watu fedha zile apendavyo yeye ndio aliyepewa aitwe mwizi?
Kuna stories nyingi huwa nazisikia zinamifanya nifananishe na issue ya Prof. Wakati wa marehemu Julius Nyerere anangatuka alimwambia mzee Mwinyi kuwa nitapendekeza jina lako uweraisi lakini wewe ukatae ili nimuweke niliyemchagua. Mwinyi akafika mbele ya Cc ya Ccm akamgeuka mwalimu. Mzee Mwinyi akawa Raisi
Wakati Edward Lowasa anastaafu tunasikia alimuambia mkuu wake wa kazi, mkuu akamwambia wewe andika barua ya kujiuzulu mimi nitaikata. Kilichotokea sote tunakikumbuka. Mama Prof naye nasikia aliambiwa aitishe Pres kujisafisha, akaita press akasema hata mkuu wangu wa kazi akisikia najiuzulu atanishangaa, kilichotokea sote tunakijua. Je kuna trend hapa kwenye hizi events tatu? Mwenye akili atambue
Ndugu Zangu huyu mama alikuwa muwazi, hata kabla ripoti ya kibunge kumhusisha na fedha za escrow alishadeclare kupewa fedha na Rugemeleza. Je kama fedha zimeenda kwenye shule yake na zikafanya kilichokusudiwa kuna sababu ya kumuita mwizi kweli?
 
Ndio tatizo lake,kusema'wanawake wenzangu' kila baada ya dakika chache,tokea alipokuwa united nations,ndio staili yake ya kuongea. Prof. Anna. Tibaijuka anaongea katika jukwaa,kila baada ya dakika chache anasema yeye ni mwanamke wakati kila mtu anaweza kuona kwamba yeye ni mwanamke.
 
Kosa lake ni kijinga sana, la kukubali kufunguwa account na kutiliwa pesa kwenye akaunti yake na si ya shule yake.

Pili hata zilipoingizwa kwake hakuweza ku "declare" kama kanuni za utumishi wa umma zinavyotaka.

Huo ni ujinga kwa "msomi".

Ndiyo maana humu huwa nnasema kusoma si kufuta ujinga. Ukiwa mjinga ni mjinga tu hata usome vipi.
kwa mara ya kwanza nimekupongeza! Pia angepewa kama wale wa stanbic bank kwenye sandarus, viroba nk.
 
hahahaaaa hivi watampa tena nafasi ya Ubunge huyu mama hana confidence kabisa

Kwa wahaya huyo mama ndio mwisho wake kisiasa kwa hisani ya wapiga kura labda kwa hisani ya watawala.
 
Back
Top Bottom