Prof. Kapuya atishia kuishitaki JamiiForums...

Prof. Kapuya atishia kuishitaki JamiiForums...

Mkuu mimi sio mwanasheria ila unaona kabisa tatizo liko wapi...huyo mtoto akipata mshauri na wakili mzuri hii kesi ni nyepesi sana kwake

Issue hapo sio ukimwi.....ni kuwa mtu mzima alilala na under age girl ambaye ni mwanafunzi....kwa sheria za JMT hilo ni kosa hata usingizie nini.... Kwa hiyo wakili wa huyo mtoto akiweza jenga hoja hapo na kuongesea na messages za kutishia kuua wakili wa kapuya na kapuya mwenyewe watakua kwenye wakati mgumu sana

Hahaha na pia huo mtambo wa kutengeneza meseji atuonyeshe unafanya vipi kazi realistically
 
MAJIBU
  1. miaka 14 kidato cha kwanza
  2. Baada ya kupigwa tena kwenye red carpet ofisini kwa jamaa mwananyamala na kuelezwa na muhudu wa ofisi

Hicho kitoto ni Malaya tu wala hajui huo ukimwi alikoukwaa.
 
Hicho kitoto ni Malaya tu wala hajui huo ukimwi alikoukwaa.

Usiseme hivyo mkuu, ama kweli mkuki kwa nguruwe kwa binadamu mchungu, ingekuwa una mdogo wako wa umri huo afu afikwe na tatizo kama hili ndo ungetambua vizuri...ndo maana kuna wanaharakati wa kutetea udhalimu kama huu na bahati nbaya haupo uko 😡
 
Kapuya wewe kuandikwa mara moja tu humu JF unataka kuombwa radhi, hivi Kapuya na Rais Kikwete kipenzi cha watu nani anaandikwa kwenye mitandao na watu wanamchana Live.

Rais anajua mitandao yote inayomjadili kwa uzuri na ubaya lakini ajawahi kutoa tamko lolote.

Kapuya jifunze kwa Rais Kikwete kama unataka kufika mbali kwenye duru za siasa.

Kapuya pamoja najua gazeti la Tanzania Daima ni gazeti la udaku, lakini kitendo chako ulichokifanya unacheza disco vumbi na binti mmoja kachoka huku umemkumbatia mshikaki huku unapima oil ile picha imekudhalilisha sana mbele ya jamii kutokana na umri wako.
 
Tamko la Kapuya linachekesha.

Kila baada ya mistari miwili "Heshima yangu niliyojijengea kwa muda mrefu"

Bila shaka heshima anayozungumzia ni hii hapa:

attachment.php

Alivyo na akili za uasherati hata hii picha anaweza kuikataa.
Kapuya ni mbakaji
 
watoto wa kapuya wanatakiwa waanze hayo maandamano...
 
TANZANIA DAIMA WATAMKUMBUKA ABSOLUM KIBANDA KWA UHARIRI,HUYU MGOMBEA UBUNGE WA MULEBA,NAONA ANALIPELEKA GAZETI ICU,POLISI YEYE,MAHAKAMA YEYE,HOSPITALI YEYE,HII SII TANZANIA DAIMA TULIYOIFAHAMU,NA NDO TATIZO LA KUWA NA MUCH KNOWS!!!-Ngulumo AKIWA MHARIRI mkuu wa GAZETI amelifanyia MAPINDUZI GAZETI NA kulifanya la UDAKU .


MBILI,GAZETI LIMEMSHUPALIA PROFESA KAPUYA,KUIONDOA JAMII KATIKA MJADALA UNAONDELEA NDANI YA VIONGOZI WA CHADEMA,NA PIA KUIFIFISHA HOJA YA KIPUUZI DHIDI YA KUFILWA KWA MBUNGE GODBLESS LEMA,NA AKILI ZAKE ZA UKICHAA,WA KUSAMBAZA PICHA ZA USHENZI HUU,YAANI LEMA NGUO ZAKE ZIKICHUKULIWA NA KICHAA NA YEYE ATAMKIMBIZA UCHI YULE KICHAA.SHAME ON HIM.

Acha chuki mkuu, chuki mbaya sana
 
hahaha maelezo ya wakili wake na maelezo yake kwenye waraka huu yatamfunga.Kwenye maelezo ya wakili wake amekataa kwamba namba 0784993930 haitumii tena,lakini kwenye maelezo yake binafsi kwa vyombo vya habari kaiandika namba hiyo hiyo kama namba yake hapo sehemu ya mwisho alipoandika adress na contacts zake.

Nduo Ujue MACCM yalivyo na Akili Fupi yani hata huyo wakili na shaka na Elimu yake. Alafu utakuta huyo wakili anakuja kuwa Jaji au Mwanasheria Mkuu wa serekali Jamaa akiukwaa Uwaziri Mkuu.
 
Nilijua tu hizi ni siasa za kuchafuana.[/QUOTE

The man is guilty hakuna siasa hapo anaingiza siasa kama defensive mechanism.
Utetezi wake ni dhaifu sana na hauna mashiko vitu kama mitambo na kugawa simu huku ikiwa na line
ni ukichaa ambao ni mjinga ndio anaweza kuamini.

kudai kuwa mtoto huyo humjui hiyo ndio mbaya zaidi unawezaje kumtumia fedha mtu usiyemjua.
kamera za biashara building na message za kutoka kwy simu yake zimemaliza swali la kudai kutomtambua mtoto
hili suala lilikuwa mis handled na yeye mwenyewe na lilipofikia ni ngumu kulizuia au kuja na utetezi wa kijinga km huu.

suala limeshapelekwa polisi, taasisi mbali mbali za kijamii na hata bungeni hao wote kwa namna moja au nyingine inabidi
wakanushe ili kumlinda kitu ambacho hakiwezekani na nawakikishia mahakamani haendi kwani simu yake na maandishi aliyoyatoa kwy jinsia yatammaliza. haya maneno haliyoyatoa kwy utetezi atayakimbia baadaye
 
TANZANIA DAIMA WATAMKUMBUKA ABSOLUM KIBANDA KWA UHARIRI,HUYU MGOMBEA UBUNGE WA MULEBA,NAONA ANALIPELEKA GAZETI ICU,POLISI YEYE,MAHAKAMA YEYE,HOSPITALI YEYE,HII SII TANZANIA DAIMA TULIYOIFAHAMU,NA NDO TATIZO LA KUWA NA MUCH KNOWS!!!-Ngulumo AKIWA MHARIRI mkuu wa GAZETI amelifanyia MAPINDUZI GAZETI NA kulifanya la UDAKU .


MBILI,GAZETI LIMEMSHUPALIA PROFESA KAPUYA,KUIONDOA JAMII KATIKA MJADALA UNAONDELEA NDANI YA VIONGOZI WA CHADEMA,NA PIA KUIFIFISHA HOJA YA KIPUUZI DHIDI YA KUFILWA KWA MBUNGE GODBLESS LEMA,NA AKILI ZAKE ZA UKICHAA,WA KUSAMBAZA PICHA ZA USHENZI HUU,YAANI LEMA NGUO ZAKE ZIKICHUKULIWA NA KICHAA NA YEYE ATAMKIMBIZA UCHI YULE KICHAA.SHAME ON HIM.

Too bad its obvious hata CCM wenzake wanapingana na hili suala media ya Tanzania Daima isikufanye uone kila kitu kinachoandikwa kwa mtu wa CCM basi ni uongo na uonevu get a life
 
TANZANIA DAIMA WATAMKUMBUKA ABSOLUM KIBANDA KWA UHARIRI,HUYU MGOMBEA UBUNGE WA MULEBA,NAONA ANALIPELEKA GAZETI ICU,POLISI YEYE,MAHAKAMA YEYE,HOSPITALI YEYE,HII SII TANZANIA DAIMA TULIYOIFAHAMU,NA NDO TATIZO LA KUWA NA MUCH KNOWS!!!-Ngulumo AKIWA MHARIRI mkuu wa GAZETI amelifanyia MAPINDUZI GAZETI NA kulifanya la UDAKU .


MBILI,GAZETI LIMEMSHUPALIA PROFESA KAPUYA,KUIONDOA JAMII KATIKA MJADALA UNAONDELEA NDANI YA VIONGOZI WA CHADEMA,NA PIA KUIFIFISHA HOJA YA KIPUUZI DHIDI YA KUFILWA KWA MBUNGE GODBLESS LEMA,NA AKILI ZAKE ZA UKICHAA,WA KUSAMBAZA PICHA ZA USHENZI HUU,YAANI LEMA NGUO ZAKE ZIKICHUKULIWA NA KICHAA NA YEYE ATAMKIMBIZA UCHI YULE KICHAA.SHAME ON HIM.

Shigongo kaandika leo kwenye gazeti la Risasi, Vipi huyu naye kaamia CHADEMA au mnamkana sio Kada wenu wa Chama?
 
tanzania daima watamkumbuka absolum kibanda kwa uhariri,huyu mgombea ubunge wa muleba,naona analipeleka gazeti icu,polisi yeye,mahakama yeye,hospitali yeye,hii sii tanzania daima tuliyoifahamu,na ndo tatizo la kuwa na much knows!!!-ngulumo akiwa mhariri mkuu wa gazeti amelifanyia mapinduzi gazeti na kulifanya la udaku .


Mbili,gazeti limemshupalia profesa kapuya,kuiondoa jamii katika mjadala unaondelea ndani ya viongozi wa chadema,na pia kuififisha hoja ya kipuuzi dhidi ya kufilwa kwa mbunge godbless lema,na akili zake za ukichaa,wa kusambaza picha za ushenzi huu,yaani lema nguo zake zikichukuliwa na kichaa na yeye atamkimbiza uchi yule kichaa.shame on him.

unajua kama una dv 5 ni bora kunyamaza sio unaandika pumba we ukisomamaelezo ya hiyo barua huona kabisa there somthng behind .thn tuweke siasa kando tuangalie human right kama angelikuwa huyo mtot ni ndugu yako how would u feel?????
 
Kapuya wewe pambana na gazeti la Tanzania Daima, JF walichofanya ni kunukuu tu hilo gazeti.
 
Back
Top Bottom